ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418

[Liverpool]ทันควัน!หงส์รับเซ้งอเนลก้าต้นปี 4 ลป.

ลิเวอร์พูลกลายเป็นเสือปืนไวแสดงความสนใจอยากเซ็นสัญญากับนิโกล่าส์ อเนลก้าหัวหอกตกอับของเชลซีทันทีหลังการขอขึ้นบัญชีย้ายทีมของนักเตะได้รับการตอบรับจากทางอังเดร วิลลาส-โบอาสบิ๊กบอสสโมสรโดยคาดว่าสนนราคาอยู่ที่ 4 ล้านปอนด์เท่านั้น

อดีตศูนย์หน้าทีมชาติฝรั่งเศสเคยค้าแข้งในถิ่นแอนฟิลด์มาแล้วในปี 2002 และเขาก็ช่วยให้"หงส์แดง"เข้าป้ายรองแชมป์พรีเมียร์ลีกได้สำเร็จและเคนนี่ ดัลกลิชกุนซือพาส แอนด์ มูฟของยอดทีมเมอร์ซี่ไซด์ก็มีความคิดอยากดึงนักเตะมาช่วยในเรื่องการจบสกอร์เพื่อเมคชัวร์ว่าทีมจะได้ไปเล่นแชมเปี้ยนลีกส์ซีซั่นหน้า

อเนลก้าขอขึ้นบัญชีขายหลังไม่อาจหาทางกลับมาเป็นตัวจริงในทัพ"สิงห์บลูส์"ได้เพราะมีดาวดังมากมายขวางทางอยู่ ในขณะที่"หงส์แดง"ก็อยากได้กองหน้าตัวใหม่มาร่วมทีมเหลือเกินหลังคนที่ถูกคาดหวังในเรื่องการจบสกอร์อย่างแอนดี้ แคร์โรลล์ทำผลงานได้ไม่สมค่าตัว 35 ล้านปอนด์

เป็นที่เชื่อกันว่าลิเวอร์พูลเตรียมยื่นข้อเสนอมูลค่า 4 ล้านปอนด์เข้าเซ้งอนลก้าที่เหลือสัญญาเพียงสิ้นสุดฤดูกาลต่อจากเชลซีในช่วงเปิดตลาดเดือนมกราคมนี้

เครดิต SS

แฟนชาวลิเวอร์พูลคิดว่าจะดีไหม จะเหมือนเบลลามี่ มั้ย กลับทีมอีกครั้งแล้วฟอร์มเทพอ่ะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    ไม่รู้สิ แต่เชียร์เต็มแรงเกิดเลย อยากให้มาช่วยจบสกอร์ให้มันแน่นอนจริงๆ
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

~Rebirth~
    กล่าวขอบคุณ
    2,327
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    ขอให้มาอย่างฟอร์มเทพล่ะกัน
    I LOVE LINKIN PARK

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ตอเรสไปอเนลมา

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manthai อ่านกระทู้
    ผมแฟนเชลซีไม่ได้อเนลก้าแน่นอน
    ทำไมเหรอครับ เพราะเจ้าตัวขอขึ้นบัญชีขายเอง และโบอาสก็อนุญาตแล้ว
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ทัณฑ์บน ครั้งที่ 1
    กล่าวขอบคุณ
    938
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,126
    Blog Entries
    3
    คงแค่ลือ

1 อเนลก้าแก่ไป + ช้าลงเยอะ

2. ไม่ใช่นโยบายของจอนเฮนรี่

3. เจ้าตัวพึ่งมีข่าวว่าสำเร็จดีลไปเล่นที่จีนเรียบร้อยแล้ว

ข่าวยืมตอเรสในช่วงมกรายังมีมูลเยอะกว่าอีก ส่วนอันนี้ลือแน่นอน

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    ลองดูนี่สิครับ
    http://www.thairath.co.th/content/sport/222287

ผมว่าอาเนลก้าไม่ค่อยไหวและน้าา

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    554
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    อย่าไปเชื่อครับ อเนลก้าเซ็นสัญญาไปเล่นที่จีนแล้วครับ
    http://www.goal.com/en/news/11/trans...-shenhua-after