ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    627
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219

.:: สื่อฯลือ! PS4 เล่นการเคลื่อนไหวได้ กำหนดขายปี 2013 ::.

.:: สื่อฯลือ! PS4 เล่นการเคลื่อนไหวได้ กำหนดขายปี 2013 ::.

--------------------------------------------------------------------------------------

ลืออีกแล้ว! PlayStation 4 เล่นเคลื่อนไหวเหมือน Kinect เผยเริ่มผลิตเครื่องสิ้นปี 2012 และขายปี 2013-2014เว็บไซต์ DigiTimes รายงานข่าวว่า เครื่องเกม PlayStation 4 ที่มีกระแสข่าวว่าทาง Sony กำลังอยู่ในระหว่างพัฒนาอยู่นั้น อ้างว่าจะเริ่มผลิตเครื่องสิ้นปี 2012 ใน Foxconn และ Pegatron Technology และมีกำหนดจำนวนการผลิตถึง 20 ล้านเครื่องเพื่อเตรียมวางจำหน่ายวันแรกในช่วงปี 2013-2014

สำหรับเครื่องเกม PlayStation 4 มาพร้อมกับสามารถบังคับควบคุมการเคลื่อนไหวขณะเล่นเกม ซึ่งการใช้งานมีความคล้ายคลึงกับ Kinect และยังระบุว่าจะไปเปิดตัวในงาน E3 2012 พร้อมกับเครื่อง Xbox รุ่นใหม่ที่ทาง Microsoft กำลังอยู่ในระหว่างพัฒนา

ก่อนหน้านั้น Jack Tretton ประธาน Sony Computer Entertainment America ออกมากล่าวให้หยุดพูดถึงกับเครื่องเกมรุ่นใหม่ได้แล้ว และขณะนี้มีเพียงเครื่องเกม PlayStation Vita เท่านั้น

---------------------------------------------------------------------------------------

ข้อมูลได้มาจากหรืออ้างอิงจาก
    http://www.gamemun.com/business/2011...motion-support
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kwan123 : 5th July 2011 เมื่อ 12:03

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    เหมือนได้เข้าไปอยุ่ในเกมจิงๆน่ะสิ

The darkness.
    กล่าวขอบคุณ
    1,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    ขอบคุณสำหรับข่าวครับ

ปล..ขาย2013 แล้วไหนว่า 2012 โลกจะแตก 555+

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ทำมาเถอะ เล่นได้หมดละ ^^

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เกมส์เดี๋ยวนี้ นับวันยิ่งสมจริงเข้าไปทุกวันละ

ละอ่อนลำปาง
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 864
    ตัว ps3 เองยังสามารถพัฒนาได้อีกอย่างต่อเนื่อง แต่หากมองภาพรวม ๆ ที่คู่แข่งเริ่มซุ่มทำคอนโซลตัวใหม่ของ Microsoft และมีปล่อยคอนโซลตัวใหม่ที่กำลังเป็นที่จับตามองของ Gamer หลายคน ๆ อย่าง Wii U จาก Nintendo

งานนี้เชื่อว่าภายในปีสองปีนี้เราต้องได้เห็น คอนโซลตัวใหม่จาก Sony แน่นอนค่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    แค่ข่าวลือครับ