ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 25

เหงาจังเลยยย ,,

เฮ้อ,, ทุกท่านครับช่วงนี้เป็นอะไรก็ไม่รู้อยู่ดีๆ

ก็รู้สึก เบื่อเหงา เศร้า เซ็งมากกก (ก. ไก่ 300 ล้านตัว)

ไม่รู้ว่าเกิดอะไร หรือผมบ้าคิดมากไปเอง

ช่วงนี้ชอบคิดมากเรื่องอะไรก็ไม่รู้ คิดเรื่อยเปื่อย คิดแล้วปวดหัว

หรืออาจะเป็น ,, เพราะ ผมโสดอยู่คนเดียวมากก็สักพักแล้ว

เหงา มากๆ เลย ไม่รู้จะทำยังไงดี ,,

ใครพอจะมีวิธีให้หายเหงาบ้าง !!??

: [ขออภัยด้วย] แค่อยากมาระบาย เฉยๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย P.PeEm : 5th December 2011 เมื่อ 21:46
    ลูกปืนกู "เท่านั้น" ที่สามารถตัดสินปัญหาได้

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    แค่สักพักเอง ผมยังไม่เคยมีแฟนเลย 55+
    ตอนแรกก็เซ็งเหมือนกัน แต่หลังๆเริ่มรู้และว่าแท้จริงแล้ว ผู้หญิงเป็นไง 55+

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ToshirO อ่านกระทู้
    แค่สักพักเอง ผมยังไม่เคยมีแฟนเลย 55+
    ตอนแรกก็เซ็งเหมือนกัน แต่หลังๆเริ่มรู้และว่าแท้จริงแล้ว ผู้หญิงเป็นไง 55+
    ไม่ลองก็ไม่รู้น่ะท่าน
    ลูกปืนกู "เท่านั้น" ที่สามารถตัดสินปัญหาได้

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,623
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1
    ผมก็ไม่มีแฟนครับ แต่พอได้เจอเพื่อนเดี๋ยวก็ลืมๆครับ แต่พอกลับมาคิดได้อีกทีก็เหงาครับ เฮ้อ~

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

จอมโหดโหลดเน็ตหลุด!
    Around the World
    กล่าวขอบคุณ
    1,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    สำหรับผมแล้ว เบื่อ เศร้าๆ ก็เล่นดนตรีร็อคๆ (หรือเล่นแบบเอาสนุก) หรือไม่ก็ออกกำลังกายเอาครับ วิ่ง เตะบอล ฯลฯ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 727
    มีแฟนไปก็ นะ หลายอย่างเรื่องนู้น เรื่อนนี้ มา เต็ม ไปหมด ปวดหัวป่าว อยู่กับเพื่อนครับสนุกกว่า
    JOKERGAMETH อยู่ในสายเลือด

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมอยู่กับแฟน มีความสุขดีครับ มันอยู่ที่แต่ละคนด้วย เพราะแฟนผมก็ไม่ได้รักกันแบบความคิดเด็กๆละตอนนี้ ไม่มีเรื่องชวนปวดหัวอะไร

โตๆกัน ให้อิสระกันได้ ไปนู่นไปนี่ ทำอะไรแล้วแต่ เจอกันบ้าง อยู่ด้วยกันบ้าง เล่นกันบ้าง

แก้เหงาได้หมด อยู่กับเพื่อนบ้าง สบายใจฮะ

ผมไปดูโคโยตี้ ในผับ ถอดโชว์หมดตัว ยังไม่ด่าผมซักคำ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 6th December 2011 เมื่อ 14:42

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    โพสหาแฟนสิ
    เจอผมใน TCG ทักหน่อยนะ อยู่ omg

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    Blog Entries
    1
    ไปผับสิ ตอนกลับยังไงก็ได้สักคนนึงล่ะ ถ้าไม่ได้ก็ไม่รุ้ละน่ะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    อะจ๊ากกกเฟี้ยวไปเลยนะเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    ตี หม้อ ซะ จะ ได้ หาย เซ็ง