ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1

Cool [PC] BATTLE FIELD 3 : [2011/ENG/FULL 15GB][Mediafire/Saveufile+bigpart] สนามรบสมรภูมิเดือด 3

ใน Battlefield 3 ผู้เล่นจะได้สวมบทบาทเป็นนาวิกโยธินระดับแนวหน้าของสหรัฐฯ พวกเขาจะต้องเจอกับภารกิจสุดระทึกใจสำหรับผู้เล่นคนเดียวและความท้าทายในการ แข่งขันสำหรับการเล่นหลายคนในสถานที่ที่หลากหลายจากทั่วโลก ด้วยการขับเคลื่อนจากเทคโนโลยี Frostbite 2 ที่ล้ำหน้า Battlefield 3 จะนำเกมยิงมุมมองบุคคลที่หนึ่งสู่อีกระดับขั้น

Frostbite 2 — Battlefield 3 ขอแนะนำให้รู้จักเกมเอนจิน Frostbite 2 เทคโนโลยีอันน่าเหลือเชื่อที่จะนำการเคลื่อนไหว การทำลาย แสงเงา ขนาด และเสียงสู่ระดับใหม่อีกขั้น ด้วยเกมเอนจินที่ทรงพลังนี้ Battlefield 3 จะทำให้ผู้เล่นเหมือนได้อยู่ในโลกของเกมจริงๆ อย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน

รู้สึกถึงการต่อสู้ — รู้สึกได้ถึงแรงกระแทกจากกระสุนและระเบิด พาเพื่อนร่วมรบที่บาดเจ็บไปยังที่ปลอดภัย และติดตั้งอาวุธของคุณได้เกือบทุกส่วนของพื้นที่ การเคลื่อนไหวที่ใช้เทคโนโลยีล้ำยุค งานภาพที่ตระการตา และการสู้รบที่สมจริงสุดๆ ของ Battlefield 3 จะจู่โจมทุกสัมผัสของคุณและทำให้คุณรู้สึกเหมือนอยู่ในสนามรบจริงๆ อย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน

การทำสงครามด้วยพาหนะที่ไม่มีใครเหมือน — สัมผัส ประสบการณ์การทำสงครามด้วยพาหนะแบบออนไลน์ที่ดีที่สุดและดียิ่งขึ้น กว่าเดิมด้วยพาหนะความเร็วเหนือเสียงอย่างเครื่องบินเจ็ต และพาหนะอันน่าตื่นตาตื่นใจอื่นๆ ทั้งทางบก ทางน้ำ และทางอากาศ

การต่อสู้ในเมือง — นำการต่อสู้มาสู่สถานที่ที่เป็นสัญลักษณ์และคาดไม่ถึงต่างๆ ในสหรัฐฯ ตะวันออกกลาง และยุโรปซึ่งทั้งท้องถนนที่คับแคบ ใจกลางมหานคร และพื้นที่เปิดกว้างเหมาะสำหรับการสู้รบด้วยพาหนะตลอดการต่อสู้ของคุณใน สงครามของวันพรุ่งนี้

Minimum system requirements
    Processor: Core 2 Duo 2.4 GHz or Althon X2 2.7 GHz
    RAM: 2GB
    Graphic card: DirectX 10 or 11 compatible Nvidia or AMD ATI card, ATI Radeon 3870 or higher, Nvidia GeForce 8800 GT or higher.
    Graphics card memory: 512 MB
    Sound card: DirectX compatibl sound card
    Hard drive: 20 GB

GFX RAM AMD: DX 10.1 compatible with 512MB RAM
    GFX AMD: ATI Radeon 3000, 4000, 5000 OR 6000 SERIES, with ATI Radeon 3870 or better
    GFX RAM NVIDIA: DX 10.0 compatible with 512MB RAM
    GFX NVIDIA: GeForce 8, 9, 200, 300, 400 OR 500 Series with NVIDIA GeForce 8800 GT or better

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Recommended system requirements
    Processor: Quad-core Intel or AMD CPU
    RAM: 4GB
    Graphics card: DirectX 11 Nvidia or AMD ATI card, Nvidia GeForce GTX 560 or ATI Radeon 6950.
    Graphics card memory: 1 GB
    Sound card: DirectX compatibl sound card
    Hard drive: 20 GB

ดาวน์โหลด

DownLoad SaveUfile 1 Gb โหลด แรง เร็ว ไฟล์ใหญ่

(ข้ารู้ว่าพวกเจ้าชอบพาร์ทน้อยๆอย่ามาทำซึนเดเระ)
    FUll don't rip and crack 14GB

part 1 : part 2 : part 3 : part 4 : part 5 : part 6 : part 7 : part 8 : part 9 : part 10 : part 11 : part 12 : part 13 : part 14 : part 15 :

Crack

Download here 7 mb

Repack

กำลังจะมาครับ
    แถม ภาพสวยๆ

หากใครเข้ามาแล้วไม่กดThank ท่านได้เจอชายคนนี้นอกเกมแน่
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v

เจอกันในสนามรบนะจ๊ะ yaranaika?????

(ดักซักครั้งเหอะปกติ เข้ามาก็thankน้อยมากเลย ยังไงก็thankให้นะแล้วกัน[ไม่thankเจอชายผู้แข่งแกร่งท่านนั้นแน่])

กล่าวขอบคุณ
    307
    1
    กระทู้ตกแล้วเว้ย เกมตู

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ตกเพราะอันสุดท้ายแน่ ๆ

EE UP ::14
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    ดัน ๆ ให้ นะ คับ

กล่าวขอบคุณ
    775
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ดันๆ ให้ครับ !!!

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    ช่วยดันอีกคนครับผม..เอ้าจัดไปอิอิ

กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ดันอีกครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ดันให้คับ เด๋วมาโหลด

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แตกไฟล์แล้วเป็นแบบนี้อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    รบกวนชวยบอกวิธีลงหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    กด thank แล้วครับ

กลัวเจอ .... !@#$%^

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอวิธีลงเกมส์ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    567
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    พาส 9 เสีย ครับซ่อมไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    307
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mammon อ่านกระทู้
    พาส 9 เสีย ครับซ่อมไม่ได้
    ลองalt+R ดูครับ ไม่ได้ เดี๋ยวผมอัพใหม่ให้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ skyhawk121 อ่านกระทู้
    แตกไฟล์แล้วเป็นแบบนี้อ่ะครับ

ลองalt+r ที่พาทที่เสียดูครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ช่วนดัน ครับ รอโหลดอยู่ ครับ! อิอิ!

Under Construction
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    THANK อย่างว่องไว - -* ขอบคุณครับ !!!

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    หลอนอันสุดท้ายอะครับ น่ากลัวสุดๆ เหฺ็นทีไรเสียว Ass Hold ทุกที
    PC ทุท่นันุผ่ท้กัรั

กล่าวขอบคุณ
    1
    9 10 11 เสียอะคับ ซ่อมแลวก็เป็นเหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ซ่อมได้หมดแล้วครับ ยกเว้น 9 ยังไงก็ซ่อมไม่ได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    446
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    9 10 11 ซ่อมไม่ได้ครับ

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    กดไว้ก่อนเดี๋ยวมาโหลด =w= (เอาของน่ากลัวมาบังคับกันเลยนะ =[]=")

Tags for this Thread