ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ช่วยแนะนำเว็บโหลด anime hd หน่อยครับ(กระทู้ 2)

ช่วยทีนะครับ พอดีว่าผมชอบการ์ตูน anime อะครับ ขอแบบ hd นะครับ (720p 1080p) ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bodyassassin : 2nd December 2011 เมื่อ 23:06 เหตุผล: ปรับปรุงกระทู้
    Game Is Life

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    มันไม่มีละมั้งครับ ถ้ามีละก็หายาก
    เพราะเสียงไทยเกือบทั้งหมดก็ติด LC อะครับ เขาไม่เอามาปล่อยโหลดกันหรอก
    งานนี้มีแต่ Sub อะครับ ดูๆไปเถอะ เดี๋ยวก็ชิน แล้วอาจจะติดเลยนะ เว็บนี้ครับ Tirkx.com
    Avenged Sevenfold

Nishinomiya
    กล่าวขอบคุณ
    2,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,834
    ทำไมต้องตั้ง 2 กระทู้ติดกัน... = = ไม่เข้าใจ... ??
    --------------------------------------
    มันไม่มีหรอกครับ.... จะเอาทั้งพากย์ไทย ทั้งชัดหน่ะ...
    เลือกซักอย่าง...
    -จะเอา HD กะจะต้องดูซับ..(สนุกจะตาย ได้อารมณ์ตัวการ์ตูนอย่างแท้จริง !!)
    -จะเอาพากย์ไทย ภาพก็ไม่ชัดเท่าไหร่หรอก.. (พากย์ไม่สนุกด้วย !! หน้าไปอย่าง เสียงไปอย่าง.. เฮ้ออ...)
    ถ้าจะมีก็จะมีแบบ เป็น Fandub ครับ... พากย์กันเองแหละ... ชอบมั้ยหล่ะ...
    www.bakadetsu.net เลยครับ โหลดเมะ.. = w=b
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nishinomiya : 2nd December 2011 เมื่อ 22:44

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ภาคไทยไม่มีหรอกครับ anime ใหม่ๆยิ่งไม่มีเลย anime เก่าๆก็ยังไม่มีแบบ 720p เพราะเทคโนโลยี 720 p มาเมื่อไม่นานนี้เองครัล

⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    Blog Entries
    6
    ลองหาๆดูใน Tirkx.com ครับผม
    720p-1080p ซับไทย
    เสียงไทยก็มีนะลองหาๆดู ของ thaifandub ทำ(บางเรื่อง)
    มันยังไม่สายเกินไปที่จะกล่าวว่า "ขอโทษ” ...
    ดราม่าสามารถจบได้หากคนต้นเหตุกล่าวขอโทษ อิอิขอโทษจ่ะ

Oh Sleeping Starss!!
    ห้วงลึกของจิตใจ,ทะเลแห่งความสับสน
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    เสียงไทยHDก้อ ตามเว็บบิทเลยพี่น้อง ของผม Evangelion 1.11 พากไทย - ญี่ปุ่น ซับไทยเปิดปิดได้ 9กิกกว่า 1080p

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    786
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,276
    ต้องไป โหลด ของไทยกับของ ซับ มา Encode เอาเองครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Spermz อ่านกระทู้
    ต้องไป โหลด ของไทยกับของ ซับ มา Encode เอาเองครับ
    เอ็นไม่เป็นคุณภาพก็ต่ำลงครับเสียงเพี้ยนภาพเพี้ยน ยังไงเอ็นเเล้วคุณภาพก็ตกอยู่ดีซ้ำเสียเวลาอีก จะหาเเบบ HD พากย์ไทย "ยาก" ครับเพราะเค้าขายเเต่ DVD ไม่มี BD มีอยู่เรื่องเดียวก็ Eva นั้นเเหละ ทำใจเหอะ =A= โหลดกันเก่งก็ต้องทำใจตลาดไทยมันไม่โตเหมือนยุ่นซักที