ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

ถามเรื่อง Mount&Blade With Fire and Sword อ่ะครับผู้รู้ตอบที

Mount&Blade With Fire and Sword ภาคนี้ไม่สามารถไปช่วยทหารเราสู้ไม่ได้หรอ ผมลองทุกวิธีก็ไม่ได้เลยช่วยทีนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย folk149 : 14th July 2011 เมื่อ 17:44

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ถามให้ละเอียดหน่อยครับ ไม่เข้าใจ ถ้าจะให้กองทัพอื่นช่วยเรา (ประเทศเดียวกัน) คุณต้องสั่งให้กองทัพนั้นตามคุณมา หรือเลือกเป็น แคมเปญ แต่คุณต้องเป็น marshall ของประเทศนั้นๆ ด้วย อีกอย่าง ถ้าค่าความสัมพันธ์ของนายพลกับเราต่ำ มันจะไม่ค่อยทำตามที่เราสั่ง อันนี้ใช่คำตอบที่คุณต้องการมั้ย ถ้าไม่ใช่ ถามใหม่นะครับ เอาแบบละเอียด แล้วผมจะมาตอบให้เท่ารู้