ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

คอมเมนต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 721

ขอวิธีอัพFWของPSPหน่อยครับ

ขอแบบอัพจาก5.03 ไป6.25 หรือ 6.39 หน่อยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    http://www.flashfly.net/forums/viewt...0728a7137833be

ลองเข้าไปศึกษาดูครับเป็นลิ้งสอน UP + Down แถมมีให้โหลด FW ด้วยถ้าอ่านแล้วเข้าใจตาสว่างเลยละครับ !!! ^^

แต่ถ้าไม่เก่งจริงๆแนะนำให้ไปที่ร้านให้ร้านอัพให้ครับถ้าอัพเองพลาดนิดเดียวเครื่องอาจจะ บริค ได้ ยังไงก็ลองคิดดูนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย guidekub : 28th November 2011 เมื่อ 11:44
    Dota 2
    :: My Facebook ::

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    มีแบบของ3000มั้ยครับพอดีเพื่อนผมใช้3000

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ก็ลิ้งด้านบนมีเหมือนกันไม่ใช้หรอครับแหะๆ ^^" ถ้าจะอัพเองก็ระวังด้วยเน้อไม่อยากให้เครื่อง บริค ยิ่ง PSP3000 อัพเอง

แล้วเครื่องบริคน้ำตาคลอ แน่ครับ ^^
    Dota 2
    :: My Facebook ::

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    http://sephiray.exteen.com/20110219/firmware
    อันนี้พอได้มั้ยอ่าครับ ของพี่Sephiray

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ guidekub อ่านกระทู้
    ก็ลิ้งด้านบนมีเหมือนกันไม่ใช้หรอครับแหะๆ ^^" ถ้าจะอัพเองก็ระวังด้วยเน้อไม่อยากให้เครื่อง บริค ยิ่ง PSP3000 อัพเอง

แล้วเครื่องบริคน้ำตาคลอ แน่ครับ ^^
    บริค คือไรครับ ขอคำตอบด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    380
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nattong อ่านกระทู้
    บริค คือไรครับ ขอคำตอบด้วยนะครับ
    บริค คือ อาการที่เวลาอัพเฟริมแวร์แล้วไปพลาดอย่างใดอย่างนึงพอบริคแล้วPSPเครื่องนั้นจะกลายเป็นที่ทำกระดาษราคาแพงไปเลย

หรือจะเล่นไม่ได้อีกเลย นอกจากจะเปลี่ยนเมนบอร์ดซื้อผมยังไม่รู้เลยว่า3000มันเมนบอร์ดเหมือน2000หรือป่าว แต่ถ้าจะเปลี่ยนนี้ซื้อเครื่องใหม่เลยดีกว่า