ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 293

WinRAR v4.10 Final-AiO(เวอร์ชั่นภาษาไทย) + ธีมสวยๆมากมาย[40 ธีม]*ตัวล่าสุด*

ตัวอย่างธีมทั้ง 40 แบบครับ

Mediafire

Wupload

Putlocker

เคดิท บาย Zone-it.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    373
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอขอบคุณมากครับในน้ำใจแห่งการแบ่งปันขอบคุณครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    66
    ครับ ผม มือใหม่ มีอะใรผิดพลาดประการใดขอโทดใว้นะที่นี้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    66
    ตอนนี้ Adf.ly มีปัญหา โหลดmedia fireไม่ได้

ตอนนี้ Adf.ly มีปัญหา นี่เป็นวิธีการแก้ปัญหานะครับ ของ Firefox พอถึงหน้าของ adf.ly .ให้กดคลิกขวาตรงคำว่า"กดข้าม" เพื่อคัดลอกที่อยู่ลิ้งนะครับ แล้วเอาไปวางที่ช่อง URL (หรือตรงช่อง www. ) ถ้าเป็น [บราวเซอร์ Internet explorer จะใช้คำว่า Copy Shortcut ] ส่วนบราวเซอร์ตัวอื่นๆก็น่าจะทำคล้ายๆกัน

กล่าวขอบคุณ
    66
    สำหรับเว็บ MediaFire ตอนนี้มันมีปัญหาอะไรกับเว็บแชร์ลิ้ง adf.ly ยังไงผมก็ไม่รู้นะ มันทำให้ดาว์นโหลดอยากมาเลย มีปัญหามากเลยสำหรับหลายๆ คน ตอนแรกๆ ผมก็เป็นนะ แต่ได้พบวิธีที่จะก้าวผ่านมันไปแล้ว ง่ายมากๆ
    1. คลิ๊กเข้าลิ้งที่เราจะทำการดาว์นโหลด
    2. หน้า adf.ly มันก็จะโพล่ขึ้นมา
    3. รอมันนับถอยหลัง 5 วินาทีจนปุ่ม "SKIP AD"โชว์
    4. หลังจากปุ่ม "SKIP AD"โชว์ ก็ให้เรากดที่ปุ่ม (SKIP AD) ค้างไว้ แล้วลากไปที่ช่อง address bar ของเรา (ดูรูปด่านล่าง).

5. ก็น่าจะมีลิ้งที่มีให้เราดาว์นโหลดโพล่มาแล้วละนะ โชคดี!

Credit -LuLLuL-