ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 225

ขอสอบถามเรื่องเครือข่าย ผมกำลังจะซื้อ i Phone 4s ครับ

คือว่าผมจะซื้อ i Phone 4s ครับ ผมกำลังคิดอยู่ว่าจะเลือกใช้เครือข่ายไหนดี ที่เรื่องสัญญาณไม่มีปัญหาเล่นNet ก็โอเค บริการดี อะไรประมานนั้น ครับ

รบกวนเพื่อนๆ ช่วยแนะนำทีน่ะครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ ^ ^

สิ่งเหล่านี้....
    ทางหลวงแผ่นดิน41
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    สำหรับผมว่า AIS นะ บริการดีด้วยครับ ถ้าเน้นใช้ 3G ก็ไปเล่น Truemove-H
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SaNooKNi : 3rd January 2012 เมื่อ 16:11
    Macintosh

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    อยากซื้อ iPhone สักเครื่องแต่ 4s ไม่ไหว

ระหว่าง 3gs กับ 4 อันไหนจะดีกว่า

แล้วราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไร ซื้อมาต้องทำไรบ้างไม่เคยศึกษา

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ส่วนตัวผม ใช้ 4s อยุ่ ของค่าย AIS ผมว่าแพงสุด แต่บริการดีเยี่ยม มีปัญหาไรโทรไปติดต่อก็สะดวก

ผมใช้โปรโมชั้น 3G เดือนละ 839 บาท โทรฟรี 500 นาที sms 300 ครั้ง mms 50 ครั้ง 3g\edgs\gprs ไม่จำกัด

ส่วนค่ายอื่นก็ดรับ ลอง ศึกษาดูก่อน

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: