ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

★★ GRAND THEFT AUTO V ★★
    ★★★★★★★★ ►► Thailand @JKG ◄◄
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,814

Cool Windows Screem XP SP3 2011 (18 สิงหาคม 2011) สวยๆจ้า มาดูรูป

Windows Screem XP SP3 2011

copy pixels B the most stable for the year 2011
    Windows Screem XP SP3 2011 version of XP SP3 is enabled and accept updates from Microsoft, featuring Windows Stability, stability, and contains many themes Version not software, and supports SATA and supports the Arabic language fast and proven on more than one device and the images of two

รายละเอียดแบบคร่าวๆ

ชื่อ : Windows Screem XP SP3 2011
    วันที่ : 18 สิงหาคม 2011
    ผู้จัดทำ : IsoFreak Mohamed Ibrahim Moody
    ซีดีคีย์หรือซีเีรียล : ติดตั้งพร้อมใช้งาน
    ขนาดไฟล์ : 512 MB
    Bootable CD
    Iso File

วิธีโหลด uploadic

เครดิต : http://damkwan.com/topic/94471

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    อยากถามคนโหลด :ทำไมไม่ใช้ 7 ไปเลย?

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เพราะว่า 7 มันเขียนโปรแกรมลำบากครับ
    จึงใช้ XP โปรแกรมที่ใช้เขียนโปรแกรมมันลองรับมากกว่าครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ชอบ XP ครับ....จบ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: