ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838

Arrow [PC] ROLLER COASTER 2 TRIPPLE THRILL [MEDIAFIRE][FULL][RIP][ENG][467MB]

:: SS ::

-----------------------------------------------------------------------------------------

-----------------------------------------------------------------------------------------

Info Game

เกมส์สร้างสวนสนุกยอดฮิตที่หลายๆคนเล่นมาแล้วบอกว่าสุดยอดจริงๆ
    ในภาคนี้คือ รวมภาคเสริมทั้ง 2 ภาคกับภาคหลักไว้ครบเซ็ท อย่างภาคเสริม Time Twister
    คถณจะได้สัมผัสสวนป่ายุคจูราสสิก เผชิญหน้ากับกองพันซี่โครงที่เกิดจากมนตราและดำรงชีวิตในยุคทอง
    ของร๊อคแอนด์โรล เดินทางย้อนกาลเวลา และไปยังโลกอนาคตด้วยเครื่องมือ Time Twister
    และภาค Wacky World ที่เพิ่มสิ่งก่อสร้างและมิชชั่นมาให้คุณเล่นอย่างจุใจ
    ส่วนใครที่ยังไม่เคยเล่นเกมส์นี้ เกมส์นี้ไม่ใช่แค่สวนสนุกขึ้นมาเฉยๆเท่านั้น คุณยังจะต้องบริหาร
    ดูแลสวนสนุกของคนในดีที่สุด เพื่อแน่ในว่าทุกคนที่เข้ามาในสวนสนุกของคุณจะได้รับความสุขกลับไป
    ฉะนั้นถ้าคุณอยากจะลองสร้างสวนสนุกดู เกมส์นี้แหละครับคือคำตอบที่ดีที่สุด

System Requirements

• System : Xp l Vista
    • RAM : 64 MB
    • Video: 8 MB
    • Hdd : 300 MB

How to Install

• แตกไฟล์ด้วย Winrar
    • ติดตั้งเกม
    • เล่นได้เลย
    • ไฟล์เสียซ่อมได้นะครับ Recovery Record 5%

Download 3 Part

l พาร์ท 01 l พาร์ท 02 l พาร์ท 03 l

Password

L6M-@JKG

กด Thank ที่มุมซ้ายล่างเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดเกมต่อๆไปนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ellninoo : 23rd March 2012 เมื่อ 12:54

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    Rangsit, Pathum Thani, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ขอบคุณนะคะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 315
    ขอบคุณครับๆ คิดถึงมากเกมส์นี้ๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ppairy อ่านกระทู้
    ขอบคุณนะคะ
    Rangsit, Pathum Thani, Thailand

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 338
    Blog Entries
    4