ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611

Wink 10 อันดับเกมบน IPhone ปี 2011

10. Rock Band

เกมซีรีส์ดังสำหรับคนรักเสียงเพลงเกมนี้ ผมว่าน้อยคนนักจะรู้จักนะครับ เพราะเกมนี้มีบนแทบทุก Platform มีหลายภาค และแต่ละภาคนั้นยังได้รับความนิยมอย่างสูงด้วย และแน่นอนบน iOS ก็ได้รับความนิยมเช่นกัน ถึงแม้ว่าจะไม่มีอุปกรณ์เสริมแบบ Console อื่นๆ แต่แค่ร้องๆ แตะๆ จอแบบนี้ ก็สนุกจนติดอันดับสิบของปีนี้ครับ

ดาวน์โหลดเกมได้ที่นี่ครับ $4.99 ครับ

9. Touch Hockey: FS5

เป็นเกมสไตล์ air hockey game ในรูปแบบ 3d คุณภาพสูง ที่ให้คุณเล่นกับเพื่อนๆ ของคุณผ่าน Wifi , Bluetooth เอาไว้แก้เบื่อตอนไม่มีอะไรทำดีนักแล

ดาวน์โหลดเกมได้ที่นี่ครับ $1.99

8. Charadium Free

เกมระบายสีสุดสร้างสรรค์ ที่ทำให้คุณติดหนึบครับ แต่น่าเสียดายหาบน app store ไม่เจอซะแล้ว

7. SCRABBLE

เหมาะสำหรับคนชอบเกมกระดาน

ดาวน์โหลดเกมที่นี่ครับ $1.99

6. Angry Birds

เกมมาตรฐานสำหรับจอทัชสกรีนยุคใหม่ ที่ใครถอยไอโฟนมา ก็ต้องโดนร้านลงติดเครื่องมาให้แล้วแน่ๆ ติดโผเช่นกัน ในลำดับที่ 6 ครับ มีมากมายหลายเวอร์ชั่น ทั้งฟรี และขายครับผม

ดาวน์โหลดเกมได้ที่นี่ครับ $0.99

5. Crayon Physics Deluxe

เกมที่ใช้นิ้วคุณวาดรูปต่างๆขึ้นมาทั้งเพื่อถ่วงน้ำหนัก คันโยก หรือกลไกง่ายๆ เพื่อให้ผ่านด่านครับ

ดาวน์โหลดเกมได้ที่นี่ครับ $4.99

4. Falldown 3D

เป็นเกมเขาวงกดที่เล่นง่าย เอียงซ้ายเอียงขวาแค่นั้น โดยให้ลูกเหล็กกลิ้งลงไปเรื่อยๆ (คล้ายๆเกม UltraDeep) และที่สำคัญคือฟรีครับผม

ดาวน์โหลดได้ที่นี่ครับ ฟรี

3. Tap Tap Revenge 4

เป็นอีกหนึ่งเกมสำหรับคนชอบเสียงเพลงครับ เกมนี้เล่นง่ายมากแค่เพียงแตะๆ ตามจังหวะเพลงแค่นั้นเอง โดยมีหมวดให้เล่นหลายหมวด และมีเพลงให้เลือกหลายเพลง สำหรับเวอร์ชั่นปกติจะฟรีครับ แต่เวอร์ชั่นพิเศษสำหรับศิลปิน หรือการซื้อเพลงเพิ่ม จะเสียเงินครับ

ดาวน์โหลดได้ที่นี่ครับ ฟรี

2. PAC-MAN

ผมว่าหลายคนคงรู้จักเกมเก่าสุดคลาสสิคตัวนี้ที่เล่นกันมาตั้งแต่รุ่นพ่อ และตอนนี้กลับมาในมาดใหม่บน iOS สำหรับคนคิดถึงอดีตไปลองโหลดมาเล่นกันได้

ดาวน์โหลดได้ที่นี่ครับ $4.99

1. Action Bowling

เป็นเกมโบลลิ่งที่ทำได้มากกว่าโบลลิ่งบนมือถือครับ เพราะนอกจากจะดึงเพลงจากเครื่องมาเล่นเพิ่มบรรยากาศได้แล้ว ยังทำงานร่วมกับกล้องได้ด้วย จะเฟี้ยวฟ้าวขนาดไหน ต้องลองเล่นดูเองครับ

ดาวน์โหลดได้ที่นี่ครับ $2.99

ที่มา TeenageLifeStyle.com
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    ผิดคาด ผมคิดว่า เจ้านกจอมโกรธา จะได้อันดับ 1 ซะอีก ที่หกซะงั้น ว๊าววว!!

::twisted Metal::
    กล่าวขอบคุณ
    1,650
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsuhplyf อ่านกระทู้
    ผิดคาด ผมคิดว่า เจ้านกจอมโกรธา จะได้อันดับ 1 ซะอีก ที่หกซะงั้น ว๊าววว!!
    ตามนั้นเลย

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    Fruit ninja หละ ???????

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChickenBomB อ่านกระทู้
    Fruit ninja หละ ???????
    ผมก็นึกอยู่ Fruit ninja นี้คนเล่นเยอะมากเลยนะ

นั่งเล่น
    กล่าวขอบคุณ
    409
    ได้รับคำขอบคุณ: 779
    จะเทียบคอมได้เมื่อไหร่หว่า......

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    แปลกจัง Fruit ninja กับ Infinity blade ไม่ติด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Am~MasterZ : 6th December 2011 เมื่อ 20:50

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    ส่วนตัวให้ Infinity Blade II คุ้มกับเงินสองร้อยที่เสียไปจริงๆ T-T

ขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    เกมโหดๆไม่ติดกับเขาบ้างเลย Asphalt 6,Modern Combat 3 อย่างเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Am~MasterZ อ่านกระทู้
    แปลกจัง Fruit ninja กับ Infinity blade ไม่ติด
    ช่ายๆ ผมก็ว่าทำไมไม่มีเพราะ 2 เกมส์นี้เรทติ้งดีมาก หรือว่าคนส่วนมากไม่ชอบเกมส์ที่มันติดพันกัน

ชอบเล่นแบบสนุกแบบผ่านๆไม่คิดไรมาก เพราะเพื่อนๆผมก็เป็น ยิ่งเกมส์แนวปัญญาอ่อนที่เล่นแบบ ง่ายๆ เล่นกันเยอะกว่าเกมส์พวกนี้อีก = ="

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เกมส์นี้ครับออกมาได้พักใหญ่ ๆ

"Modern Combat 3"