ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    มี 2 คนเพื่อนสนิทที่เรียกว่า รัก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    มีที่สนิท(จนสามารถเล่นหัวกันได้) มี 4 คนครับ

1.บ้าบาส ดอทเอ เฟรนด์ลี่ขี้เล่น จอมเล่นมุข(ทั้งเสี่ยว ฮา และกวน_ีน) หน้าม่อ (555) (คนนี้สนิทมาก)
    2.บ้าดอท แต่เก่งคณิต มือกีต้าร์(ที่เหมือนจะ)เมพ
    3.บ้าการเมือง สังคม ชอบเศรษฐศาสตร์ แต่ก็มีมุมฮาๆเล็กน้อย
    4.อัจฉริยะวิทย์-คณิต บ้าดอท แถมยังบ้าอนิเมะด้วย = ="

ป.ล.ที่กล่าวถึงคือสนิทเป็นกลุ่ม ยกเว้นคนที่ 1

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    1 คนครับ แล้วก็แทบไม่ทะเลาะกัน คุยกันได้ทุกเรื่อง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    4 คนครับ ผู้หญิงสอง ชายสอง

เพื่อนผมน่ะมีเยอะ แต่คนที่มีน้ำใจและจริงใจจริงๆ มันก็มีแค่สี่คนเท่านั้นแหละครับ

นอกนั้นบางคนก็เสียสละไม่เป็น ไม่มีน้ำใจ ขออะไรไม่เคยได้ ถ้าเค้ามาขอผม ผมโอเคตลอด เรื่องเิงินยืมรถ ผมไม่เคยปฏิเสธ พอทีเราต้องการจริงๆ ล่ะก็ ไม่เคยมีหรอก ^^

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    ผมสนิททั้งก๊กครับ 20คน

HENTAI คืออะไร?
    กล่าวขอบคุณ
    6,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,925
    ผมมีเพื่อนสนิทอยู่ 3 คนที่อยู่ด้วยกันตั้งแต่ ประถม 1 จนกระทั้งจบมัธยม 3 มาด้วยกัน พอจบมาแล้วก็คิดกันว่าจะไปเรียนที่ใหม่ด้วยกัน

แต่มีผมคนเดียวที่ไม่ได้ย้ายตามไปเรียนที่เดียวกัน เลยต้องหาเพื่อนใหม่ในโรงเรียนที่ผมไปสมัครเรียนคนเดียว
    พอเริ่มเข้าเรียนปวช.1ใหม่ๆ ตอนแรกผมก็คิดว่าจะหาเพื่อนยาก พอผ่านไป2-3 อาทิตย์ผมก็เริ่มมีเพื่อนใหม่เข้ามาทักทายมากขึ้นตั้งแต่วันแรกที่เรียนมา จนกระทั้งได้คุ้นเคยกับเพื่อนพวกนี้
    และหลังจากนั้นก็เริ่มรู้ใจกันในเวลาต่อมา จนกระทั้งได้เพื่อนสนิทบ้างคนด้วยกันถึง 4 คน ณ ตอนนี้ผมก็ขึ้นมาอยู่ในระดับปวช.3 กันแล้วก็ยังคบกันอยู่.....

ส่วนเพื่อนที่สนิทกันตั้งแต่ก่อน ก็มาหากันบ้างแต่นานๆที่ปี 1 ถ้าไม่ใช้วันเกิดหรือวันสำคัญก็ไม่มาหาเลย แต่ผมก็เค้าใจว่าระยะทางมันไกล
    แต่ก็ยังดีกว่าที่ลืมกันไป ตลอกกาล .....

Ubonratchathani,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,441
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    มีคนเดียวครับ ตั้งแต่ ม.1 จนตอนนี้ ปวช.3(เทียบเท่า ม.6) แล้วก็ยังสนิทกันอยู่ ว่าจะไปต่อมหาลัยก็ที่เดียวกันอีก ฮ่าๆๆ ความจริงผมกับเพื่อนก็ความเห็นไม่ตรงกันบ่อยมาก จนทะเลาะกันเป็นประจำ แต่ผมกับเพื่อนก็ไม่เคยโกรธกันเกิน 5 นาทีหรอกครับ แป๊ปเดียวก็กลับมาคุยกันเหมือนเดิมละ

ป.ล.น่าแปลกนะ ทำไมเวลาเราสนิทกับเพื่อนมากๆ คนอื่นจะชอบมองว่าเป็นเกย์

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1
    ตอนนี้มีแต่ในนั้นเน็ตนะครับเพื่อนสนิทในชีวิตจริงเหลือน้อยมากคนเดียวเอง -.-

กลับไปใช้ WinXP ดีมั้ยนะ.
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    1
    สนิทก็หลายคนนะครับ ประมาณ 3-4 คนแหละ 2 คนพิเศษเลย

แต่เพื่อนตายของผมน่ะมีแล้วครับ ตายแทนผมได้เลย มีถึง 2 คนเลยล่ะครับ จริงๆนะพ่อกับแม่ผมไง

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    3
    5 คน คนที่ไว้ใจจริงๆอะครับ ญ 2 ชาย 3
    "Intellectual property infringement is a sin"

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpaceRB อ่านกระทู้
    ของเราสนิทโคตรๆก็ 4 คนค่ะ !!!! ชวนไปนู่นไปนี่ ตบหัวได้(เเต่บางคนก็ไม่ชอบ -0-) พูดคำหยาบเเล้วไม่ถือ(อะ อันนี้บ่อย 555+)

ทะเลาะบ่อย เเต่แป๊ปๆก็หาย ...... เเล้วก็มาเล่นกันเหมือนเดิม เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น -*-

เต่เราก็เหมือนจขกท.เเหละ ยังไม่มีเพื่อนตายเลยนิ๊~ ....
    โอ ไมน่าเชื่อว่าเป็นผู้หญิง 30stm คนฟังน้อยนะ

มีเพือนสนิทได้ไม่เกินละมั้ง แต่อาจเกินก็ได้

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    คนเดียวเท่านั้นแหละครับผม

แต่ผมกับเขาตอนนี้อยู่คนละจังหวัดกันแล้ว

รู้จักกันมาตั้งแต่อ.1

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ผม2คนครับรวมผมก็สาม คบกันมา6-7ปีได้แล้วก็ยังไม่เคยเปลี่ยน^^"

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    4คนครับ แต่สนิทเอามากๆ 1คนครับไว้วางใจมากที่สุด ไม่เคยทำงานพลาด ส่วนอีก3คนนี้ก็เพื่อนที่เคยร่วมทุกช์ร่วมสุข ตลอด 5ปี

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ประมาณ69คน ก็พอครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,252
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    เพื่อนสนิทมี1คน