ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,616

Wink 10 อันดับเกมบน IPhone ปี 2011

10. Rock Band

เกมซีรีส์ดังสำหรับคนรักเสียงเพลงเกมนี้ ผมว่าน้อยคนนักจะรู้จักนะครับ เพราะเกมนี้มีบนแทบทุก Platform มีหลายภาค และแต่ละภาคนั้นยังได้รับความนิยมอย่างสูงด้วย และแน่นอนบน iOS ก็ได้รับความนิยมเช่นกัน ถึงแม้ว่าจะไม่มีอุปกรณ์เสริมแบบ Console อื่นๆ แต่แค่ร้องๆ แตะๆ จอแบบนี้ ก็สนุกจนติดอันดับสิบของปีนี้ครับ

ดาวน์โหลดเกมได้ที่นี่ครับ $4.99 ครับ

9. Touch Hockey: FS5

เป็นเกมสไตล์ air hockey game ในรูปแบบ 3d คุณภาพสูง ที่ให้คุณเล่นกับเพื่อนๆ ของคุณผ่าน Wifi , Bluetooth เอาไว้แก้เบื่อตอนไม่มีอะไรทำดีนักแล

ดาวน์โหลดเกมได้ที่นี่ครับ $1.99

8. Charadium Free

เกมระบายสีสุดสร้างสรรค์ ที่ทำให้คุณติดหนึบครับ แต่น่าเสียดายหาบน app store ไม่เจอซะแล้ว

7. SCRABBLE

เหมาะสำหรับคนชอบเกมกระดาน

ดาวน์โหลดเกมที่นี่ครับ $1.99

6. Angry Birds

เกมมาตรฐานสำหรับจอทัชสกรีนยุคใหม่ ที่ใครถอยไอโฟนมา ก็ต้องโดนร้านลงติดเครื่องมาให้แล้วแน่ๆ ติดโผเช่นกัน ในลำดับที่ 6 ครับ มีมากมายหลายเวอร์ชั่น ทั้งฟรี และขายครับผม

ดาวน์โหลดเกมได้ที่นี่ครับ $0.99

5. Crayon Physics Deluxe

เกมที่ใช้นิ้วคุณวาดรูปต่างๆขึ้นมาทั้งเพื่อถ่วงน้ำหนัก คันโยก หรือกลไกง่ายๆ เพื่อให้ผ่านด่านครับ

ดาวน์โหลดเกมได้ที่นี่ครับ $4.99

4. Falldown 3D

เป็นเกมเขาวงกดที่เล่นง่าย เอียงซ้ายเอียงขวาแค่นั้น โดยให้ลูกเหล็กกลิ้งลงไปเรื่อยๆ (คล้ายๆเกม UltraDeep) และที่สำคัญคือฟรีครับผม

ดาวน์โหลดได้ที่นี่ครับ ฟรี

3. Tap Tap Revenge 4

เป็นอีกหนึ่งเกมสำหรับคนชอบเสียงเพลงครับ เกมนี้เล่นง่ายมากแค่เพียงแตะๆ ตามจังหวะเพลงแค่นั้นเอง โดยมีหมวดให้เล่นหลายหมวด และมีเพลงให้เลือกหลายเพลง สำหรับเวอร์ชั่นปกติจะฟรีครับ แต่เวอร์ชั่นพิเศษสำหรับศิลปิน หรือการซื้อเพลงเพิ่ม จะเสียเงินครับ

ดาวน์โหลดได้ที่นี่ครับ ฟรี

2. PAC-MAN

ผมว่าหลายคนคงรู้จักเกมเก่าสุดคลาสสิคตัวนี้ที่เล่นกันมาตั้งแต่รุ่นพ่อ และตอนนี้กลับมาในมาดใหม่บน iOS สำหรับคนคิดถึงอดีตไปลองโหลดมาเล่นกันได้

ดาวน์โหลดได้ที่นี่ครับ $4.99

1. Action Bowling

เป็นเกมโบลลิ่งที่ทำได้มากกว่าโบลลิ่งบนมือถือครับ เพราะนอกจากจะดึงเพลงจากเครื่องมาเล่นเพิ่มบรรยากาศได้แล้ว ยังทำงานร่วมกับกล้องได้ด้วย จะเฟี้ยวฟ้าวขนาดไหน ต้องลองเล่นดูเองครับ

ดาวน์โหลดได้ที่นี่ครับ $2.99

ที่มา TeenageLifeStyle.com
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,515
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    ผิดคาด ผมคิดว่า เจ้านกจอมโกรธา จะได้อันดับ 1 ซะอีก ที่หกซะงั้น ว๊าววว!!

::twisted Metal::
    กล่าวขอบคุณ
    1,650
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsuhplyf อ่านกระทู้
    ผิดคาด ผมคิดว่า เจ้านกจอมโกรธา จะได้อันดับ 1 ซะอีก ที่หกซะงั้น ว๊าววว!!
    ตามนั้นเลย

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    Fruit ninja หละ ???????

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChickenBomB อ่านกระทู้
    Fruit ninja หละ ???????
    ผมก็นึกอยู่ Fruit ninja นี้คนเล่นเยอะมากเลยนะ

นั่งเล่น
    กล่าวขอบคุณ
    409
    ได้รับคำขอบคุณ: 779
    จะเทียบคอมได้เมื่อไหร่หว่า......

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    แปลกจัง Fruit ninja กับ Infinity blade ไม่ติด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Am~MasterZ : 6th December 2011 เมื่อ 20:50

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,031
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    ส่วนตัวให้ Infinity Blade II คุ้มกับเงินสองร้อยที่เสียไปจริงๆ T-T

ขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,257
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    เกมโหดๆไม่ติดกับเขาบ้างเลย Asphalt 6,Modern Combat 3 อย่างเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Am~MasterZ อ่านกระทู้
    แปลกจัง Fruit ninja กับ Infinity blade ไม่ติด
    ช่ายๆ ผมก็ว่าทำไมไม่มีเพราะ 2 เกมส์นี้เรทติ้งดีมาก หรือว่าคนส่วนมากไม่ชอบเกมส์ที่มันติดพันกัน

ชอบเล่นแบบสนุกแบบผ่านๆไม่คิดไรมาก เพราะเพื่อนๆผมก็เป็น ยิ่งเกมส์แนวปัญญาอ่อนที่เล่นแบบ ง่ายๆ เล่นกันเยอะกว่าเกมส์พวกนี้อีก = ="

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เกมส์นี้ครับออกมาได้พักใหญ่ ๆ

"Modern Combat 3"