ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

จอมโจร 1412 แห่ง JKG
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 943

รบกวนแนะนำอนิเมซีซั่นนี้หน่อยสิครับ

ซีซั้นนี้มีอะไรน่าดูบ้างได้โปรดชี้แนะด้วยนะครับ ผมว่าจะลองดู ชมรมบาสโลิลคอน ,Blood C , Itsuka Tenma no Kuro Usagi น่ะครับ ถามมีเรื่องอื่นที่น่าสนใจก็แนะนำด้วยนะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,354
    Blog Entries
    2
    Usagi Drop,Nichijou,No.6,Baka to Test to Shokanju Ni!

4 เรื่องนี้เเหละที่ผมคิดว่าน่าติดตาม นอกนั้นก็ดูเฉิยๆเผื่อสนุก

Ro-Kyu-Bu! นิดูเพื่อสนองตัญหา (ฮา)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    Season ที่ ผมติดตาม ก็ มี 1 Blade 2 Baka to Test to Shoukanjuu Ni 3 Blood-C 4 Itsuka Tenma no Kuro Usagi 5 Kamisama Dolls 6 Kami-sama no Memo-cho 7 Mayo Chiki! 8 R o-kyu-bu! เยอะ ยุ นะ เนี่ย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ばかさん !
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    Blog Entries
    3
    NEET !!!!!

Boku wa kyoude Mayuki Oshiiiˋ( > ▽、< )

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

จอมโจร 1412 แห่ง JKG
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    ขอบคุณสำหรับทุกท่านมากนะครับ ผมก็ลืมไปเลยว่า Baka ฉายซีซั่นนี้(รอจนลืม ) ว่าแต่ ชมรมนักสืบนีทนี้มันจะเป็นแนวสืบสวนเหมือนโคนันรึเปล่าครับ หรือว่าเหมือน Railgun

ปล.ขอถามต่อนิดนึงครับ idol master นี่จะเป็นการตูนแนวไหนหรอครับ

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chayatorn อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับทุกท่านมากนะครับ ผมก็ลืมไปเลยว่า Baka ฉายซีซั่นนี้(รอจนลืม ) ว่าแต่ ชมรมนักสืบนีทนี้มันจะเป็นแนวสืบสวนเหมือนโคนันรึเปล่าครับ หรือว่าเหมือน Railgun

ปล.ขอถามต่อนิดนึงครับ idol master นี่จะเป็นการตูนแนวไหนหรอครับ
    ไม่ แน่ ไจ ว่า ไช่ Yuri รึ ป่าวนะครับผม ลอง ชมดูละกันครับ