ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

NARUTO
    กล่าวขอบคุณ
    1,238
    ได้รับคำขอบคุณ: 362

เรื่องเกมส์ Naruto : Ultimate Ninja Strom 2 ใครเล่นเล่นเข้ามาที

คือผมอยากรู้เรื่องเสียงพากษ์เกมส์ Naruto : Ultimate Ninja Strom 2 อะครับ มันมีให้ปรับไหมว่าจะเอาพากษ์ญี่ปุ่นอะครับ

ผมจะซื้อแผ่นแต่กลัวมันพากษ์เป้นภาษาอังกฤษ มันไม่เท่อะ = =

ผมไปเปิดใน youtube ภาษาในเกมส์ทุกอย่างเป็น ENG หมดแต่เสียงพากษ์เป็นญี่ปุ่น << ผมอยากได้แบบนี้มากๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 522
    เหมือนผมเลย T^T เสียงพากษ์ ENG กากๆไงไม่รู้

NARUTO
    กล่าวขอบคุณ
    1,238
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    อ่านเว็บนอกเขาบอกปรับได้

ดีใจจังแหะ ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไม่รุ้ซิ ของผมมันเล่นอยู่ดีๆ พอออกจากเกมส์ พอวันต่อมาจะเล่นใหม่ มันดำค้ง เข้าไม่ได้อีกเลย - - เซง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    จะเอาเสียง เจเปน หรือครับ
    ให้เข้าอ็อฟชั้น เเล้วไปปรับที่เสียงครับ มันมีเเค่ภาษา E กะ J เท่านั้นละครับ
    ที่จริงมันก็ปรับภาษาได้หมดทัวโลกน่ะครับ เอ่...หรือว่าของไทยปรับไม่ได้หว่า
    ปล ผมเล่นของยุโรป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย title556 : 10th December 2011 เมื่อ 21:06
    Drrr:สงครามเเดนสนธยา

.: สมาคมคนรักสาวแว่น :.
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 989
    มันมีเวอร์เจแปนอยู่ครับ ผมเคยเล่นอยู่ร้าน อยู่บ้านมีภาคอัง