ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 61

[PC] MEN OF WAR : ASSAULT SQUAD [FULL/SKIDROW/ENG/MEDIAFILE/7 PART]

Men of War เกมนี้จะกล่าวถือช่วงที่สงครามโลกครั้งที่ 2 ได้เข้าสู่จุดที่มีสงครามใหญ่กระจายไปทั่วทวีปยุโรป และเอเชียตอนบน โดยที่มีฝ่ายหลักอย่าง พันธมิตร (อเมริกา), โซเวียต และเยอรมัน ตัวเกมนั้นใช้การควบคุมแบบ Direct Control ที่สามารถจะทำการควบคุม Units ได้อย่างละเอียด ในการดำเนินภารกิจต่างๆ ในแต่ละ Mission ความสวยงาม และรายละเอียดของสิ้งต่างๆ ภายในเกมถือได้ว่าทำออกมาได้ดีมาก ให้รายละเอียดของสิ่งของในสมัยนั้นได้อย่างครบถ้วนมาก นอกจากนี้ตัวเกมยังรองรับระบบฟิสิกส์จึงทำให้รายละเอียดต่างๆ ของเหตุการณืที่เกิดขึ้นภายในเกมนั้นสมจริงมากยิ่งขึ้น การควบคุมภายในเกมนั้นสามารถที่สมารถที่จะควบคุมได้ง่าย และค่อนข้างมีรายละเอียดเบอะ แต่ก็ไม่ยากจนเกินที่จะเข้าใจได้ กราฟิก และเสียงประกอดทำออกมาได้ดี และไม่กินทรัพยากรของเครื่องสูงมากนักถือว่าเป็นอีกหนึ่งเกมที่น่าเล่นเป็นอย่างมากโดยรวมแล้ว Men of War เกมนี้เป็นอีกหนึ่งเกมที่เล่นได้อย่างสนุก และให้ภาพที่สวยงาม ใครที่ชื่นชอบเกมแนว RTS และผู้ที่หลงใหลสงครามโลกแล้ว เกม Men of War นี้ไม่ควรที่จะมองข้าม เพราะนอกจากที่จะมีภาพที่สวยงาม เล่นสนุกแล้ว ยังสามารถที่จะเล่นกับเพื่อนๆ ได้อีก จัดว่าเป็นอีกหนึ่งเกมที่เล่นได้นานเกมหนึ่งเลยก็ว่าได้

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายในกระทู้ของผมด้วยน่ะครับ เพื่อกำลังใจในการ UPLOAD ต่อไปครับ

FULL GAME - SKIDROW
    MediaFire-ShareLink
    MEN OF WAR : ASSAULT SQUAD : 7 Part [1-6/190mb - 7/8mb]

part 1 : part 2 : part 3 : part 4 : part 5 : part 6 : part 7

TRAINER โปรแกรมโกง
    สำหรับคนที่อยากเป็นเทพเจ้า ^^
    คลิกที่นี้เลยเน้อ >>Click<<
    ส่วนวิธีใช้ศึกษากันเอาเองน่ะครับเนื่องจากผมลบเกมส์ไปแล้ว(เล่นจบแล้ว^^)ก็เลยไม่ได้ใช้โปรตัวนี้
    ใช้ได้ไม่ได้ยังไงช่วยบอกด้วยน่ะครับถ้าไม่ได้ผมจะได้ไปหาตัวใหม่มาน่ะครับ

วิธีการติดตั้ง

1.แตกไฟล์ด้วยโปรแกรม winrar
    2.ทำการ Mount Image
    3.ติดตั้งเกมส์ ตามปกติ
    4.ทำการ Crack
    -Enjoy !!.-

: pass :
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย design01 : 3rd December 2011 เมื่อ 07:15

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    Up เสร็จแล้วครับ โหลด ได้เลย เด้อ

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    เกมส์ นี้ บอก ตรง ๆ ขนาด มี ตัวโกงเกมส์ นะ ยัง เล่น ยาก อยู่ เลย นะ เนี้ย ^ ^

แต่ กะ ขอบ คุณ มากๆ เลย นะ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ micle250 อ่านกระทู้
    เกมส์ นี้ บอก ตรง ๆ ขนาด มี ตัวโกงเกมส์ นะ ยัง เล่น ยาก อยู่ เลย นะ เนี้ย ^ ^

แต่ กะ ขอบ คุณ มากๆ เลย นะ ครับ
    ใช่เลยครับ เกมส์นี้ ต้อง ใช้สมอง ด้วย ต้องวางแผนในการบุกดีๆถ้าว่างแผนผิด จะบุกไม่ขึ้น แล้วจะเสีย ทหารอย่างเปล่าประโยชน์ ด่าน 1 ผม ใช้เวลาเล่น ไม่ต่ำกว่า 40 นาที อะ 555.

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    มีตัวโกงเกมส์ไหมครับ 555+ เล่นหลายภาคแล้ว ขอขี้เกียจภาคนี้

กล่าวขอบคุณ
    36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ imh2o อ่านกระทู้
    มีตัวโกงเกมส์ไหมครับ 555+ เล่นหลายภาคแล้ว ขอขี้เกียจภาคนี้
    เดี๋ยวผม จะ พยายาม หาแล้วมาโพส ให้น่ะ แต่ไม่รับร้องเน้อว่าจะหาได้ 555.

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมเคยเล่นแล้วครับ เล่น แต่อเมริกา ผ่านไป 5-6 ด่าน เบื่อ (เล่นนานโคตรไม่มี trainer เลยลบทิ้งไป พอคิดๆอีกที อยากกลับมาเล่น) ขอบคุณมาครับที่มีมาให้โหลดอีก

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: