ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1

Cool [PC] BATTLE FIELD 3 : [2011/ENG/FULL 15GB][Mediafire/Saveufile+bigpart] สนามรบสมรภูมิเดือด 3

ใน Battlefield 3 ผู้เล่นจะได้สวมบทบาทเป็นนาวิกโยธินระดับแนวหน้าของสหรัฐฯ พวกเขาจะต้องเจอกับภารกิจสุดระทึกใจสำหรับผู้เล่นคนเดียวและความท้าทายในการ แข่งขันสำหรับการเล่นหลายคนในสถานที่ที่หลากหลายจากทั่วโลก ด้วยการขับเคลื่อนจากเทคโนโลยี Frostbite 2 ที่ล้ำหน้า Battlefield 3 จะนำเกมยิงมุมมองบุคคลที่หนึ่งสู่อีกระดับขั้น

Frostbite 2 — Battlefield 3 ขอแนะนำให้รู้จักเกมเอนจิน Frostbite 2 เทคโนโลยีอันน่าเหลือเชื่อที่จะนำการเคลื่อนไหว การทำลาย แสงเงา ขนาด และเสียงสู่ระดับใหม่อีกขั้น ด้วยเกมเอนจินที่ทรงพลังนี้ Battlefield 3 จะทำให้ผู้เล่นเหมือนได้อยู่ในโลกของเกมจริงๆ อย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน

รู้สึกถึงการต่อสู้ — รู้สึกได้ถึงแรงกระแทกจากกระสุนและระเบิด พาเพื่อนร่วมรบที่บาดเจ็บไปยังที่ปลอดภัย และติดตั้งอาวุธของคุณได้เกือบทุกส่วนของพื้นที่ การเคลื่อนไหวที่ใช้เทคโนโลยีล้ำยุค งานภาพที่ตระการตา และการสู้รบที่สมจริงสุดๆ ของ Battlefield 3 จะจู่โจมทุกสัมผัสของคุณและทำให้คุณรู้สึกเหมือนอยู่ในสนามรบจริงๆ อย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน

การทำสงครามด้วยพาหนะที่ไม่มีใครเหมือน — สัมผัส ประสบการณ์การทำสงครามด้วยพาหนะแบบออนไลน์ที่ดีที่สุดและดียิ่งขึ้น กว่าเดิมด้วยพาหนะความเร็วเหนือเสียงอย่างเครื่องบินเจ็ต และพาหนะอันน่าตื่นตาตื่นใจอื่นๆ ทั้งทางบก ทางน้ำ และทางอากาศ

การต่อสู้ในเมือง — นำการต่อสู้มาสู่สถานที่ที่เป็นสัญลักษณ์และคาดไม่ถึงต่างๆ ในสหรัฐฯ ตะวันออกกลาง และยุโรปซึ่งทั้งท้องถนนที่คับแคบ ใจกลางมหานคร และพื้นที่เปิดกว้างเหมาะสำหรับการสู้รบด้วยพาหนะตลอดการต่อสู้ของคุณใน สงครามของวันพรุ่งนี้

Minimum system requirements
    Processor: Core 2 Duo 2.4 GHz or Althon X2 2.7 GHz
    RAM: 2GB
    Graphic card: DirectX 10 or 11 compatible Nvidia or AMD ATI card, ATI Radeon 3870 or higher, Nvidia GeForce 8800 GT or higher.
    Graphics card memory: 512 MB
    Sound card: DirectX compatibl sound card
    Hard drive: 20 GB

GFX RAM AMD: DX 10.1 compatible with 512MB RAM
    GFX AMD: ATI Radeon 3000, 4000, 5000 OR 6000 SERIES, with ATI Radeon 3870 or better
    GFX RAM NVIDIA: DX 10.0 compatible with 512MB RAM
    GFX NVIDIA: GeForce 8, 9, 200, 300, 400 OR 500 Series with NVIDIA GeForce 8800 GT or better

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Recommended system requirements
    Processor: Quad-core Intel or AMD CPU
    RAM: 4GB
    Graphics card: DirectX 11 Nvidia or AMD ATI card, Nvidia GeForce GTX 560 or ATI Radeon 6950.
    Graphics card memory: 1 GB
    Sound card: DirectX compatibl sound card
    Hard drive: 20 GB

ดาวน์โหลด

DownLoad SaveUfile 1 Gb โหลด แรง เร็ว ไฟล์ใหญ่

(ข้ารู้ว่าพวกเจ้าชอบพาร์ทน้อยๆอย่ามาทำซึนเดเระ)
    FUll don't rip and crack 14GB

part 1 : part 2 : part 3 : part 4 : part 5 : part 6 : part 7 : part 8 : part 9 : part 10 : part 11 : part 12 : part 13 : part 14 : part 15 :

Crack

Download here 7 mb

Repack

กำลังจะมาครับ
    แถม ภาพสวยๆ

หากใครเข้ามาแล้วไม่กดThank ท่านได้เจอชายคนนี้นอกเกมแน่
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v

เจอกันในสนามรบนะจ๊ะ yaranaika?????

(ดักซักครั้งเหอะปกติ เข้ามาก็thankน้อยมากเลย ยังไงก็thankให้นะแล้วกัน[ไม่thankเจอชายผู้แข่งแกร่งท่านนั้นแน่])

กล่าวขอบคุณ
    307
    1
    กระทู้ตกแล้วเว้ย เกมตู

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ตกเพราะอันสุดท้ายแน่ ๆ

EE UP ::14
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    ดัน ๆ ให้ นะ คับ

กล่าวขอบคุณ
    775
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ดันๆ ให้ครับ !!!

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,317
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    ช่วยดันอีกคนครับผม..เอ้าจัดไปอิอิ

กล่าวขอบคุณ
    457
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ดันอีกครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ดันให้คับ เด๋วมาโหลด

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แตกไฟล์แล้วเป็นแบบนี้อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    รบกวนชวยบอกวิธีลงหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    กด thank แล้วครับ

กลัวเจอ .... !@#$%^

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอวิธีลงเกมส์ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    พาส 9 เสีย ครับซ่อมไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    307
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mammon อ่านกระทู้
    พาส 9 เสีย ครับซ่อมไม่ได้
    ลองalt+R ดูครับ ไม่ได้ เดี๋ยวผมอัพใหม่ให้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ skyhawk121 อ่านกระทู้
    แตกไฟล์แล้วเป็นแบบนี้อ่ะครับ

ลองalt+r ที่พาทที่เสียดูครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ช่วนดัน ครับ รอโหลดอยู่ ครับ! อิอิ!

Under Construction
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    THANK อย่างว่องไว - -* ขอบคุณครับ !!!

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    หลอนอันสุดท้ายอะครับ น่ากลัวสุดๆ เหฺ็นทีไรเสียว Ass Hold ทุกที
    PC ทุท่นันุผ่ท้กัรั

กล่าวขอบคุณ
    1
    9 10 11 เสียอะคับ ซ่อมแลวก็เป็นเหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ซ่อมได้หมดแล้วครับ ยกเว้น 9 ยังไงก็ซ่อมไม่ได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    448
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    9 10 11 ซ่อมไม่ได้ครับ

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,711
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    กดไว้ก่อนเดี๋ยวมาโหลด =w= (เอาของน่ากลัวมาบังคับกันเลยนะ =[]=")

Tags for this Thread