ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

You are .......!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 233

นับถอยหลัง L'Arc~en~Ciel World circuit 2012 live in Bangkok!

ความฝันผมได้เป็นจริงไปแล้ว ณ วันที่ 8 /11/ 2011 กับ X JAPAN

จนถึง ณ ตอนนี้ ผ่านไปเกือบเดือนแล้วยังคงไม่ลืม ซึ่งในวันนั้นก็ตกใจบูทอะไรสักอย่างในงาน X JAPAN

อ้อ บูทลาร์ค? อะไรหรอ มีอะไร ? เอ้า า า า ๆ L'Arc~en~Ciel World circuit 2012 live in Bangkok พร้อมเปิดสปอตโฆษณา

(ยืมรูปมาจาก bec)

ดีใจมากครับที่ลาร์คจะมาจริงๆ ซึ่งตัวผมก็เรียกว่าไม่ใช่แฟนตัวจริงลาร์คสักเท่าไหร่ ฟังรองๆลงมาจาก X , Luna ในรุ่นๆต่อตามกันมา

ตามมาเรื่อยๆ พักวงแล้วพักวงอีก พยายามจะตามให้มากที่สุด ( แบ่งจากเวลาตามข่าวคราวจากทวิตเตอร์ คุณ โยชิกิ มา ฮ่าๆ )

จนวันนี้ได้ไปเดินเล่น B2S ปรากฏว่าไปเจอ single XXX ซิงเกิ้ลใหม่ของ L'Arc~en~Ciel เลยไม่รอช้ารีบสอยมาเป็นที่ระลึกเรียบร้อย!

จึงเป็นแรงบันดาลใจให้มาตั้งกระทู้ตามหาแฟนลาร์คใน JKG มีใครสนใจไปชมกันบ้างไหม

นี่เพลงที่ผมชอบมากที่สุดของลาร์คครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660

เพลงนี้ก้อดีนะ แต่ชอบเพลงนี้กว่า

คอนเสิร์ตนี้ไปแน่ ป๋าไฮด์ สุดยอด hairstylist
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SemIFaIL : 28th November 2011 เมื่อ 09:57

【 Unknown Member 】
    Jokergameth. <3
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,465
    ชอบมากวงนี้

: Bless or Death :

I'm a Musician.
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    ตอนไปดู X-japan ก็เห็น โปสเตอร์คอนนี้เหมือนกันครับ แฮ่ อยากไปดูๆ

You'll in my HEART. Forever O'Conner Paul Walker

กล่าวขอบคุณ
    575
    ถ้าผมเสียตังกับคอนเสิร์ตนะ ผมไม่เสียกับพวกเกาหลีหรอกนะดูได้ แต่อารมณ์ไม่ได้ไม่เหมือนพวกวงร็อคแถมวงร็อคเจ๋งกว่าเยอะคุ้มตังที่รอคอยตลอด แถมวงนี้รอคอยมาตลอดที่เริ่มเป็นสาวก ถ้าให้ผมดูนะ x-japan หรือ l'arc ยังดีกว่าพวกเกาหลีอีก เพราะพวกป๋าทั้งหลายเป็นวงระดับโลกไปแล้ว และแต่ละวง world tour ไม่น้อยกว่า 2 รอบ กันไปแล้ว

คอมเมนต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    วงนี้ใช่วงที่ทำเพลงให้Gundam 00 หรือป่าวเคยเห็นในMVน่าคุ้นๆ

กล่าวขอบคุณ
    575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChaninKung อ่านกระทู้
    วงนี้ใช่วงที่ทำเพลงให้Gundam 00 หรือป่าวเคยเห็นในMVน่าคุ้นๆ
    ถูกกกกกกกก!!!! ต้องแล้วครับ - เลียนแบบคุณปัญญา

Beartist
    กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    โอ้ยกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

แต๋วแตกเลยเห็นHyde คุง หล่ออะไรปาณนี้ (เกย์แตก)

กล่าวขอบคุณ
    575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bastardz อ่านกระทู้
    โอ้ยกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

แต๋วแตกเลยเห็นHyde คุง หล่ออะไรปาณนี้ (เกย์แตก)

เอานี้ไปสะ+นี้ไปด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SemIFaIL : 28th November 2011 เมื่อ 13:44