ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 278

[PC][โหลดแรงฟรีไม่ครอบลิ้งค์] Worms Crazy Golf + DLC หนอนน้อยมาตีกอล์ฟ!! [3.8 GB][THETA][อัพเอง][GOTUPLOAD+MINUS]

พบกับเกม Worms ในรูปแบบใหม่ จากฆ่าฟันกันเป็นมาตีกอล์ฟครับ เก๋ามากๆ

Information
    Worms™ Crazy Golf is a hilarious mixture of the explosive action of Worms™ and the puzzle-based challenges of crazy golf! All of the trademark Worms™ humour, comic violence, and cartoon visuals are present, combined with addictive yet accessible golf gameplay. With extensive and re-playable single-player options, and hot-seat multi-player for up to 4 players, this is not just a load of balls!
    • EXTENSIVE SINGLE-PLAYER CONTENT:
    - Single-player career mode - x3 18-hole courses - Britannia, Pirate Cavern and Graveyard, with Steam Achievements.
    - Single-player challenge mode - x15 challenges with leaderboards.
    • LOCAL MULTI-PLAYER ACTION: Hot-seat multi-player for up to 4 players.
    • HIGHLY RE-PLAYABLE PUZZLE-BASED GAMEPLAY: Crazy golf! Navigate the hilarious, and increasingly challenging, holes in unique ways with interactive objects, utilities and ball spin.
    • WORMS™ HUMOUR AND CHARACTERS: Worms™ humour! Exploding sheep, teleports, ball-whacking Old Women, ball-stealing moles, mines, magnets and even new bats!
    • CRAZY CUSTOMIZATION: Customize the name, hat, club, speech and balls of your worm, and earn in game cash to unlock even more customization options.

Included DLCs:
    • "Carnival" career course
    SS จากเครื่อง จขกท. เล่นได้แน่นอนครับ!

SS form Internet

Part 1 <--- Minus
    Part 2 <--- Gotupload

*** Minus เป็นเว็บฝากไฟล์ โหลดฟรี โหลดง่าย เร็วแรงนะครับ ความเร็วอย่างน้อยก็ประมาณนี้

ส่วน Gotupload ก็ประมาณนี้

วิธีลงเล่น
    1.แตกไฟล์ที่โหลดมา จะได้ไฟล์ Worms Crazy Golf.exe
    2.ติดตั้งเกมตามปรกติ
    3.เข้าโฟลเดอร์ที่ลงเกมไว้ไปแตกไฟล์ชื่อ zip.zip
    4.เข้าเล่นเลยครับ

โหลดแล้วกรุณาคอมเม้นดันกระทู้นะครับ อยากให้คนอัพดีใจก็กด THANKS ครับผม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    ขออนุญาตดัน 1 ครั้ง

กล่าวขอบคุณ
    1,486
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    ค่อยมาโหลดตอนเช้าครับ กลางคืนเน็ตผมชอบเน่า

มายืนยันความแรง

minus

Gotupload[ไม่ค่อยแรงเลย]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ==ToR== : 3rd December 2011 เมื่อ 06:56

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Petchabun Tottenham Road
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,105
    อะไรกัน ของผมวิ่งแค่ 100 เดียวเอง ยิ่ง gotupload วิ่งแค่ 10 เอง T^T

เดี๋ยวตอนเช้าจะมาโหลดละกัน

กล่าวขอบคุณ
    2,282
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ผมชอบมากเลยครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ชอบๆๆ มันส์ดี