ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

Assassin's Creed Revelations ไม่ผ่านอะครับ งงด้วย - -

ตอนแรกมันให้วางตัวผมก็วางแล้ว ให้กด q มีก็มีแค่ หน้าไม้อย่างเดียวอะครับ ผ่านยังไงช่วยทีนะครับผู้รู้ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    วางอย่างอื่นได้เรื่อยๆ อะครับ เป็นเหมือน mini game

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    วาง ass ทุกลังคา แล้ววางตัวยิงไว้ 3-4 ตัว รอเงินแล้วก่อกำแพงซัก 2 ชั้น วางตัวยิงเยอะๆไปเรื่อยๆเลย
    แต่ครั้งหลังๆจะมีมือมีดมาตุ๋ยเราเราต้องตรวจดูหลังคาแล้วยิงมันเองนะครับ ไม่งั้นแอสเราตายหมดแน่ๆ
    ต้องฝึกสเตปไปเรื่อยๆนะครับ ผมเคยแพ้ 3-4 ทีก็พอเป็น จากนั้นก็ชนะตลอดแล้วครับ

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,623
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1
    วางธนูไว้บนหลังคานะครับ แล้วรอข้าศึกมาอีกฝั่งเราก็ช่วยยิงข้าศึกไปด้วย ตอนแรกจะมีแค่ธนูครับ

พอมันมาหลายๆครั้งเข้าจะมีอย่างอื่นเพิ่มขึ้นเช่น ปืน หรือกำแพง เป็นต้น

แล้วก็ Assassin's Leader นี่ก็เอาไว้ควบคุมหลังคานะครับ ต้องวาง Leader ไว้บนหลังคาใดหลังคานึงก่อนถึงจะวางพวกธนูหรือปืนบนหลังคานั้นๆได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ตอนแรกงงมาก555เออๆออๆตามมันผ่านมาได้55รถพ่นไฟยากมาก-*-
    เกือบแพ้หลายรอบและ