ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

BATMAN ARKHAM CITY ไม่ auto save แก้ไขอย่างไรครับ

BATMAN ARKHAM CITY ไม่ auto save แก้ไขอย่างไรครับ หรือมีวิธีการ save ไหมครับ เล่นไปตั้งเยอะแล้วอะ พอปิดแล้วจะกลับมาเล่นใหม่ ไม่มีคำว่า resume game เลยอะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,025
    ได้มี ไอดี GFWL offline version เปล่า

เวลาก่อนเข้าเล่นอะ เลือกเซฟ 4 ช่อง มุมซ้ายล่าง signed as ชื่อไอดีเรา น้องมีเปล่า

ถ้าไม่มี ก็สร้างไอดีก่อนจ๊ะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    สร้างยังไงอะครับ กด home แล้ว ไม่มีแท๊บ game for window live ขึ้นมาเลยอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ลบเกมส์แล้วลงเกมส์ใหม่ค่ะ ให้ลงไดร์Cหรือลงในไดร์ที่ลงWINค่ะ แค่ะนี้ก็จะเซฟได้แล้วค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ลบแล้วลองลงใหม่แล้ว ลงวินใหม่ก็แล้ว ก็ไม่ auto save เหมือนเดิมอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,025
    ลง game for windows live เสร็จปุ๊บ เข้าเกมอะไรก็ได้ที่มี
    (ถ้าในเกมคุณมีพวกเกมส์เช่น battle vs chees bioshock gta พวกนี้ คุณก็ใช้ตัวเดิมนี่ละไม่ต้องลงใหม่ แล้วหลังจากลงเสร็จเข้าไปตั้งค่าเป็นแบบออฟไลน์ครับ)

http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B1%E0%B8%9A

ถ้ายังไม่ได้อีกผมก็จนปัญญาแล้วครับ ลองทำตามลิ้งค์บนดูก่อนนะ

credit overclockzone

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ไม่ได้หมายความว่าให้ลงWinใหม่ค่ะ ลงเกมส์ไดร์เดียวกับที่ลงwin เช่น winอยู่ไดร์Cก็ลงเกมส์ไดร์C หรือ winอยู่ไดร์Dก็ลงเกมส์ไดร์Dค่ะ ลองดู