ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,806

[PC] TAGAP แพนกวิ้นนักลุย [MF/1part/มันส์สุดกู่]

คุณจะได้รับบทเป็นแพนกวิ้น ที่หนีออกมาจากการทดลอง
    ซึ้งพวกพ้องของคุณจะการเป็นแพนกวิ้นชีวะที่โดนดันแปล งหรือความคุมจิตใจ
    คุณจะต้องทำลายแผนการนี้แล้ว ถล่มสำนักงานใหญ่ให้สิ้นซาก
    ในเกมจะมีอาวุธหลากหลายให้เลือกใช้ มีกระสุน ให้เก็บ
    จะต้องเจอกันศัตรูสุดโหด และถึก ยิงสู้กับ ฮ.

เกมส์ยิงแนวฮาดร์คอว์ ยิงกราดไม่เลือกหน้า ถล่มทุกสิ่งที่ขวางทาง
    ใครชอบแนวนี้ไม่ควรพลาดแก่การสะสม

Mediafire : Download Click!!

upload by : airborne101st

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,806
    มันๆนะครับ เล่นหนุก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    สนุกดีครับเล่นคลายเครียด55

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    373
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบคุณนะครับเป็นกำลังใจให้ครับ