ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

King of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน nftstore ขายเกมแท้ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ขายแผ่นเกมส์ PC ราคาถูก สเต็กลุง Joker Game Official Fanpage RF-Steam | Rising Force Online
จอยเกมส์ XBOX PC ของแท้ รุ่นมีสาย และ รุ่นไร้สาย ขายเกมส์ Steam ราคาถูก แร็คจุติ, ไฮคลาส จุติ, ragnarok juti ลงโฆษณา ปั๊มไลค์ ปั๊มผู้ติดตาม เพิ่มไลค์ เพิ่มผู้ติดตาม ไลค์ฟรี ลงโฆษณา WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

คอมสำหรับคอเกมส์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

ขอวิธีโหลดวิดิโอโดยใช้ IDM หน่อยคร้าบ

สนใจลงโฆษณา
    คือผมโหลด IDM มา แต่ไม่รู้วิธิโหลดวิดิโอจากเว็บต่างๆนะครับ ใครรู้ช่วยผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    ลง IDM มันก็จะขึ้นปุ่มให้โหลดวีดีโอ Flash ให้อยู่แล้วครับ

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,402
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,785
    คือถ้ามันไม่มีให้ขึ้น มันอาจจะไม่Support กับ Browser ที่เราใช้อยู่่ึีครับ หรืออาจจะเป็นที่ Version ของ IDM ก็เป็นได้
    NA'VI THE BEST OF DOTA 2

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    มันมีวิธีกดตั้งค่าให้มันขึ้นดาวโหลดอยู่ครับลองไปดูในตัวเลือกโปรแกรมมันดูนะ