คือว่า Fraps ผมเนี่ยเป็น V.3.4.6 ครับ Full นะ
Window XP SP2 ขอรับ(ไม่มีปัญญาอัพ Win -.-)
พอกดอัดแล้วก็พูดไมค์ไปด้วยเีนี่ยแหละฮะ
พอมาเปิดดูด้วย Winamp หรือ Window media player
เสียงพูดมันไม่ขึ้นครับ แต่เสียงในเกมส์ขึ้นครับ ภาพก็ขึ้นมา
ผมลองเอาเกมส์นั้นไปอัดกับ Snaglt 10
ก็อัดมีเสียงนะครับ(แต่ใน Snaglt 10 มันไม่มีเสียงในเกมส์อ่ะ-0-)
อยากทราบว่ามันเป็นอะไร+แก้ไขยังไงดีครับ
มันเป็นที่ไมค์ผมหรือปล่าว ที่ทำงานขัดกับโปรแกรม (ไอนี่ คิดมั่วไป -..-;;

ขอบคุณสำหรับทุกโพสคับ ๆ >W<