ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,336
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,858

Arrow [PC] THE FIRST TEMPLAR [MEDIAFIRE][2011][FULL][ENG][4.36GB]

-3- เล่นได้ 100% ครับ -3-

:: The First Templar ::

Year : 2011
    Genre : Adventure
    Publisher : Kalypso
    Developer : Haemimont

----------------------------------------------------------------------------------------

----------------------------------------------------------------------------------------

Info Game

เกม The First Templar เป็นผลงานการพัฒนาจาก Haemimont Games เป็นเกมแนว Action-Adventure ที่กล่าวถึง สมัยยุคกลางที่เรารับบทเป็น Templar อัศวินแห่งคริสต์จักร ที่มีหน้าที่ต่อสู้กับเหล่าพวกนอกรีตและเหล่าปีศาจ ดเด่นที่ทำให้เกมนี้น่าสนใจขึ้นมาก็คือ ผู้เล่นสามารถเล่นระบบ Co-Op ผ่าน online ได้ กับเพื่อนผ่านระบบออนไลน์ได้ โดยระหว่างเล่น สามารถใช้ท่า Skill ช่วยเหลือเพื่อนได้ หรือหากไม่ว่าง ก็ตั้งให้ AI เล่นแทนตัวเรา

System Requirement

• Operating System : Windows XP l Windows Vista l Windows 7
    • Processor : Intel Core 2 Duo 2.0GHz or Athlon 64 X2 Dual Core 4600+
    • Memory : 1 GB [2 GB for Vista and Win7]
    • Graphics : 256 MB Graphics Memory
    • Hard Drive : 7 GB

How to Install

• แตกไฟล์ด้วย Winrar
    • Auto Run ตัวเกมส์
    • Copy ไฟล์จาก Razor 1911 ทับตัวเกมส์
    • เข้าเกมส์ได้เลยครับ
    • ไฟล์ไหนเสียซ่อมได้ครับ Recovery Record 5%

Download 23 Part

l Part 01 l Part 02 l Part 03 l Part 04 l Part 05 l Part 06 l Part 07 l Part 08 l Part 09 l Part 10 l
    l Part 11 l Part 12 l Part 13 l Part 14 l Part 15 l Part 16 l Part 17 l Part 18 l Part 19 l Part 20 l
    l Part 21 l Part 22 l Part 23 l

Password

L6M-@JKG

กด Thank ที่มุมซ้ายล่างเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดเกมต่อๆไปนะครับ
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ellninoo : 2nd September 2011 เมื่อ 09:38

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ชุดเกราะด้านนอกมันเปลี่ยนไปตามของที่เราใส่หรือเปล่าครับ เช่น โล่ ดาบ เสื้อเกราะ รองเท้า (เหมือนกับเกม Gothic)

หรือว่า มีแต่หาของใส่ แต่ชุดภายนอกไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง

หรือว่า ไม่มีเปลี่ยนของ เดินหน้าทำภารกิจลูกเดียวอ่ะครับ

ขอบคุณ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    Blog Entries
    1
    เหมือน assassin's creed อะครับ - -

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พอแตกไฟล์ถึงพาร์ทที่ 19 มันแจ่งว่า pass ผิดอะครับ โหลดมาครบแล้วซะด้วยอะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 347
    เล่นได้แน่นอน 100%

Tags for this Thread