ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

To come back !!
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    Blog Entries
    3

Arrow [PC] TRINE 2 (SKIDROW) [2011/MULTI9/FULL][MEDIAFIRE]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ drift_king อ่านกระทู้
    โอวเกมส์สนุกเหลือเชื่อเลย สนุกมาก ใช่ไอเดียในการแก้ปัญหา สนุกโครตเลย
    สีสวยมาก มายืนยันเล่นได้ 100%

Year: 2011
    Genre: Adventure
    Publisher: Atlus
    Developer: Frozenbyte

เกม Trine 2 ให้ผู้เล่นเลือกสายอาชีพทั้ง 3 อันได้แก่​​ โจร,​นักเวทย์ และอัศวิน เดินทางผจญภัยต่อสู้กับศัตรู
    พร้อมกับไขปริศนาตามฉากโดยใช้สามารถพิเศษเฉพาะของอาชีพนั้นๆเป็นตัวไขปริศนาเพื่อผ่านด่านไปยังสถานที่ต่อไป
    Trine 2 เกมส์แนว Platform Adventure จากค่าย Atlus ที่ถูกพัฒนาโดยทีมงานจาก Frozenbyte เกมส์ Trine 2
    คงถูกใจคอเกมส์ Platform 2 มิติแน่นอน เนื่องจากกราฟฟิกที่สวยงามมากการเคลิ่อนไหวของตัวละคร
    การดำเนินของตัวละครแต่ละตัวที่มี Skill ที่โดดเด่นในการผ่านเนื้อเรื่องที่แตกต่างกันไปของเกมส์รวมถึงดนตรีประกอบล้วนทำออกมาได้ดีมาก

Processor: 2.0 GHz CPU (Dual Core recommended)
    Memory: 1 GB
    Hard Disk Space: 1.5 GB
    Video Card: ATi Radeon HD 2400 or NVIDIA GeForce 7600 or better
    (Shader Model 3.0 needs to be supported)
    DirectX®: 9.0c

วีธี Download Mediafire (ตอนนี้)

l Part 01 l Part 02 l Part 03 l Part 04 l Part 05 l Part 06 l Part 07 l

Crack Skidrow

Pass

อ่านซักหน่อยนะครับ
    *เล่นได้ ไม่ได้กลับมายืนยันด้วยนะครับ*
    *ไฟล์ใหนเสีย PM มานะครับ เผื่อผมติดตามกระทู้ตัวเองไม่ทัน*
    *ไม่กด Thank ก็ไม่เป็นรัยนะครับ ขอเเค่มายืนยันว่าเล่นได้หรือปล่าวก็พอ*
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Miss_You : 29th February 2012 เมื่อ 22:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นกับเพื่อนได้รึยังอะครับตอนนี้

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    โอ้ว ชอบมากเลย เคยเล่น ภาค 1 อยู่ >.<
    CalVaDoS

To come back !!
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    Blog Entries
    3
    เล่นได้ไม่ได้

ช่วยมายืนยัน ด้วยนะครับ ^^

IHS
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bararesz อ่านกระทู้
    เล่นกับเพื่อนได้รึยังอะครับตอนนี้
    เล่นผ่าน tunngle ก็ได้นะ มีวิธีบอกแล้ว http://www.youtube.com/watch?v=Lfe9MGtleRY คลิปสอนวิธีเล่นมัลติ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มีวิธีเล่นผ่าน Hamachi ไหมครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โอวเกมส์สนุกเหลือเชื่อเลย สนุกมาก ใช่ไอเดียในการแก้ปัญหา สนุกโครตเลย
    สีสวยมาก มายืนยันเล่นได้ 100%

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: