ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

To come back !!
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    Blog Entries
    3

[PC] Test Drive Unlimited 2 [REPACK BLACKBOX][MEDIAFIRE][2.7GB]

ในตัวเกมภาคใหม่นี้ยังรักษาความสุดยอดของเกมภาคเก่าใว้ได้ทั้งในด้านภาพที่สวยงาม และเกาะขนาดใหญ่ที่เราสามารถขับรถไปไหนก็ได้ มีรถให้เลื่อกหลากหลาย โดยในภาคนี้จะมีการเพิ่มรถใหม่ๆเข้าไปหลายรุ่นเช่น bugatti veyron Ferrari F458 ฯลฯ โดยรวมแล้วมีรถมากว่า NFS HP ในภาคนี้เราจะได้ใช้ชีวิตอยู่บนเกาะ 2 เกาะเกาะหนึ่งคือเกาะในภาคที่เเล้วส่วน อีกเกาะหนึ่งคือเกาะ IBIZA เราสามารถเดินทางข้ามเกาะได่ด้วยเครื่องบิน จากภาคที่แล้วที่มีแฟนเกมหลายคนขอเรื่องการตกแต่งบ้านในภาคนี้เราจึงสามารถตกแต่งบ้านของเราได้ ผมได้ลองทดสอบตัว BETA แล้วรู้สึกว่าการขับรถการควบคุมรถนั้นเหมือนจริงมากๆและสภาพแวดล้อมต่างๆก็ทำออกมาได้สวยอย่างมาก เกมนี้จึงเป็นเกมที่คนชอบเกมแข่งรถควรหามาเล่น

การแข่งขันในเกมจะเน้นไปที่การแข่งแบบที่เป็นถนนชนบทเช่นริมทะเล ในป่า หรือบนเขา ซึ่งนี่เป็นเอกลักษณ์ของเกมนี้ก็ว่าได้ และสนามในภาคนี้จะพาไปยังที่เกาะ IBIZA อันแสนสวยงามที่ประเทศสเปน ส่วนโหมดการเล่นก็มีให้เลือกเพียบ ไม่ว่าจะเป็นการแข่งแบบกลุ่ม แข่งตัวต่อตัว แข่ง challenges แก้อุปสรรคต่างๆ หรือแข่งเป็น Mission ยาวๆก็มี หรือว่าจะแข่งชิงถ้วยรางวัลก็ไม่เลว ซึ่งผู้ชนะก็ได้รับรางวัลเป็นเงินหรือชิ้นส่วนอุปกรณ์ต่างๆ ซึ่งอุปกรณ์เกี่ยวกับรถในเกมนี้ก็มีใลอกเปลี่ยนมากมายหลากหลาย และทั้งรถหรือมอเตอร์ไซต์ก็มีให้เลือกซื้อหลากหลายยี่ห้อด้วย โดยจะเป็นรถยี่ห้อดังๆที่มีขายจริง

แต่ยังไม่หมดเท่านี้ นอกจากรถและอุปกรณ์แต่งรถแล้ว ยังมีสิ่งสำคัญอีกสองอย่างที่ผู้เล่นจะต้องเลือกซื้อด้วยนั่นคือชุดแข่ง เพราะชุดแข่งจะช่วยเสริมประสิทธิภาพในการขับขี่และยังช่วยเพิ่มความเท่ได้ อีกด้วย อีกอย่างก็คือบ้าน ถ้าไม่มีบ้านผู้เล่นก็ไม่มีที่เก็บของต่างๆถูกไหม จะเอาไปไว้ใต้สะพานหรือ? และแต่ละบ้านก็ย่อมมีขนาดต่างกัน โดยเฉพาะโรงรถ ซื้อบ้านเล็กๆโรงรถก็เล็ก ผู้เล่นก็เก็บรถเอาไว้ได้น้อย

Minimum System Requirements:
    - Operating System: Windows XP SP2, Vista SP2, Windows 7
    - CPU: Intel Core 2 Duo 2.2GHz / AMD Athlon X2 4400+
    - RAM: 2GB
    - Video Card: Nvidia GeForce 8800 / ATI Radeon HD 3870
    - Sound Card: 100% DirectX 9.0C compliant sound card or equivalent onboard sound
    - Hard Drive Space: 14 Gb
    - Pheripherals: 10 buttons pad (Xbox 360 controller or Logitech Dual-Action)
    - Connectivity: ADSL connection, Microsoft .NET 3.5

Recommanded System Requirements:
    * Operating System: Windows XP SP2, Vista SP2, Windows 7
    * CPU: Intel Core 2 Duo 2.2GHz / AMD Athlon X2 4400+
    * RAM: 2GB
    * Video Card: Nvidia GeForce GTX 280 / ATI Radeon HD 4870
    * Sound card: 100% DirectX 9.0C compliant sound card or equivalent onboard sound
    * Hard Drive Space: 14 Gb
    * Pheripherals: 10 buttons pad (Xbox 360 controller or Logitech Dual-Action)
    * Connectivity: ADSL connection, Microsoft .NET 3.5

l Part 01 l Part 02 l Part 03 l Part 04 l Part 05 l Part 06 l Part 07 l Part 08 l Part 09 l Part 10 l
    l Part 11 l Part 12 l Part 13 l Part 14 l Part 15 l

อ่านซักหน่อยนะครับ
    *เล่นได้ ไม่ได้กลับมายืนยันด้วยนะครับ*
    *ไฟล์ใหนเสีย PM มานะครับ เผื่อผมติดตามกระทู้ตัวเองไม่ทัน*
    *ไม่กด Thank ก็ไม่เป็นรัยนะครับ ขอเเค่มายืนยันว่าเล่นได้หรือปล่าวก็พอ
    *
    joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ขอบคุณมากครับจะลองดูนะครับ ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    1
    มันต้องสมัครสมาชิกอะไรด้วยป่าวอะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เล่นได้ไหมครับ
    Mass Effect 3 "บทสรุป" Click..!!

กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    2
    เล่นได้ไมครับขอวิธีตอกตั้งด้วยนะครับเพราะตอนผมโหลด ตัว FULL ไปผมไม่ยากจะตัดเน็ตในการเล่น ผมใช้ xp ถ้าใครรู้วิธีบล็อกตัว อัพเดตได้จะดีๆมากครับผมลองไปหาใน youtube แล้วมีแต่วิธีบล็อกเน็ตของ 7 ครับ

Grand Centra Park Rama x
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

ต้องอัพเดทไหมครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ตัดอะไรออกบ้างครับ

O_O!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ขอบคุณครับ

The_Nine
    กล่าวขอบคุณ
    2,094
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bomzatk อ่านกระทู้

ต้องอัพเดทไหมครับ
    ให้มันอัพเดทไปครับจากนั้นลง Crack ใหม่ แล้วโหลด Offline Launcher จาก GAme Copy World

Grand Centra Park Rama x
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    โอเค เล่นได้แล้วครับขอบคุณมาก แต่ผิดรู้สึกผิดหวังอย่างรุนแรงเมื่อเทียบกับภาคแรก ><"

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แครกอยู่ไหนอ่ะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของผมตอนแตกไฟล์มันแจ้งว่า พาท 5 เสียอ่ะครับ ช่วยเช็คให้หน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    เหมือนกันครับ พาท 5

กล่าวขอบคุณ
    136
    เงียบจังเลย ปล. pm ไม่ได้ กล่องคุณเต็ม

กล่าวขอบคุณ
    136
    เงียบไปเลย

แก้ไขนะครับ เพิ่งโหลดมาใหม่แตกไฟล์ผ่านเฉย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kiniirs : 24th April 2012 เมื่อ 00:19

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เล่นได้ 100%ครับ

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    เล่นได้ครับ แต่พอขึ้นเครื่องบินไปอีกเกาะนึง มันเด้งออกครับ

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 236
    ของ black box ตัวนี้มันลบ map Hawaii ออกครับเลยเล่นได้ไม่จบ
    แนะนำให้โหลดตัว full ครับ หรือลองไปหา hawaii fix มาลงครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    13 14 15 โหลดไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    1
    โหลดได้แล้ว คร้าาาา เน็ทหลุด โง่แท้เหลา