ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 61

[PC] MEN OF WAR : ASSAULT SQUAD [FULL/SKIDROW/ENG/MEDIAFILE/7 PART]

Men of War เกมนี้จะกล่าวถือช่วงที่สงครามโลกครั้งที่ 2 ได้เข้าสู่จุดที่มีสงครามใหญ่กระจายไปทั่วทวีปยุโรป และเอเชียตอนบน โดยที่มีฝ่ายหลักอย่าง พันธมิตร (อเมริกา), โซเวียต และเยอรมัน ตัวเกมนั้นใช้การควบคุมแบบ Direct Control ที่สามารถจะทำการควบคุม Units ได้อย่างละเอียด ในการดำเนินภารกิจต่างๆ ในแต่ละ Mission ความสวยงาม และรายละเอียดของสิ้งต่างๆ ภายในเกมถือได้ว่าทำออกมาได้ดีมาก ให้รายละเอียดของสิ่งของในสมัยนั้นได้อย่างครบถ้วนมาก นอกจากนี้ตัวเกมยังรองรับระบบฟิสิกส์จึงทำให้รายละเอียดต่างๆ ของเหตุการณืที่เกิดขึ้นภายในเกมนั้นสมจริงมากยิ่งขึ้น การควบคุมภายในเกมนั้นสามารถที่สมารถที่จะควบคุมได้ง่าย และค่อนข้างมีรายละเอียดเบอะ แต่ก็ไม่ยากจนเกินที่จะเข้าใจได้ กราฟิก และเสียงประกอดทำออกมาได้ดี และไม่กินทรัพยากรของเครื่องสูงมากนักถือว่าเป็นอีกหนึ่งเกมที่น่าเล่นเป็นอย่างมากโดยรวมแล้ว Men of War เกมนี้เป็นอีกหนึ่งเกมที่เล่นได้อย่างสนุก และให้ภาพที่สวยงาม ใครที่ชื่นชอบเกมแนว RTS และผู้ที่หลงใหลสงครามโลกแล้ว เกม Men of War นี้ไม่ควรที่จะมองข้าม เพราะนอกจากที่จะมีภาพที่สวยงาม เล่นสนุกแล้ว ยังสามารถที่จะเล่นกับเพื่อนๆ ได้อีก จัดว่าเป็นอีกหนึ่งเกมที่เล่นได้นานเกมหนึ่งเลยก็ว่าได้

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายในกระทู้ของผมด้วยน่ะครับ เพื่อกำลังใจในการ UPLOAD ต่อไปครับ

FULL GAME - SKIDROW
    MediaFire-ShareLink
    MEN OF WAR : ASSAULT SQUAD : 7 Part [1-6/190mb - 7/8mb]

part 1 : part 2 : part 3 : part 4 : part 5 : part 6 : part 7

TRAINER โปรแกรมโกง
    สำหรับคนที่อยากเป็นเทพเจ้า ^^
    คลิกที่นี้เลยเน้อ >>Click<<
    ส่วนวิธีใช้ศึกษากันเอาเองน่ะครับเนื่องจากผมลบเกมส์ไปแล้ว(เล่นจบแล้ว^^)ก็เลยไม่ได้ใช้โปรตัวนี้
    ใช้ได้ไม่ได้ยังไงช่วยบอกด้วยน่ะครับถ้าไม่ได้ผมจะได้ไปหาตัวใหม่มาน่ะครับ

วิธีการติดตั้ง

1.แตกไฟล์ด้วยโปรแกรม winrar
    2.ทำการ Mount Image
    3.ติดตั้งเกมส์ ตามปกติ
    4.ทำการ Crack
    -Enjoy !!.-

: pass :
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย design01 : 3rd December 2011 เมื่อ 07:15

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    Up เสร็จแล้วครับ โหลด ได้เลย เด้อ

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    เกมส์ นี้ บอก ตรง ๆ ขนาด มี ตัวโกงเกมส์ นะ ยัง เล่น ยาก อยู่ เลย นะ เนี้ย ^ ^

แต่ กะ ขอบ คุณ มากๆ เลย นะ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ micle250 อ่านกระทู้
    เกมส์ นี้ บอก ตรง ๆ ขนาด มี ตัวโกงเกมส์ นะ ยัง เล่น ยาก อยู่ เลย นะ เนี้ย ^ ^

แต่ กะ ขอบ คุณ มากๆ เลย นะ ครับ
    ใช่เลยครับ เกมส์นี้ ต้อง ใช้สมอง ด้วย ต้องวางแผนในการบุกดีๆถ้าว่างแผนผิด จะบุกไม่ขึ้น แล้วจะเสีย ทหารอย่างเปล่าประโยชน์ ด่าน 1 ผม ใช้เวลาเล่น ไม่ต่ำกว่า 40 นาที อะ 555.

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    มีตัวโกงเกมส์ไหมครับ 555+ เล่นหลายภาคแล้ว ขอขี้เกียจภาคนี้

กล่าวขอบคุณ
    36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ imh2o อ่านกระทู้
    มีตัวโกงเกมส์ไหมครับ 555+ เล่นหลายภาคแล้ว ขอขี้เกียจภาคนี้
    เดี๋ยวผม จะ พยายาม หาแล้วมาโพส ให้น่ะ แต่ไม่รับร้องเน้อว่าจะหาได้ 555.

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมเคยเล่นแล้วครับ เล่น แต่อเมริกา ผ่านไป 5-6 ด่าน เบื่อ (เล่นนานโคตรไม่มี trainer เลยลบทิ้งไป พอคิดๆอีกที อยากกลับมาเล่น) ขอบคุณมาครับที่มีมาให้โหลดอีก

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: