ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

`LoDotA HoN-Garena
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    Blog Entries
    2
    เพื่อนผมก็แก๊งเยอะ โรงเรียนผมก็แก๊งเยอะแต่ผมก็หาความสุดยอดของมันไม่ได้สักที ไม่รู้มันเท่ตรงไหนมันดียังไง

ผมคิดได้แค่ว่ามันเปลืองเงินไปป่าวๆแค่นั้นละ แล้วก็โชว์หญิงหาหญิงได้ง่ายเพราะมันเห่อกระแสกันอยู่เดียวพอดับ

พวกเห่อตามกระแสก็จะเสียเงินไปแล้วดับไปตามกระแสนั่นละ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    พวกนี้ เดี๋ยวผลกรรมจะตามมาตอนแก่ตัว
    เทพศิรินทร์ นนทบุรี
    ลูกแม่รำเพย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    งั้นๆแหละน่ะสำหรับผมอยากจะบอกว่าเด็กแก๊งมันก็ไม่ได้เลวไปหมดหรอกครับมันแค่บางกลุ่มอย่าไปยุ่งก็พอห่างๆไว้

ปล.เชื่อไหนผมใส่เสื้อกล้ามกางเกงขาสั้นแตะหนีบไปพารากอนซื้อของมาหลายครั้งล่ะไม่เห็นมีใครว่าอะไร =_=

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    พวกแก้งเสี่ยว 1-1 ไม่กล้าหรอก เก่งแต่รุมไอพวกห่า

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 402
    ผมขอนิยามคำว่าเด็กแก็งหน่อยน่ะครับไอพวกที่ ด่าๆ
    ถ้าหากไม่เคยรู้จักจริง อย่ามั่วครับ เด็กแก็งไม่ลุมเหมือนเด็กแว้นครับจำใส่หัวไว้น่ะครับ
    ขออภัยเด็กแว้นด้วยน่ะครับ

ขอบบอกก่อนเลยว่า ถ้านักเลงจริง เขาไม่เที่ยวหาเรื่องใครก่อนครับ

ผมไม่เชื่อครับว่าชาวแก็งกากได้แต่ลุมเพราะพวกรุ่นพี่ผมมัน เจ๋งทุกรายครับ

ผมไม่ได้จะมาโชวความเก๋าอะไรทั้งนั้นน่ะครับเดียวจะดราม่า ผมก็เป็นชาวแก็งคนนึงครับ

และผมไม่ชอบมากเลยที่มาด่ากันแบบนี้

ปล.ไม่ได้ว่า จขกท น่ะครับ
    ว่าคนที่ด่า
    กระบี่อยู่ที่ใจ.........แม้ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    ไม่ชอบพวกชอบใส่เสื้อกันหนาวharaเก๊ๆ แล้วก็กระเป๋าที่มันจะแบนๆอะครับ ไม่รู้ว่ามันเท่ยังไงเหมือนกัน
    Only one thing I want.

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    นี้มันไม่ใช้เรื่องของชั้น!!!!!!! ฮ่าๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    1-1 ไม่กล้า ? จริงหรอ เคยเห็นแล้วหรอ

กล่าวขอบคุณ
    775
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Anti Dex Van !!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมมีเพื่อนที่อยู่ในเด็กแก๊งนะครับ โดยส่วนตัวเเล้วไม่ชอบเรื่องที่เขาตีกันครับ

เป็นตัวของตัวเองดีที่สุดครับ
    CPU: AMD FX-8350 4.0Ghz VGA:MSI GTX770 OC 4GB>
    MOTHERBOARD:MSI 970 GAMING RAM: KINGSTON HYPER-X FURY 16GB

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ถ้าสำหรับเด็กที่โดนรังเเกเป็นอีกหนึ่งกลุ่มที่ทำให้ตัวเองรู้สึกปลอดภัย

I Love Naked Bikes!
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    คนที่ใส่เสื้อแบบเดียวกันที่คุณเรียกว่าแก๊งค์บางทีอาจจะไม่ได้ร้ายอย่างที่สายตาคุณมองเห็นก็ได้ครับ ผมก็พวกมีแก๊งค์เหมือนกันครับ นิสัยก็กวนส้นแต่มีสาระอ่ะนะ แต่พวกผมไม่แต่งตัวเหมือนกันหรอกของผมก็ชิลๆเลย เสื้อยืดรัดๆ(โชว์กล้าม) กางเกงสามส่วน รองเท้าแตะแค่นี้แหละ จะมีใส่เสื้อกลุ่มก็ตอนจะไปทำกิจกรรมสาธารณะครับ เอาไว้ตอนขี่มอเตอร์ไซค์แว๊นไปบำรุงสถานศึกษาหรือช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วมอะไรประมาณนี้ครับ แต่พอผมใส่กันเฉยๆเอาเท่ๆไปไหนก็จะถูกผู้คนรอบข้างมองว่าเป็นพวกอันธพลา เกเร ติดยาอะไรไปเรื่อย+กับหน้าแต่ละคนมันเถื่อนตัวก็ใหญ่ด้วยล่ะ ตอนแรกไม่รู้หรอกแต่คนเค้าพูดนินทากันแบบได้ยินเลยอ่ะ พวกผมลำบากใจมากถูกมองในแง่ไม่ดีซะงั้นก็เลยไม่ใส่เสื้อกลุ่มแก๊งค์กันครับ ส่วนเรื่องชกต่อยพวกผมไม่เคยมีกันนะมีแต่มันมาหาแต่ปฏิเสธไปไม่เอาๆป๊อดๆ55+

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ผมก็ฟังเมทัล ใส่เสื้อวง มีเพื่อนเยอะ แต่ไม่ไปนั่งดูดบุหรี่ ผมไป"ซ้อมดนตรี"

We are X [TH]
    [Club]~Metal Zone
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    เราทำตัวเราให้ดีไว้แค่นั้นแหละ เจ๋งสุดแล้ว

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    ช่วยกันตั้งเด็กกลุ่มใหม่ไปเลยที่่ไม่ใช่แว๊นไม่ใช่แก๊ง ไม่ใช่ช่าง เอกลักษณ์เอาแบบ รองเท้าแตะ เสท่อกล้ามขลุกดำๆหน่อย กางเกงขาสั้นขาดๆ โหว่ๆ -.-

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ผมเสื้อยืด ยีนส์ ผ้าใบ กระเป๋าเป้ 1 ใบ
    แปลกไหมเอ่ย

แต่เด็กแก๊งเหรอ อืมมมม...
    ถ้านิสัยดีก็ไมเเป็นไรนะ
    แต่พวกแหกกฏ ทำเป็นเก่งนี่ไม่ไหวเหมือนกัน บางทีไม่ได้หล่อหรอก เสี่ยวด้วยซ้ำ - -

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vasanchai อ่านกระทู้
    ช่วยกันตั้งเด็กกลุ่มใหม่ไปเลยที่่ไม่ใช่แว๊นไม่ใช่แก๊ง ไม่ใช่ช่าง เอกลักษณ์เอาแบบ รองเท้าแตะ เสท่อกล้ามขลุกดำๆหน่อย กางเกงขาสั้นขาดๆ โหว่ๆ -.-
    กางเกงขาสั้นขาดๆตรงเป้าป่าวครับ

ไอ้บ้าห้าร้อย
    กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    เจอบ่อยครับ ผมก็ไม่ค่อยชอบ เจอที่ก็มองเหล่ๆ5555 ถ้ามองตรงแล้วเดี๋ยวโดนหาว่ามองหน้าหาเรื่อง

กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    หัวมันเกรียนดีนะ

กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ทำเสื้อวงตัวเองดีกว่า เหอะๆ
    Rock and roll Fuxk กระแส

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    พวก ที่อยุ BTS หรือ รถไฟใต้ดินอ้ะน้ะ พวกมันเกรียนจะตายครับ เห๊นแบบนั้น มันแฮ๊คเป๊นอย่างเด๋วครับ ไส่ ของCopy แล้วชอบมาโชว ผมละเกฃียดมากๆ ชอบทำตัวเก๋าๆ ทั้งที่ตัวเอง ไม่มีอ่ะไรที่น่ากลัวเล้ย ส่วนผมฟัง เพลงยุโรบทุกวงอ้ะครับ ส่วนเรื่องกานเสื้อผ้าของผมอ้ะนะ ไม่ได้คุยน้ะๆ แต่มันก้อ แพงมากๆด้วย และผมก็ขายด้วยน้ะ รับPreoder ด้วย อิอิ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    ถ้าเป็นแก๊งทําความดีว่าไปอย่างแต่แบบ เหรี้ ยๆ เนี่ยผมไม่สนับสนุกแจ้งตํารวจจับ*****เลยวันๆไม่มีไรหรอกเด็กพวกนี้หาเรื่องชาวบ้านไปทั่วพอแพ้ก็พาพวกมาอีกไม่รุ้จักจบจักสิ้นมาตรการไทยน่าจะจับขังคุกตลอดชีวิตน่ะจะได้ไม่มีคนทําตามกฏหมายไทยมันเบาไปครับอายุตํ่ากว่า18ห้ามนั่งจับกลุมกันแบบนี้กฏหมายน่าจะมีบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    อิจฉาที่พวกเขามีเงินมาแต่งตัวหรือไงครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    จขกท นายก็แต่งเด็กแก๊งเลย อะ 555 จิงๆคับ เด็กแก๊งค์ดีๆก็มีเยอะไป

ผมก็ไม่ชอบเด็กแว๊นครับ ชอบทำตัวย้อมผมทอง ทาปากแดงๆ

มันเสี่ยวอะครับ พูดตรงๆ ผมก็เคยไปนะ สวน แต่อยู่ไกลบ้าน นานๆที

เจอพวกนี้แหละมั้งนั่งอยู่ตรงหน้า รถไฟฟ้า แล้วก็สูบบุหรี่ ผมก็ไม่ได้สนใจอะไร

พวกนี้ชอบแต่งตัวชุดดำทั้งชุด อ่ะเสี่ยวมากๆคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย IroNOXz : 1st December 2011 เมื่อ 17:53

กล่าวขอบคุณ
    1,318
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    เรื่องแต่งตัวนั้นมันเรื่องส่วนตัวของเขาครับ เราไม่มีสิทธ์ไปก้าวก่าย แต่นั้งดูดบุหรี่นี้สิเรื่องใหญ่เลย (- -*)