ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ไอ้บ้าห้าร้อย
    กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 96

คริสเตียน เบล ประกาศเลิกรับบทแบทแมน

สื่อนอกเผย คริสเตียน เบล ขอจบบทบาทแบทแมนไว้แค่ภาค The Dark Knight Rises ที่จะฉายปีหน้า

สื่อต่างประเทศ Philippine Daily Inquirer เผยคำให้สัมภาษณ์ของพระเอกดีกรีออสการ์ คริสเตียน เบล ว่า การแสดงบทบาท บรูซ เวย์น หรือ แบทแมน ของเขาจะสิ้นสุดที่ The Dark Knight Rises ภาค 3 ของหนังชุด Batman รวมถึงจะเป็นภาคสุดท้ายที่ คริสโตเฟอร์ โนแลน ผู้กำกับของเรื่องด้วย

งานของผมในหนังเสร็จไปตั้งแต่เมื่อไม่กี่วันก่อนแล้วครับ ซึ่งนั่นคงจะเป็นครั้งสุดท้ายที่ผมได้สวมชุดแบทแมน รู้สึกว่าหนังปิดกล้องไปเมื่อวาน เสร็จสิ้นสมบูรณ์แล้ว ทุกอย่างจบ สำหรับผม และ คริส โนแลน ซึ่งเป็นการปิดฉากของ Batman อีกยุค
    นอกจากนี้ เบล ยังกล่าวแสดงความเห็นใจถึง แอน แฮทธาเวย์ ผู้รับบท เซลีน่า ไคลย์ หรือ นางแมวป่า ว่า
    ด้วยหลาย ๆ เหตุผลงานของเธอเรียกว่ายากที่สุด มีคนจำนวนมากที่รู้สึกว่าบทนางแมวป่าถูกตีความไปอย่างสมบูรณ์แบบแล้ว เพราะฉะนั้นงานของ แอน ถือว่ายากที่สุดในกลุ่มของพวกเรา
    The Dark Knight Rises ยังจะมี ทอม ฮาร์ดี้ รับบทเป็น เบน ตัวร้ายของเรื่อง ร่วมด้วยนักแสดงคุณภาพ ทั้ง มาริยง โกติยาร์, ไมเคิล เคน, มอร์แกน ฟรีแมน และ แกรี่ โอลด์แมน ซึ่ง คริสโตเฟอร์ โนแลน ผู้กำกับเผยว่าเรื่องราวในหนังภาคนี้ จะเล่าถึงเหตุการณ์ซึ่งเกิดขึ้นหลังจาก The Dark Knight ไปถึง 8 ปี หนังวางกำหนดเข้าโรงฉายในวันที่ 20 ก.ค. 2012

ที่มา:http://movie.sanook.com/news/news_19604.php
    joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ได้เปลี่ยนพระเอกกันอีกแล้วเหรอ
    ส่วนตัวไม่ค่อยอยากให้เปลี่ยนเลย

ไหนก็ทำ Batman ใหม่อยากให้อยู่ต่อไปหลายๆภาค

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    จงย้ายมาอยู่หนังค่าย Marvel ซะดีๆ +w+

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    คงไม่เปลี่ียนหรอกครับเพราะได้ยินว่ามันเป็นภาคสุดท้ายแล้วของโนแลนนะแต่ถ้าทางค่ายส่งให้คนอื่นทำต่ออีกทีก็คงว่ากันทีหลัง

ส่วนตัวผมว่า วาล คิลเมอร์ เป็นแบทแมนได้ดีที่สุด

ส่วนไตรภาคนี้เป็นบทแบทแมนที่ดีที่สุดเอา คริส มาก็เหมาะสมดีแต่ได้ วาล มาแล้วปรับบทนิดหน่อยนี่สมบูรณ์แบบเลย

DotA2
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 631
    คงต้องรอไปอีกหลายปีกว่าจะได้ชมอีกชุดนึง
    i7-4790K@4.7GHz|SABERTOOTH Z97 MARK S|EVGA GTX970 SC 4G D5|G.SKILL RIPJAWS 16XM/160|Corsair AX 860i|PLEXTOR 256GB M.2 M6E

ปราบเกรียนคุง
    ปราบเกรียนออฟฟิส
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 687
    ชอบมากซูเปอรฮี่โร่หนังเรื่องนี้ ไม่เวอรไปความจริงสุดๆและ

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    อยากเห็น mr.freeze อะ Ben มันดูไม่ค่อยร้ายเท่าไร
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpizerZ อ่านกระทู้
    จงย้ายมาอยู่หนังค่าย Marvel ซะดีๆ +w+

อย่าเลยครับ ส่วนตัวผมนะ อยู่ค่ายเดิมแหละดีแล้ว หนังซุปเปอร์ฮีโร่ยาวๆแบบนี้ชอบ =w=