ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

ขอวิธีโหลดวิดิโอโดยใช้ IDM หน่อยคร้าบ

คือผมโหลด IDM มา แต่ไม่รู้วิธิโหลดวิดิโอจากเว็บต่างๆนะครับ ใครรู้ช่วยผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    ลง IDM มันก็จะขึ้นปุ่มให้โหลดวีดีโอ Flash ให้อยู่แล้วครับ

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    คือถ้ามันไม่มีให้ขึ้น มันอาจจะไม่Support กับ Browser ที่เราใช้อยู่่ึีครับ หรืออาจจะเป็นที่ Version ของ IDM ก็เป็นได้
    BEGONE THOTTTTTTTT

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    มันมีวิธีกดตั้งค่าให้มันขึ้นดาวโหลดอยู่ครับลองไปดูในตัวเลือกโปรแกรมมันดูนะ