ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

BATMAN ARKHAM CITY ไม่ auto save แก้ไขอย่างไรครับ

BATMAN ARKHAM CITY ไม่ auto save แก้ไขอย่างไรครับ หรือมีวิธีการ save ไหมครับ เล่นไปตั้งเยอะแล้วอะ พอปิดแล้วจะกลับมาเล่นใหม่ ไม่มีคำว่า resume game เลยอะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    ได้มี ไอดี GFWL offline version เปล่า

เวลาก่อนเข้าเล่นอะ เลือกเซฟ 4 ช่อง มุมซ้ายล่าง signed as ชื่อไอดีเรา น้องมีเปล่า

ถ้าไม่มี ก็สร้างไอดีก่อนจ๊ะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    สร้างยังไงอะครับ กด home แล้ว ไม่มีแท๊บ game for window live ขึ้นมาเลยอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ลบเกมส์แล้วลงเกมส์ใหม่ค่ะ ให้ลงไดร์Cหรือลงในไดร์ที่ลงWINค่ะ แค่ะนี้ก็จะเซฟได้แล้วค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ลบแล้วลองลงใหม่แล้ว ลงวินใหม่ก็แล้ว ก็ไม่ auto save เหมือนเดิมอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    ลง game for windows live เสร็จปุ๊บ เข้าเกมอะไรก็ได้ที่มี
    (ถ้าในเกมคุณมีพวกเกมส์เช่น battle vs chees bioshock gta พวกนี้ คุณก็ใช้ตัวเดิมนี่ละไม่ต้องลงใหม่ แล้วหลังจากลงเสร็จเข้าไปตั้งค่าเป็นแบบออฟไลน์ครับ)

http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B1%E0%B8%9A

ถ้ายังไม่ได้อีกผมก็จนปัญญาแล้วครับ ลองทำตามลิ้งค์บนดูก่อนนะ

credit overclockzone

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ไม่ได้หมายความว่าให้ลงWinใหม่ค่ะ ลงเกมส์ไดร์เดียวกับที่ลงwin เช่น winอยู่ไดร์Cก็ลงเกมส์ไดร์C หรือ winอยู่ไดร์Dก็ลงเกมส์ไดร์Dค่ะ ลองดู