ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560

คุณหงุดหงิดบ้างมั้ยที่ว่าBF3ดันไปติดTOP ชาตอันดับ1 ทั้งๆที่น่าจะเป็นCrysis 2 น่ะ

จากภาพถ้าเทียบกะความแตกต่างสวยๆกว่าเห็นๆDX11 ลงmod 1.9 ยิ่งสวยกว่า

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ก็เกมส์เขามาแรงนิ

นายเปรียบเทียบแค่ภาพของเกมส์ นายลองเปรียบเทียบระบบมัลติเพยเยอ์ดู

คอมนายไม่แรง นายไม่ได้ลองมัลติ นายไม่รู้ !!

ผมหวังว่านายคงไม่ใช่ user : gun-gun นะ

ปล.คงจะไม่เกิดมาม่านะ อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boomman : 29th November 2011 เมื่อ 22:57
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    ผมเฉยๆนะ ถ้าจขกท หงุดหงิดผมว่าแนะนำให้พบแพทย์จะดีกว่าไหมครับ จะไปหงุดหงิดกับยอดขายเกมทำไม
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    มันคนละแนวกันครับ คนละ Engine ด้วย เครียดก็บ้าแล้ว เพราะเกมส์เค้ามาแรงจริงๆ ผมเฉยๆ นะ ครับ เพราะ ผมเล่นทุกเกมส์

กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    ที่ BF3 ได้รับความนิยมเพราะ............(อะไรไม่รู้ยังไม่เคยเล่นไม่มีบุญแต่บอกได้เลยว่านี่แหละสุดยอด FPS)

ที่ CRYSIS2 ไม่ได้รับความนิยมเพราะ = ='' มันเน้นออกแนวเว่อล่ะมั้งในความคิดผมมันไม่ได้คำว่าสมจริงในความเป็นจริง

แต่ถ้าให้บอกตริงๆในคลิป CRYSIS2 ไม่ได้สวยกว่า BF3 เลย BF3 แจ่มกว่าเยอะแสงเงาฝุ่นเอยระบงระเบิดดีกว่าเยอะ

DX11 แค่ปรับการแสดงผลเล็กๆน้อยๆเองเช่น TEXTURE ไรงี้(มีคนที่เขามีบุญได้แตะ DX11 บอกมางั้น)

ปล.สรุป จขกท. คือใครจากกระทู้นั้นสรุปใช่ไอ้นั่นหรือเปล่า =[]='' งงไปหมดแล้วสับสนจริงๆ

ปล2. CRYSIS2 คนร้างชนิดหาไม่ได้เลยผมเล่นอยู่ MULTI ว่าจะขายต่อแค่ 300 เพื่อนผมมันยังไม่เอาเลยมันบอกเอาไปทำไมไม่มีคนเล่น(แป่วๆๆ)

The Joker
    กล่าวขอบคุณ
    5,717
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,647
    มันก็ EA เหมือนกันไม่ใช่หรอ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    Blog Entries
    2
    ผมก็ว่า BF3 มันสวยสู้ crysis 2 ได้ น้อยนะ

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    เอาความเห็นผมนะ Crysis ไม่ได้เรื่อง ได้แค่ความสวย เด็กๆผมยอมรับเลยว่าอยากให้มีเกมส์ภาพสวยๆแต่ตอนนี้ไม่ใช่ละโตขึ้นละความคิดมันเปลี่ยน

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    สรุปCysisเน้นภาพสวยเวอร์แต่ไม่เน้นเนื้อเรื่องยิงๆปีศาจไปตามทางหรือป่าวแต่BF3 เนื้อเรื่องดี-เอฟเฟก ประมาณนี้ป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    ไม่หงุดหงิด เป็นคนชอบยอมรับความจริง

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    ผมว่าโทนสีของ bf มันให้อารมณ์ดีกว่า crysis อีก crysis มันแค่สีสดกว่า Reflec แสงสะท้อนบนผิวโลหะวิ้งกว่าแค่นี้เอง ถ้ายิ่งพูดเรื่อง แสงเรื่องฝุ่น bf ยิ่งทิ้งห่างนายลองเล่น BF ปรับ Ultra ดูสิแล้วจะรู้ว่าบรรกาศมันดีแค่ไหนโดยเฉพาะในป่าแล้ว Engine นี้มันโครตใช่สำหรับเกมส์สงครามอะ นายลองเล่นแบบสูงสุดทั้งสองเกมส์แล้วจะรู้ถึงภาพมันจะสุดยอดทั้งคู่แต่อารมณ์ร่วม บรรยากาศในเกมส์นี่โครตจะต่าง

เพิ่มเติม มาหงุดหงิดเรื่องแค่นี้เล่นเกมส์ต่อไปเถอะอย่างไปทำกินอย่างอื่นเลยหงุดหงิดกว่าเยอะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkill1994 อ่านกระทู้
    ว่างั้นล่ะครับ

ปล.เป็นชาว สวิฟตี้ เหมือนกันหรอครับ ^^
    ฮา ฮา พวกเดียวกัน

รักเลยละครับเธอคนนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SpeeDSperM : 30th November 2011 เมื่อ 00:26

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    Crysis 2 ผมว่ามันน่าเบื่อเนื้อเรื่องอะแต่BF3เนื้อเรื่องมันส์ดีมันก็เลยได้ละมั้ง
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    Call of duty สวยสุด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gafiled1 อ่านกระทู้
    มาจากไหนเนี้ย
    พูดไปงั้นครับ

battlefield 3 กับ Crysis2 ยังไม่ได้ลอง multiplayer

คอมผมไม่แรง ซื้อมาแล้วกลัวไม่ได้อรรถรส
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iLoveCreeper : 29th November 2011 เมื่อ 23:19

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iLoveCreeper อ่านกระทู้
    Call of duty สวยสุด
    มาจากไหนเนี้ย
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    ที่ BF3 ได้รับความนิยมเพราะ............(อะไรไม่รู้ยังไม่เคยเล่นไม่มีบุญแต่บอกได้เลยว่านี่แหละสุดยอด FPS)

ที่ CRYSIS2 ไม่ได้รับความนิยมเพราะ = ='' มันเน้นออกแนวเว่อล่ะมั้งในความคิดผมมันไม่ได้คำว่าสมจริงในความเป็นจริง

แต่ถ้าให้บอกตริงๆในคลิป CRYSIS2 ไม่ได้สวยกว่า BF3 เลย BF3 แจ่มกว่าเยอะแสงเงาฝุ่นเอยระบงระเบิดดีกว่าเยอะ

DX11 แค่ปรับการแสดงผลเล็กๆน้อยๆเองเช่น TEXTURE ไรงี้(มีคนที่เขามีบุญได้แตะ DX11 บอกมางั้น)

ปล.สรุป จขกท. คือใครจากกระทู้นั้นสรุปใช่ไอ้นั่นหรือเปล่า =[]='' งงไปหมดแล้วสับสนจริงๆ

ปล2. CRYSIS2 คนร้างชนิดหาไม่ได้เลยผมเล่นอยู่ MULTI ว่าจะขายต่อแค่ 300 เพื่อนผมมันยังไม่เอาเลยมันบอกเอาไปทำไมไม่มีคนเล่น(แป่วๆๆ)
    จขกท คือ คนที่คุณรู้ว่าใคร ผู้ที่เอ่ยสเปคคอมไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 361
    ก็นะ แล้วแต่ความคิดส่วนบุคคลครับ โดยส่วนตัวผม CRYSIS2 เคยลองเล่นแล้วก็ อื้ม ภาพสวยดีนะ แต่เรื่องเนื้อยังสู้ BF3 ไม่ได้อ่ะครับ (BF3 ผมปรับ มีเดียมเล่น ผมจึงไม่อาจวิจารณ์ เรื่อง กราฟฟิคของ 2 เกมได้ TTwTT)
    CPU: Intel I7-7700K MB: Gigabyte Z270X Ultra Gaming RAM: Corsair Vengeance LED 16GB 3000MHz GC: MSI GTX 960 gaming 2G CASE: Cooler master Masterbox 5

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpeeDSperM อ่านกระทู้
    ผมว่าโทนสีของ bf มันให้อารมณ์ดีกว่า crysis อีก crysis มันแค่สีสดกว่า Reflec แสงสะท้อนบนผิวโลหะวิ้งกว่าแค่นี้เอง ถ้ายิ่งพูดเรื่อง แสงเรื่องฝุ่น bf ยิ่งทิ้งห่างนายลองเล่น BF ปรับ Ultra ดูสิแล้วจะรู้ว่าบรรกาศมันดีแค่ไหนโดยเฉพาะในป่าแล้ว Engine นี้มันโครตใช่สำหรับเกมส์สงครามอะ นายลองเล่นแบบสูงสุดทั้งสองเกมส์แล้วจะรู้ถึงภาพมันจะสุดยอดทั้งคู่แต่อารมณ์ร่วม บรรยากาศในเกมส์นี่โครตจะต่าง

เพิ่มเติม มาหงุดหงิดเรื่องแค่นี้เล่นเกมส์ต่อไปเถอะอย่างไปทำกินอย่างอื่นเลยหงุดหงิดกว่าเยอะ
    ว่างั้นล่ะครับ

ปล.เป็นชาว สวิฟตี้ เหมือนกันหรอครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    1,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 522
    ิแต่ MW3 เนื้อเรื่องแจ่มจริงๆนะ ซึ้งง T^T

/me เผ่นน โลดด !!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ก็เห็นโหลดเล่นกันทั้งนั้น จะบ่นทำไมหว่า ?? เขามีมาก็โหลดเล่นไปเหอะ เขาผลิตเกมส์ให้เล่นแล้วยังบ่นโน่น บ่นนี่ เดี๋ยวเขาก็ไม่ทำเกมส์ลงpcหรอก ไอ้หอย

มาวินมาแวะ มาวินมาแวะ ..
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    ผมว่า Nokia ก็ทนดีนะ

(เลิกกินมาม่า แล้วหันมา สูดอากาศที่ ทะเลดีกว่า ฟื้ดดดด อ่าาาาห์)
    ถถถถถถ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    crysisผมว่าเฉยๆนะ ในความรู้สึกผมน่ะนะ