ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ The_O อ่านกระทู้
    ผมก็อยู่นะครับ
    oohhoo ช่วงนี้เล่น Dogma สถิตย์อยู่ห้อง RPG เยอะหน่อย
    ps3 thai สมัครสมาชิกยังไงครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RiderSakuya อ่านกระทู้
    เห็นชอบเล่นแนว Action ไม่ลองไปหา Lollipop Chainsaw มาเล่นดูล่าา

กำลังรอ Dead or Alive 5 อย่างใจจดใจจ่อ >.< แต่ตอนนี้ไล่เก็บถ้วยแพลทตินัมไปก่อนดีไหมหนอ
    เกม ยากูซ่า ถ้าผมมาเล่น ภาค 4 เลย มันจะเข้าใจเนื้อเรื่องใหมครับ

ปล.ผมชอบเล่นเกมที่มัน ผสม RPG เข้าไปด้วยอะนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    รายงานตัวด้วย เมื่อก่อน ps3 ออกมาใหม่ๆผมก็บ้า ซื้อเเผ่นเเท้ ตอนนี้ มีประมาณ 20 กว่าเเผ่น เเต่ช่วง หลังๆหันมาเล่น JB โหลดเกมเล่นผ่าน harddisk ง่ายกว่า

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hallynews อ่านกระทู้
    ps3 thai สมัครสมาชิกยังไงครับ
    ก็สมัครปรกติแต่หลีกเลี่ยง gmail นะครับ
    แล้วก็รอเวปส่งข้อความยืนยันครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RiderSakuya อ่านกระทู้

พออ่านออกไหมหนอ
    เข้าตรงรูปกระเป๋า > กล่อง > แล้วก็อันที่สามจากบนสุด > เลือกภาษา

รู้สึกภาพไม่ค่อยชัดแฮะ ขออภัยเน้ออ
    ขอบคุณมากครับเป็นพระคุณมาก T^T

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyonman อ่านกระทู้
    เกม ยากูซ่า ถ้าผมมาเล่น ภาค 4 เลย มันจะเข้าใจเนื้อเรื่องใหมครับ

ปล.ผมชอบเล่นเกมที่มัน ผสม RPG เข้าไปด้วยอะนะครับ
    เนื้อเรื่องเข้าใจแน่ครับ เพราะตรงหน้าเมนูจะมี Reminiscene ไว้ให้ดู เป็นฉากและเล่าจากเนื้อเรื่องภาคเก่าๆครับ แต่จะรู้ไม่ค่อยลึก แต่ก็โอเคอยู่นะครับ แต่แนะนำให้หาของตั้งแต่ PS2 เล่นเลยดีกว่า แล้วจะรู้เลยว่า Dragon of Dojima เป็นยังไง เนื้อเรื่องมันแจ๋วจริงๆ เป็นเกมส์ Exclusive ที่ผมชอบที่สุดล่ะ ^^
    Intel i7 920 @3.20 GHZ. Rampage III Extreme RAM 6 GB AMD HD6950 2GB PSN:Linker1991

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    นี่ๆps3 ถ้าอัพเดทผ่านเน็ตอยู่แล้วเน็ตหลุดเครื่องเราจะเป็นไรไหมครับ

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tigerza7779 อ่านกระทู้
    นี่ๆps3 ถ้าอัพเดทผ่านเน็ตอยู่แล้วเน็ตหลุดเครื่องเราจะเป็นไรไหมครับ
    ถ้าตอนโหลดๆอยู่เน็ตหลุดโหลดใหม่ได้
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    ไปๆ มาๆ เดินไปเดอะมอล ได้เกมนี้มาซะงั่น

[IMG] [/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    141
    ใครมีเกม red dead redemtion ถามหน่อยครับ ออนไลน์ เล่นยังไง ออนเข้าไปมันอยู่ในโหมด free roam ไม่มีใครเลย หาใครไม่เจอลองกดปุ่มข้างๆปุ่ม start แล้วกดที่ player เห็นแค่ชื่อผม แล้วก็จอยห้องยังไงครับ -*-

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tigerza7779 อ่านกระทู้
    ใครมีเกม red dead redemtion ถามหน่อยครับ ออนไลน์ เล่นยังไง ออนเข้าไปมันอยู่ในโหมด free roam ไม่มีใครเลย หาใครไม่เจอลองกดปุ่มข้างๆปุ่ม start แล้วกดที่ player เห็นแค่ชื่อผม แล้วก็จอยห้องยังไงครับ -*-
    เกมนี้โหลด มัลติแปลกมากครับ freerome มันเหมือนเป็นเซิฟๆหนึ่งเลยน่ะครับ เราอยากเล่นโหมดอะไรเราก็ขี่ม้าไปตรงสัญลักณ์ในแผนที่หรือกดเลือกได้ กดปุ่ม Select แล้วเลือกโหมดได้ ที่เห้นคุณคนเดียวนั้นเพราะทั้งเซิฟมีคุณคนเดียวลองเปลี่ยนเซิฟไปเรื่อยๆครับเดี๊ยวเจอคนเอง เล่นช่วงดึกๆ ฝรั่งจะเยอะ
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

กล่าวขอบคุณ
    141
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreedomBlood อ่านกระทู้
    เกมนี้โหลด มัลติแปลกมากครับ freerome มันเหมือนเป็นเซิฟๆหนึ่งเลยน่ะครับ เราอยากเล่นโหมดอะไรเราก็ขี่ม้าไปตรงสัญลักณ์ในแผนที่หรือกดเลือกได้ กดปุ่ม Select แล้วเลือกโหมดได้ ที่เห้นคุณคนเดียวนั้นเพราะทั้งเซิฟมีคุณคนเดียวลองเปลี่ยนเซิฟไปเรื่อยๆครับเดี๊ยวเจอคนเอง เล่นช่วงดึกๆ ฝรั่งจะเยอะ
    เจออีกปัญหาครับ เข้าไปได้ประมาณ 5-10 วิขึ้น ALERT You were removed from your session and returned to Free Roam due to connection issues with other players
    อยากเขวี้ยงจอยทิ้ง เข้าทุกครั้ง แมร้งหลุดทุกครั้ง free roam อะ เวลาเจอคนขึ้นแบบนี้ตลอด

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    กำลัง จะซื้อแล้วอ่ะครับขอร่วมกลุ่มด้วยนะครับ จะซื้อเดือนกันยายนนี้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    มีเครื่องแล้วครับ ขอเข้ากลุ่มด้วย PSN:Ramoseize ครับผม

Preview GAMERZONE
    กล่าวขอบคุณ
    1,587
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    อยากมีเครื่อง PS3 มั้งจังเลย
    YURI BOYKA

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สอบถามหน่อยครับ ผมเล่น PS3 ด้านมืด แต่อยากอัพเฟิร์มแวร์ให้มันเล่นเกมส์ใหม่ๆได้ครับ ผมจะต้องไปหาที่ไหนได้บ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wuttichai994 อ่านกระทู้
    สอบถามหน่อยครับ ผมเล่น PS3 ด้านมืด แต่อยากอัพเฟิร์มแวร์ให้มันเล่นเกมส์ใหม่ๆได้ครับ ผมจะต้องไปหาที่ไหนได้บ้างครับ
    ถ้าอัพก็กลายเป็นสายสว่างเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ไม่ได้เข้ามานานมากก ก ก ก ก ~!! คนเย๊อะขึ้นนะเนี่ย 5 5 5+

プレイステーション
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ความหายนะบังเกิดแล้ววว!!!! ฮาร์ดดิสก์ PS3 เจ๊ง กู้ไม่ได้ด้วย
    เซฟเกมหายหมดเลย 3 ปีที่เล่นมาหายหมด

ขอแนะนำเพื่อนๆทุกคนให้แบ๊กอัพเซฟของทุกๆท่านเผื่อกรณีนี้เกิดขึ้นด้วยเน้ออ T-T

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    สวัสดีครับ ซื้อนัดครับ ขอรวมแก็ง ps3 ด้วยนะครับ

พึงซื้อ ps 3 เมื่ิอ อาทิตก่อน ผมเล่นด้านสว่าง นะครับ

ตอนนี้มีเกมส์ 2แผ่นคือ uncharted1+2

มีอะไรก็แนะนำได้นะครับ

ป.ล ผมอยากรู้ว่าวิธี ใช้เน็ตหรือ ออนไลท์ ของ ps3 ผมใช้เน็ตทรู 10 MB ครับ

ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    มาเล่นด้วยกันPSN Gamercards