ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: o->{My Center FREELANCE Games}<-o

Hybrid View

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

o->{My Center FREELANCE Games}<-o

CenTer Game'S

สวัสดีชาว jokergameth ทุกคน ผมขอขอบคุณทุกคนที่เข้ามาในกระทู้ของผม ไม่ว่าจะผ่านมาแบบไม่ตั้งใจก็ดี หรือตั้งใจก็ดี คอยให้กำัลังใจตลอดมา หากผิดพลาดประการใดก็ต้องขออภัยไว้ด้วยครับ หากใครมีคำแนะนำอะไรดีๆก็บอกผ่านทางเซ็นเตอร์ได้เลยครับ ช่วยเป็นกำลังใจในการอัพเกมส์ของผมด้วยครับ จะพยายามอัพเรื่อยๆครับ ทุกอย่างผมทำเองหมดเลยนะครับ..

เช็คสเปคเครื่อง

ไดร์เวอร์การ์ดจอ

ไดร์เวอร์การ์ดจอ

Direct X

มาอัพเกมส์ต่อแล้ว...

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย freelance : 28th March 2012 เมื่อ 23:00
    [AMD Phenom ii x2 555 B] Gigabyte 880ga-ud3h [2 GB-1333 GEIL VALUE PLUS] ATI HD 6670 GDDR5 {500GB WESTERN Green} Raidmax rx-530w >>> พอดีรักโลกไปหน่อย}

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

'เยส ซอส~
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,265
    Blog Entries
    1
    โลโก้ freelance สวยมากครับ ใช้อะไรทำหรอ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,100
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,585
    เป็นกำลังใจให้สู้ๆ นะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    373
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบคุณนะครับเป็นกำลังใจให้ครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: