ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    ไม่เล่น Tekken กันบ้างเหรอครับ? แฮ่ๆ >__<
    Intel i7 920 @3.20 GHZ. Rampage III Extreme RAM 6 GB AMD HD6950 2GB PSN:Linker1991

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 365
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sirisuk008 อ่านกระทู้
    ถ้าวันธรรมดาก็หลัง 19.00 อ่าครับ ยาวๆเลย ถ้าเสาร์อาทิตย์ไม่ไปไหนก็เล่นเรื่อยๆครับ

แอดมาถามก็ได้ครับ Rain_TH

ผมแอดไปแล้วครับบบ ^^
    Jizz In My Pants

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mtzzone01 อ่านกระทู้
    ผมแอดไปแล้วครับบบ ^^
    ผมเล่นเนื้อเรื่องเสร็จละ รอเล่นมัลติกัน

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    จัดไปครับ นัดกันเลย 55+

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    ใครเบื่อ God of War หรือ Hevvy Rain สนใจมาแลกกะ Unchated2 Z3 ปก ori ของผมไหมครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเงินหาแลกอย่างเดียว 55 ใครสนใจ PMมาดีกว่าครับ
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

プレイステーション
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ขอเข้าร่วมด้วยคนจ้าาาา
    ว่าแต่ทำไมต้องจาก Playfire อย่างของเราคิดว่าสวยดีอยู่นา

อ่ะแต่เดี๋ยวตอนกลางวันมาทำให้ก็แล้วกัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ linker19191 อ่านกระทู้
    ไม่เล่น Tekken กันบ้างเหรอครับ? แฮ่ๆ >__<
    เราเล่นๆ แอดมาช่วยกันเก็บถ้วยหน่อยสินายย ขาดแต่ถ้วยออนไลน์อ้ะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RiderSakuya อ่านกระทู้
    ว่าแต่ทำไมต้องจาก Playfire อย่างของเราคิดว่าสวยดีอยู่นา

อ่ะแต่เดี๋ยวตอนกลางวันมาทำให้ก็แล้วกัน

เราเล่นๆ แอดมาช่วยกันเก็บถ้วยหน่อยสินายย ขาดแต่ถ้วยออนไลน์อ้ะ
    พอดีส่วนตัวผมคิดว่ามันดูง่ายกว่าครับ ตอนนี้ไม่เห็นมีใครออนผมเลยนั่งเล่น killzone3 เพลินไปหน่อย 6 โมงเย็นยัน 4 ทุ่มเลย ^^ ช่วงนี้ผมยังไม่ได้อัพเดทกระทู้นะคับเพราะคอมเสียผมออนโทรศัพแทน

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RiderSakuya อ่านกระทู้

เน็ทผมก๊ากมาก เล่นออนไลน์ไม่ไหวเลย TT^TT
    Intel i7 920 @3.20 GHZ. Rampage III Extreme RAM 6 GB AMD HD6950 2GB PSN:Linker1991

プレイステーション
    กล่าวขอบคุณ
    128
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ linker19191 อ่านกระทู้
    เน็ทผมก๊ากมาก เล่นออนไลน์ไม่ไหวเลย TT^TT
    เล่นได้นะ แต่แลคสุดๆ เล่นเท่าไหร่ก็แพ้หมดเลย ถ้าเล่นได้ก็มาเก็บถ้วยหน่อย (ปั๊มๆๆ)

プレイステーション
    กล่าวขอบคุณ
    128

ได้ละเน้อเกมการ์ดของ Playfire

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    เดี่ยวจะมาร่วมด้วยครับ สั่งเครื่องมาแล้ว พร้อมเกม FF 13

กล่าวขอบคุณ
    549
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyonman อ่านกระทู้
    เดี่ยวจะมาร่วมด้วยครับ สั่งเครื่องมาแล้ว พร้อมเกม FF 13
    โอ้วผมเพิ่งได้แผ่น FF13 มาเหมือนกันครับว่าจะเล่นอยู่ได้มีเพื่อนเวลาติดตรงไหน

ปล.UC3วันนี้ใครเล่นมั่งครับหาเพื่อนเล่น

กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ว่าจะซื้อ Ps3 สักเครื่อง จังหวัด พิษณุโลก ตรงไหนมีขายมั่งครับ (ใครไปเที่ยวงานไอทีมั่ง)
    Once upon a time

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suravong อ่านกระทู้
    ว่าจะซื้อ Ps3 สักเครื่อง จังหวัด พิษณุโลก ตรงไหนมีขายมั่งครับ (ใครไปเที่ยวงานไอทีมั่ง)
    ไม่ทราบเหมือนกันน่าจะหาซื้อไมยากน่าจะลงมา กทม นะร้านดีดีเยอะ
    ตอนนี้ผมเล่นออนไลน์อยู่ 2 เกมมี UC กับ killzone 3 เล่นทุกวันคับใครว่างมาเล่นด้วยกันได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oomgte : 16th December 2011 เมื่อ 17:56

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ใครรู้มั่งครับ สั่งของจาก Play Asia มาไทยจนถึงบ้านเรา ใช้เวลากี่วันครับ พอดีสั่ง FF 13 - 2 ไว้

プレイステーション
    กล่าวขอบคุณ
    128
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyonman อ่านกระทู้
    ใครรู้มั่งครับ สั่งของจาก Play Asia มาไทยจนถึงบ้านเรา ใช้เวลากี่วันครับ พอดีสั่ง FF 13 - 2 ไว้
    สั่งจาก Play-Asia ของจะมาถึงหลังจากที่ของได้ส่งจากต้นทาง นับไปเลยสองสัปดาห์เน้อ
    ตอนนี้แผ่นโซนอเมริกาแพงมากแผ่นละสองพันได้ รอมันราคาตกก่อนแล้วค่อยซื้อดีกว่า

บวกกับตอนนี้ FFXIII ธรรมดาก็ยังไม่ได้แกะซองเล่นเลย 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RiderSakuya : 17th December 2011 เมื่อ 00:01

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รายงานตัวครับ

PSN Gamercards
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย X3RL4NCE : 18th December 2011 เมื่อ 17:02

กล่าวขอบคุณ
    549
    วันนี้ใครเล่น UC3 เรียกได้เลยนะครับผมเล่นหลัง 19.00 น ทักใน psnมาเลย

Rain_TH

กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    Blog Entries
    1
    ps3 ผมพึ้งพังไปเอง สาเหตุมาจากไม่ได้เล่นนานถึงนานมาก มันเปิดเครื่องไม่ติดพอเปิดมามีไฟสีเขียวสักแป๊ปนึงมันก็กระพิบๆเป็นสีส้มพร้อมเสียงตื้ดๆประมาณ2-3ครั้ง แล้วสุดท้ายก็กลายเป็นสีแดงกระพิบๆไปตลอดเลย 
    อยากรู้วิธีแก้ มันเป็นอะไรหรอครับอาการแบบนี้ แล้วถ้าไปซ่อมราคาเท่าไหร่ ถ้าซ่อมนานไหม 
    ปล เห็นเค้าว่าซ่อมเป็นเดือนจิงหรอ

กล่าวขอบคุณ
    549
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jojo007115 อ่านกระทู้
    ps3 ผมพึ้งพังไปเอง สาเหตุมาจากไม่ได้เล่นนานถึงนานมาก มันเปิดเครื่องไม่ติดพอเปิดมามีไฟสีเขียวสักแป๊ปนึงมันก็กระพิบๆเป็นสีส้มพร้อมเสียงตื้ดๆประมาณ2-3ครั้ง แล้วสุดท้ายก็กลายเป็นสีแดงกระพิบๆไปตลอดเลย 
    อยากรู้วิธีแก้ มันเป็นอะไรหรอครับอาการแบบนี้ แล้วถ้าไปซ่อมราคาเท่าไหร่ ถ้าซ่อมนานไหม 
    ปล เห็นเค้าว่าซ่อมเป็นเดือนจิงหรอ
    ระบบไฟน่าจะเสียนะครับ อยากทราบว่า เครื่องอ้วน หรือ slim ครับ
    ถ้าซื้อเครื่อง ศูนย์มา ก็คงเป็นเดือนละครับ แต่ถ้าซื้อตามร้านเกมส์ยกไปไห้ช่างดูครับ เต็มที่ อาทิตย์เดียว

กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sirisuk008 อ่านกระทู้
    ระบบไฟน่าจะเสียนะครับ อยากทราบว่า เครื่องอ้วน หรือ slim ครับ
    ถ้าซื้อเครื่อง ศูนย์มา ก็คงเป็นเดือนละครับ แต่ถ้าซื้อตามร้านเกมส์ยกไปไห้ช่างดูครับ เต็มที่ อาทิตย์เดียว
    เครื่องอ้วนครับ ซื้้อที่สะพานเหล็ก แล้วถ้าซ่อมราคาเท่าไหร่ครับ

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    เครื่องที่สั่งไว้ก็ไม่มาสักที ถามนิดหนึ่ง เราจำเป็น ต้อง สมัคร PSN หลายๆประเทศด้วยหรอครับ แล้ว เน็ต 3BB 6 MB ออนไลไหวไหมครับอยากรู้

ปล.PS3 มันใช้ VPN ของ Playspeed ได้ไหมครับ ???

กล่าวขอบคุณ
    549
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jojo007115 อ่านกระทู้
    เครื่องอ้วนครับ ซื้้อที่สะพานเหล็ก แล้วถ้าซ่อมราคาเท่าไหร่ครับ
    โอ้ว เครื่องอ้วนมีปัญหาบ่อยครับ ยกไปร้านเลยครับ ราคาไม่แน่ใจครับแต่ไม่น่าแพงมากครับ
    เครื่องที่สั่งไว้ก็ไม่มาสักที ถามนิดหนึ่ง เราจำเป็น ต้อง สมัคร PSN หลายๆประเทศด้วยหรอครับ แล้ว เน็ต 3BB 6 MB ออนไลไหวไหมครับอยากรู้

ปล.PS3 มันใช้ VPN ของ Playspeed ได้ไหมครับ ???
    psn ที่บางคนสมัครหลายอันก็เพราะ zone game ครับ เพราะเกมส์ ps3 มี 3zone อยู่ที่แผ่นเกมส์ด้วยครับว่า zoneไหนเพราะเขาแบ่งเป้นzone ครับไม่รวมไม่ไหวแลคบ้านแตก
    ส่วนใหญ่ คนไทยเล่น zone3กันนะครับ เพราะ zone asia ส่วนเรื่องเน็ตผมว่าอาจจะไม่ไหวนะครับเพราะ เนต3bb ขึ้นชื่อว่าเล่น นอก แลคมาก

ปล.ถูกผิดยังไงช่วยแจงทีนะครับพอดีผมก็ไม่แน่ใจ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    พึ่งซื้อวันนี้ครับ ps3 120GB สีดำลองหันมาเล่น Console ดูบ้างตอนนี้มีอยู่เกมเดียว Gran Turismo 5 ตอนนี้ขอแกะกล่องก่อนแล้วสมัคร PSN แล้วจะนำมาให้ครับผม ^^

กล่าวขอบคุณ
    1
    วันนี้ไปเจอร้านขายเกม ชาตค่าเกม bf3 ไป 2590 กินฟรีไป 1000 น่าเลือดฉิบ เพิ่มมาอีกสัก 100 200 จะไม่บ่นเลยนะแต่นี่****เกินไปหวะ