ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,179
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,244

Question อยากรู้ว่าเพิ่มเพื่อน หรือ addfriend ยังไง ?

คือบอร์ดใหม่มันมี ลูกเล่นเป็น แบบ profile และ blog ผมก็เลยอยากรู้

ยังแอดใครไม่ได้เลยตอนนี้ กดแอดไปมันก็ไม่ขึ้นครับ

แล้วกลุ่มนี่เข้ายังไง

ยังไงก็ลองเข้ามาคุยที่ profile ได้นะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ตอนแรกผมก็เห็นปุ่มแอดคนอื่นได้นะครับแต่ตอนนี้กลับไม่รู้หายไปไหนแล้ว แล้วเรื่องกลุ่ม ผมสร้างลองไว้แล้วแต่ตอนนี้เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ '^'

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dogaki อ่านกระทู้
    กลุ่มตอนนี้ก็เข้าไม่ได้เหมือนกัน สงสัยพี่เขาไปปรับอะไรเพิ่มเติมแน่เลย เพราะ รู้สึกไม่ได้เป็นคนเดียวแล้ว

ปล. หรือจะให้เหมือนกับบอร์ดเก่าเลยเปบ่าก็ไม่รู้นะครับ - -
    ผมว่า แอดเพื่อนกับ สร้างกลุ่มได้นี่ล่ะเจ๋งสุดๆละ:rolleyes:
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FRAGILE : 5th July 2011 เมื่อ 13:53

Senior Moderator
    ฝั่งธน(ต้องทน - -)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,992
    Blog Entries
    4
    กลุ่มตอนนี้ก็เข้าไม่ได้เหมือนกัน สงสัยพี่เขาไปปรับอะไรเพิ่มเติมแน่เลย เพราะ รู้สึกไม่ได้เป็นคนเดียวแล้ว

ปล. หรือจะให้เหมือนกับบอร์ดเก่าเลยเปบ่าก็ไม่รู้นะครับ - -