ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hold on Shut up
    กล่าวขอบคุณ
    699
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    ว่าน Mod ฝากลบหน่อยนะครับ แค่แชร์ความเห็น ชั่วคราวครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Yakuz : 4th December 2011 เมื่อ 02:02
    YOUNG & HUNGRY
    Swag life not Swagger.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ผมไม่ค่อนสนเรื่องเสื้อเลย แล้วแต่แม่จะซื้อมาให้ ผมใส่อยุ่ตัวละ 199 บสงตัวก็ของแท้สลับกันไป

เกิดจากความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    เรื่องเรื่องคือ เพื่อนคุณมันจะโชว์ใช่ไหมก็เหมือนผมอะตอนแรกก็คิดว่าซื้อปลอมจะเป็นไรไป แต่ถ้ามีตังซื้อแท้มันก็ภูมิใจอยู่นะ แต่ปลอมก็ไม่ผิดอะก็ซื้อได้ใส่ได้ขาดได้เหมือนแท้อะแหละ

กล่าวขอบคุณ
    467
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ค่าก็เท่ากันแหละครับ ใส่ให้มันเข้ากันตัวเราก็พอแล้ว

ปล. ผมเองก็ใส่เสื้อยืด Body Glove ก๊อบ ตัวละ 199 เดินไปไหนก็ไม่เห็นมีใครมาถามเลยว่าแท้หรือก๊อบ

ไม่มีสาระ
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    คือ ผมก็ใส่แท้นะ เพื่อนผมใส่ก๊อบ เวลาถามมันว่า เห้ย***ใส่ก๊อบป่าววะ มันก็ขึ้นใส่เฉยเลย
    ปล.เวลาเราเก็บตังซื้อของแท้มันภูมิใจนะครับเหมือนเวลาซื้อเกมแท้อะ

เข้าใจครับว่ามันภูมิใจ แต่ทำไมเค้าไม่คิดกันบ้างว่า ฐานะมนุษย์เรามันไม่เท่าเทียมกัน มันเหมือน....คนรวยดูถูกคนจนน่ะครับ แบบว่าผมใส่ Nike ปลอม เพื่อนใส่ของแท้แล้วมาถาม มันดูเสียความรู้สึกนะครับ เสียอารมณ์มากด้วย

ไม่มีใครไม่อยากซื้อของแท้หรอกครับ.... คือ
    เช่นผมซื้อ Rebal 8 ที่ขายในไทย ไม่ว่าจะ MBK หรือ Siam และที่ต่างๆซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าที่ซื้อแท้หรือก๊อบครับ แล้วประมาณว่ามาถาม (จะให้ผมคิดยังไงละครับ ก๊อบหรือเปล่าแท้หรือเปล่า ?) ประมาณนี้ละครับ

ก็พอเข้าใจครับ แต่บางครั้งแบรนปลอมสวยๆก็มีเยอะ เนื้อผ้าก็ดีพอกัน มันก็เลยช่วยประหยัดตังค์ผมบ้าง

มันไม่ได้คิดเหมือนที่คุณคิดนะสิครับผมเองเคยบอกไปแล้วว่า ไม่ชอบคุยเรื่องของแท้เทียม ! มันก็ไม่ต่างจากคนรวยกะจนคุยกันหรอกครับ
    คือ ก็เข้าใจอ่ะนะ แต่ว่าเพื่อนผมอะมันชอบโชวอะ แต่พอมาโชวแล้ว เราก็เลยถามไปว่าก๊อบป่าวๆ มันก็หงุดหงิดใส่ ไม่ใช่ว่าดูถูกว่าใส่ของก๊อบนะ แต่เราไม่เข้าใจว่าทำไมต้องหงุดหงิดใส่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rokeman : 4th December 2011 เมื่อ 01:42

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 223
    เอาจริงๆ ถามว่าก๊อปผิดไหม ผิดเต็มๆเลยครับ จขกท ไปสนับสนุนโจร

แต่ถ้าพูดถึงเรื่องใช้ของถูกหรือแพง มันแล้วแต่ความพอเพียงของแต่ละคน

มีตังเยอะก็ซื้อของแพง ไม่มีตังก็ซื้อของถูกไป แต่เรื่องของก๊อป ผมไม่แนะนำครับ เพราะมันเป็นเรื่องผิด

ถ้าแต่ละคนคิดว่าก๊อปไม่เป็นไรกันทั้งโลก แล้วใครจะอยากคิดสิ่งดีๆ ใหม่ๆละจริงไหมครับ ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hight007 : 4th December 2011 เมื่อ 01:20

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    อย่าใส่ใจมาก

ผมยังใส่เสื้อมือสอง กางเกงมือสองเลย

ใส่แบบที่เราชอบ

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 208
    คุณก็บอกเพื่อนไปดิ ว่าไม่ได้สนใจเรื่องพวกนี้ มีใ่ส่ก็ใส่ เดี๋ยวเพื่อนมันก็เลิกถามเองแหละ

I Love Naked Bikes!
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    ไม่รู้สิ ใส่ของแท้มันได้ตรงความรู้สึกกับใช้ของลิขสิทธิ์ที่ถูกต้องมั้งครับ แต่ทั้งตัวผมมีแค่รองเท้าที่แท้นอกนั้นตลาดนัด 199.- 55+

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ของก็อป มันใส่ แล้วมันน่าภูมิใจหรือป่าว ครับ อยากที่รู้ๆกัน ของก้อปคือของลอกเลียนแบบ ไม่ได้ ใช้ความคิดของตัวเอง เปรียบเหมือนโจรขโมยความคิดคนอื่น แล้วคุณอยากสนับสนุนโจร หรอ ครับ ของแท้ ราคาถูก ก็มีเยอะ ช่วงลดราคา ก็มี ทำไม ไม่ลองหาดูละครับ

ไม่ขอสนับสนุน ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hight007 อ่านกระทู้
    เอาจริงๆ ถามว่าก๊อปผิดไหม ผิดเต็มๆเลยครับ จขกท ไปสนับสนุนโจร

แต่ถ้าพูดถึงเรื่องใช้ของถูกหรือแพง มันแล้วแต่ความพอเพียงของแต่ละคน

มีตังเยอะก็ซื้อของแพง ไม่มีตังก็ซื้อของถูกไป แต่เรื่องของก๊อป ผมไม่แนะนำครับ เพราะมันเป็นเรื่องผิด

ถ้าแต่ละคนคิดว่าก๊อปไม่เป็นไรกันทั้งโลก แล้วใครจะอยากคิดสิ่งดีๆ ใหม่ๆละจริงไหมครับ ?
    กด like สัก 100 ครั้งเลย