ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

ขอวิธีโหลดวิดิโอโดยใช้ IDM หน่อยคร้าบ

โยกังเถื่อน YG4YOU
    คือผมโหลด IDM มา แต่ไม่รู้วิธิโหลดวิดิโอจากเว็บต่างๆนะครับ ใครรู้ช่วยผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    ลง IDM มันก็จะขึ้นปุ่มให้โหลดวีดีโอ Flash ให้อยู่แล้วครับ

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,400
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,785
    คือถ้ามันไม่มีให้ขึ้น มันอาจจะไม่Support กับ Browser ที่เราใช้อยู่่ึีครับ หรืออาจจะเป็นที่ Version ของ IDM ก็เป็นได้
    NA'VI THE BEST OF DOTA 2

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    มันมีวิธีกดตั้งค่าให้มันขึ้นดาวโหลดอยู่ครับลองไปดูในตัวเลือกโปรแกรมมันดูนะ