คือปกติมัลติก็เล่นได้ปกติดีครับ ทีนี้ตอนนี้ผมลงวินโดร์ใหม่ก็โหลดลงเกมเสร็จเรียบร้อยเข้า Battlelog เล่นซิงเกิ้ลอะไรก็ไม่มีปัญหาครับ (เกมอัพเดทเรียบร้อย plugin เรียบร้อย ) แต่พอจะเข้าเซิฟมัลตินี่สิครับ ตรง Game maneger จะขึ้นมา และก็ค้างอยู่ที่ Loading Level ครับ กดเกมขึ้นมาก็เป็นหน้าขาวๆ ก็ลองปิดเกมเปลี่ยนเซิฟ ทีนี้จะค้างที่ Connecting ครับและเกมก็เป็นหน้าขาวๆเหมือนเดิม เข้าเซิฟไหนไม่ได้เลยครับ แก้ยังไงดีครับ ขอบพระคุณมากครับ