ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,438

[PC] MAFIA 2 [FULL][REPACK][MEDIAFIRE][24-PART][4.4 GB]

Published by: 2K Games
    Developed by: 2K Czech
    Genre: Action
    Release Date:
    US: August 24, 2010

ระบบการเล่นของภาคนี้ก็จะคล้ายกับภาคที่แล้วโดยจะคล้ายๆกับเกม open world (เที่ยวเมืองอิสระ)
    อย่างขับรถ หรือยิงคน ไล่ขับชนชาวบ้าน ชาวเมือง อะไรประมาณนี้ เกมจะออกแนวคล้ายๆกับเกม
    คู่แข่งอย่าง Godfather 2 หรือ GTA 4 ที่เน้นการไล่ล่าทำภารกิจ อันดุเดือดมัน แต่ Mafia 2 นั้น
    มีความพิเศษในเรื่องระบบการ ต่อยเตะที่ทำคอมโบและมีท่าทางที่ ผมคิดว่า OK สุดแล้วอ่านะคร้าบ

กราฟิกและการรูปแบบของเกมส์ Mafia 2 ต้องยอมรับว่าถ่ายทอดออกมาได้ดีและน่าสนใจมาก การจำลองเอาเมืองยุคเก่าออกมาน่าสนใจ
    การใช้รายละเอียดต่างๆ ก็ทำได้ดี การพังทลายของสิ่งปลูกสร้างบางชนิด และที่น่าสนใจก็คือการต่อสู้ของตัวละคร ซึ่งเลือดแดงและหากเรายิง
    โดนส่วนไหน ศัตรูก็จะแสดงอาการเจ็บปวดในส่วนนั้นๆ ออกมาอย่างการยิงขาหรือมือ แต่แนะนำให้ยิงหัวเลยดีกว่านะ เพราะเกมส์นี้มันไม่มีหลอดเลือด
    เวลาที่เราโดนโจมตีก็ต้องหลบฟื้นฟูเพราะถ้าโดนซ้ำก็นอนเอาได้เหมือนกัน ยังดีนะที่ตัวเกมส์ส่วนใหญ่ให้เราไปฆ่าแต่พวกชั่วๆ ทำให้ตัวเอกของเราดู
    มีภาพพจน์ที่ดีขึ้นมาบ้าง

Minimum System Requirements
    Processor: Intel Core 2 Duo @ 3.0 GHz / AMD Athlon 64 X2 3600+
    Memory: 1.5 Gb
    Hard Drive: 8 Gb free
    Video Memory: 512 Mb
    Video Card: nVidia GeForce 8600 / ATI Radeon HD 2600

- โหลดไฟล์ให้ครบ แล้วคลายไฟล์ แนะนำให้ใช้ 7zip
    - Mount ไปที่ Image (Daemon tool lite)
    - ติดตั้งเกมตา่มปกติ
    - เล่นเกมส์ได้

PART01 | PART02 | PART03 | PART04 | PART05 | PART06 | PART07 | PART08 | PART09 | PART10 |
    PART11 | PART12 | PART13 | PART14 | PART15 | PART16 | PART17 | PART18 | PART19 | PART20 |
    PART21 | PART22 | PART23 | PART24

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตอนผมลง มันเป็นภาษาอะไรก็ไม่รู้ครับ แล้วพอตอนลง มันก็ขึ้น เดสท้อป มาเฟีย 2 แต่พอลงเส็ด มันก็หายไปเลยครับ ไอที่ ขึ้นเดสท้อปหาย พอจะแก้ก็ไม่รุ้จะแก้ยังไง เพราะมันเป็นภาษา อะไรก็ไม่รุ้ - -*

I have no response.
    กล่าวขอบคุณ
    833
    ได้รับคำขอบคุณ: 836
    พาส 20 เสียครับ ~ !!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    โหลดไม่มีปัญหา แตกไฟล์ ไม่มีปัญหา แต่ ปัญหาอยู่ที่ ตอนลงมันไม่ใช่ภาษาไทยครับ ตอนนี้ยังลงไม่เสร็จ ถ้าเป็นยังไงจะมาบอก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ผมลงไปแล้วมัน เข้าเกมส์ แล้ว หลุดออก มา อ่ะคับ มัน เข้าเกมส์ไม่ได้ การ์ด จอ ผมเป็น ออนบอร์ด ด้วย ไม่รุ้ จะ อัพเกรดยังไง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พอเข้าเกมอะครับ เล่นไปจบด่านนึง แล้วอยู่ดีๆ ตัวเรามันขึ้นว่าบาดเจ็บอะครับ แล้วกด w มันเดินไปข้างหลัง ส่วน s มันเดินไปหน้า งงมากครับ ทั้งๆที่ไม่ได้ปรับอะไร แล้วด่านแรกก็บังคับได้ปกติ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไม่เห็นมีแบบ Full เลย