ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    480
    ได้รับคำขอบคุณ: 155

ก็ไม่รู้จะอธิบายยังไง

คือผมกับเธอเราทะเลาะกันครับแต่เรายังไม่ได้เป็นแฟนกันหรอกแค่เหมือนลองคบกันเฉยๆทะเลาะกันได้ทุกวัน แต่ผมไม่เคยโต้กลับอะไรเลยเธอเคยว่าผมเห็นแก่ตัวผมก็ไม่ได้ว่าอะไรเธอบอกขอโทษผมผมก็ให้อภัยซึ่งเป็นแบบนี้หลายครั้งมากพอผมทำผิดผมก็ขอโทษเธอเช่นไปไหนไม่ได้บอกผมขอโทษเธอบอกไม่เป็นไรแต่ผมก็รู้อยู่แหละเธอมักเป็นแบบนี้พอผมเงียบเธอจะบอกไม่อยากคุยแล้วอะดิแล้วก็จะงอลต่อไปเรื่อยๆทุกๆคืนผมนอนไม่หลับเลยนึกถึงเธอแต่ดันนึกถึงเวลาที่ทะเลาะกันเะอบอกเธอเหนื่อยที่จะวิ่งตามผม ผมก็เหนื่อยนะที่วิ่งตามเธอมาระบายใส่ผมงอลได้ทุกที่ทุกเวลาผมอยากจะบอกกับเธอว่าผมก็มีความอดทนเหมือนกัน..

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    เขา เป็นห่วงคุณแสดงว่า เขารักคุณมากแค่ไหน แต่ถ้าทะเลาะมากเกินไป ลองใช้คำปลอบๆดู เวลาทะเลาะกัน ควรเป็นกลาง อย่าเพิ่งไปอยู่ฝ่ายใด

รบกวนขอข้อมูลเพิ่มเติมด้วยนะครับ ถ้า จะดี
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

World-Class Player
    กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    นี่ขนาดยังไม่ได้เป็นแฟนกันยังทะเลาะกันขนาดนี้ ผมว่าต้องเปิดใจคุยกันหน่อยนะ คุยตรงๆเลย ต้องปรับตัวเข้ากันหน่อย
    แบบนี้ไม่งั้นถ้าพอเป็นแฟนกันคุณอาจจะเป็นคนที่ต้องเดินตามต้อยๆอย่างเดียวซึ่งไม่รู้ว่าจะเรียกว่าความรักได้จริงหรือเปล่า
    เพราะผมมีเพื่อนที่เป็นลักษณะนี้หลายคนละ วันๆเดินตามต้อยๆอย่างเดียว มีหน้าที่คือรับการเหวี่ยงเมื่อเธอไม่พอใจ ซึ่งสุดท้ายก็ลงเอยด้วยกันแบบไม่ดีครับ

ยังไงผมก็เป็นกำลังใจให้นะครับ^^

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    เขาอาจเชคว่าคุณใส่ใจเขามากแค่ไหนไง^^

I LOVE COD

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    +ความหวานเยอะๆ ครับ รักตาย เยย

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    480
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Seasonedz อ่านกระทู้
    คือผมกับเธอเราทะเลาะกันครับแต่เรายังไม่ได้เป็นแฟนกันหรอกแค่เหมือนลองคบกันเฉยๆทะเลาะกันได้ทุกวัน แต่ผมไม่เคยโต้กลับอะไรเลยเธอเคยว่าผมเห็นแก่ตัวผมก็ไม่ได้ว่าอะไรเธอบอกขอโทษผมผมก็ให้อภัยซึ่งเป็นแบบนี้หลายครั้งมากพอผมทำผิดผมก็ขอโทษเธอเช่นไปไหนไม่ได้บอกผมขอโทษเธอบอกไม่เป็นไรแต่ผมก็รู้อยู่แหละเธอมักเป็นแบบนี้พอผมเงียบเธอจะบอกไม่อยากคุยแล้วอะดิแล้วก็จะงอลต่อไปเรื่อยๆทุกๆคืนผมนอนไม่หลับเลยนึกถึงเธอแต่ดันนึกถึงเวลาที่ทะเลาะกันเะอบอกเธอเหนื่อยที่จะวิ่งตามผม ผมก็เหนื่อยนะที่วิ่งตามเธอมาระบายใส่ผมงอลได้ทุกที่ทุกเวลาผมอยากจะบอกกับเธอว่าผมก็มีความอดทนเหมือนกัน..
    วันนี้ครับผมออนบ่ายโมงพอเข้าไปใน msn เธอขึ้นสภานะว่าไม่ออนก็อย่าออน เห็นแก่ตัวมากไปละรู้ไหมกูเกลียดนิสัยแบบนี้ จากนั้นผมก็บอกเธอว่าทำงานให้พ่ออยู่ผมผิดหรอ?เธอเงียบอยู่

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    สิ่งที่นายและเธอทำ มันเหมือนคนรักกันแล้วนะ จากที่อ่าน = =

ยังไงผมว่าก็ลองปรับความเข้าใจกันนะครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    นายเจอ "ผู้หญิงงี่เง่า" เข้าให้แล้ว

นายควรลองถามใจตัวเองก่อนว่า

นายคบกะคนคนนี้ นายรู้สึกว่านายต้องทนไหม (คิดว่าทนอยู่แล้วแหละ จากที่เล่ามา) แล้วรู้สึกลำบากใจ หรืออะไรก็ตามที่ทำให้ รู้สึกไม่ดีไหม

ถ้าเป็นเช่นนั้น หาแฟนใหม่ที่เข้ากะเราได้ดีกว่าครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    480
    ก็รู้สึกต้องทนนะแต่ผมก็ทนมานานแล้วอยากจะจบๆไปซักทีแต่มันก็ไม่จบซักทีพยายามลุกขึ้นมาปลอบเธอง้อเธอ

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    คนเราความอดทนมีขีดจำกัด
    ระวังมันจะระเบิดออกมาทำร้ายกัน

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    480
    ครับแต่ผมยังไม่จบกับเธอเพราะผมบอกเธอไว้มะรืนนี้ก็ได้เจอกันแล้วอะไรๆน่าจะดีขึ้นเป็นเพราะความเหงาด้วยแหละมั้งครับ