ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 58

หมดปัญญาหาแล้วครับsave AC:Revelation

คือผมไปดูมาหมดทุกที่แล้วแต่ผมก็หาเซฟไม่เจอซักทีมีใครช่วยผมหน่อยได้ไหมครับเล่นไปได้พอสมควรแล้วเก็บนอกเรื่องไปเยอะแล้วอยากลงแพทซ์-*-
    แต่ตอนแรกก็พยายามหาแล้วนะครับก็ไม่เจอ เลยลงแพทซ์ไปทีนี้มาหาก็ลองหาใหม่ก็ไม่เจออยู่ดีช่วยผมหน่อยเถอะครับผมหาทั้ง
    C:\Documents and Settings\All Users\Ubisoft
    C:\Documents and Settings\****\Saved Games
    C:\Documents and Settings\*****\AppData\Local\Ubisoft Game Launcher\savegame_storage\bWF4bml6aXVt\40 <<<มีแต่เซพของอันใหม่-*-
    C:\Program Files (x86)\Ubisoft\Assassin's Creed Revelations\orbit\40 ก็ไม่มีครับ
    ปล.เครื่องผมเป็นwindows 7 ลงแบบฟูลไม่ได้ลงแคร็กอ่ะครับช่วยได้จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อันนี้ที่ผมเคยทำ

ไฟล์ Save games จะอยู่ที่ drive ที่ลงเกมส์
    X:\Assassin's Creed Revelations\orbit\40 ก็อบไฟล์ในนั้นให้หมด

พอก็อบเสร็จแล้วนำไปวางที่
    C:\Users\(ชื่อเครื่อง)\AppData\Local\Ubisoft Game Launcher\savegame_storage\c2tpZHJvdw==\40

อย่าลืมตั้งค่า show hidden file ด้วยน่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย coulddee : 2nd December 2011 เมื่อ 00:28

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    753
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เซฟเกมตัวเก่าจะอยู่ใน C:\Program Files (x86)\Ubisoft\Assassin's Creed Revelations\orbit\40
    ต้องก๊อปจากตรงนี้ไปวางไว้ที่ C:\Documents and Settings\*****\AppData\Local\Ubisoft Game Launcher\savegame_storage\bWF4bml6aXVt\40
    ถ้าจำไม่ได้วันอันไหนก้ก๊อปไปวางไว้ทั้งหมดก้ได้ครับ

ตอนแรกของผมก็คิดว่าเซฟหายเหมือนกัน ทั้งที่จริงมันไม่ได้หายไปไหน มันแค่ไม่ขึ้นเฉยๆ ลองทำตามวิธีที่บอกดูนะครับ ^^

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DreamstorY อ่านกระทู้
    เซฟเกมตัวเก่าจะอยู่ใน C:\Program Files (x86)\Ubisoft\Assassin's Creed Revelations\orbit\40
    ต้องก๊อปจากตรงนี้ไปวางไว้ที่ C:\Documents and Settings\*****\AppData\Local\Ubisoft Game Launcher\savegame_storage\bWF4bml6aXVt\40
    ถ้าจำไม่ได้วันอันไหนก้ก๊อปไปวางไว้ทั้งหมดก้ได้ครับ

ตอนแรกของผมก็คิดว่าเซฟหายเหมือนกัน ทั้งที่จริงมันไม่ได้หายไปไหน มันแค่ไม่ขึ้นเฉยๆ ลองทำตามวิธีที่บอกดูนะครับ ^^
    Window 7 มี Documents and setting ด้วยเหรอครับ?
    เครื่องผมหาไม่เจอน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ coulddee อ่านกระทู้
    Window 7 มี Documents and setting ด้วยเหรอครับ?
    เครื่องผมหาไม่เจอน่ะ
    ผมก็หาไม่เจอ - - แต่ windows 7 น่าจะเป็นที่ C:\User\ชื่อ\Appdata\Local\Ubisoft Game Launcher\savegame_storage|bWF4bml5aXVt\40 นะ

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    พยายามหาแล้วครับแต่ก็ไม่เจอตอนนี้ทำใจเล่นใหม่แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    753
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    แก้ให้นะครับ
    เอาไปวางในนี้ C:\Users\****\AppData\Local\Ubisoft Game Launcher\savegame_storage\c2tpZHJvdw==\40

ถ้าหาไม่เจอ หรือเซฟไม่มี ก็คงต้องเล่นใหม่ละมั้ง ^^
    แต่ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ทำตามนี้ก็ต้องเจอเซฟเก่าละครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้ลบเหม แล้วลงใหม่รึเปล่าครับ
    ถ้าลงใหม่ ให้ลงไว้ที่เดิมที่เคยลงไว้แต่แรกน่ะ
    ไม่งั้นมันจะหาเซฟไม่เจอ