ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Unhappy ช่วยด้วยยยยยยย TTTTTTTTTTT

ใครรู้บ้างอะครับว่านี่มันคืออะไรอะ คือผมลง GTA SAN แล้วพอลงเสร็จมันก็มีแบบนี้ขึ้น จะใส่ Crack มันก็ขึ้นแบบนี้อะครับบอกผมทีครับว่ามันคืออะๆรแล้วแก้ยังไงดี TTTTT

นี่อะครับ http://image.ohozaa.com/show.php?id=...7c94ab3a6834db
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MGzMicrosoft : 19th July 2011 เมื่อ 17:51 เหตุผล: ลงภาพไม่เป็นครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ลองหา crack ไหม่ดู

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    เป็นตัวเต็มหรอครับ ตัวเกมส์น่ะ

ลองใช้แคร็กตัวนี้ Crack GTA SAN 1.0
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bestpopolo : 19th July 2011 เมื่อ 18:08

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ่อพี่ครับลืมไปก่อนจะ Install เกมมันมีแบบนี้ขึ้นอะครับมันเกี่ยวข้องกันหรือเปล่าอะ

http://image.ohozaa.com/show.php?id=...0efe9a3fd3c86a
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MGzMicrosoft : 19th July 2011 เมื่อ 18:20

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MGzMicrosoft อ่านกระทู้
    มันคงไม่ไดอยู่ที่แผ่นใช้เปล่าครับ
    ถ้าเป็นแผ่นที่ซื้อจากร้าน ส่วนมากเค้าก็ใส่มาให้ครับ ลองหาดูในแผ่น

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    เซงเลยอะครับผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องเลยเป็นมือใหม่ซื้อมาเสียไป300เซงจิตTTTT

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    Crackมีมากะเกมหรือโหลดเองครับ ถ้าใช้ไม่ได้ก็หาโหลดใหม่เลยดีกว่า