ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 25

เหงาจังเลยยย ,,

เฮ้อ,, ทุกท่านครับช่วงนี้เป็นอะไรก็ไม่รู้อยู่ดีๆ

ก็รู้สึก เบื่อเหงา เศร้า เซ็งมากกก (ก. ไก่ 300 ล้านตัว)

ไม่รู้ว่าเกิดอะไร หรือผมบ้าคิดมากไปเอง

ช่วงนี้ชอบคิดมากเรื่องอะไรก็ไม่รู้ คิดเรื่อยเปื่อย คิดแล้วปวดหัว

หรืออาจะเป็น ,, เพราะ ผมโสดอยู่คนเดียวมากก็สักพักแล้ว

เหงา มากๆ เลย ไม่รู้จะทำยังไงดี ,,

ใครพอจะมีวิธีให้หายเหงาบ้าง !!??

: [ขออภัยด้วย] แค่อยากมาระบาย เฉยๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย P.PeEm : 5th December 2011 เมื่อ 21:46
    ลูกปืนกู "เท่านั้น" ที่สามารถตัดสินปัญหาได้

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    แค่สักพักเอง ผมยังไม่เคยมีแฟนเลย 55+
    ตอนแรกก็เซ็งเหมือนกัน แต่หลังๆเริ่มรู้และว่าแท้จริงแล้ว ผู้หญิงเป็นไง 55+

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ToshirO อ่านกระทู้
    แค่สักพักเอง ผมยังไม่เคยมีแฟนเลย 55+
    ตอนแรกก็เซ็งเหมือนกัน แต่หลังๆเริ่มรู้และว่าแท้จริงแล้ว ผู้หญิงเป็นไง 55+
    ไม่ลองก็ไม่รู้น่ะท่าน
    ลูกปืนกู "เท่านั้น" ที่สามารถตัดสินปัญหาได้

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,626
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1
    ผมก็ไม่มีแฟนครับ แต่พอได้เจอเพื่อนเดี๋ยวก็ลืมๆครับ แต่พอกลับมาคิดได้อีกทีก็เหงาครับ เฮ้อ~

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

จอมโหดโหลดเน็ตหลุด!
    Around the World
    กล่าวขอบคุณ
    1,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    สำหรับผมแล้ว เบื่อ เศร้าๆ ก็เล่นดนตรีร็อคๆ (หรือเล่นแบบเอาสนุก) หรือไม่ก็ออกกำลังกายเอาครับ วิ่ง เตะบอล ฯลฯ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    297
    ได้รับคำขอบคุณ: 727
    มีแฟนไปก็ นะ หลายอย่างเรื่องนู้น เรื่อนนี้ มา เต็ม ไปหมด ปวดหัวป่าว อยู่กับเพื่อนครับสนุกกว่า
    JOKERGAMETH อยู่ในสายเลือด

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,180
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,248
    ผมอยู่กับแฟน มีความสุขดีครับ มันอยู่ที่แต่ละคนด้วย เพราะแฟนผมก็ไม่ได้รักกันแบบความคิดเด็กๆละตอนนี้ ไม่มีเรื่องชวนปวดหัวอะไร

โตๆกัน ให้อิสระกันได้ ไปนู่นไปนี่ ทำอะไรแล้วแต่ เจอกันบ้าง อยู่ด้วยกันบ้าง เล่นกันบ้าง

แก้เหงาได้หมด อยู่กับเพื่อนบ้าง สบายใจฮะ

ผมไปดูโคโยตี้ ในผับ ถอดโชว์หมดตัว ยังไม่ด่าผมซักคำ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 6th December 2011 เมื่อ 14:42

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    โพสหาแฟนสิ
    เจอผมใน TCG ทักหน่อยนะ อยู่ omg

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    Blog Entries
    1
    ไปผับสิ ตอนกลับยังไงก็ได้สักคนนึงล่ะ ถ้าไม่ได้ก็ไม่รุ้ละน่ะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    อะจ๊ากกกเฟี้ยวไปเลยนะเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    ตี หม้อ ซะ จะ ได้ หาย เซ็ง