ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Post เซฟของเกม Assassin's Creed Revelations มันอยู่ใน Folder ไหนหรอครับ win xp

เซฟของเกม Assassin's Creed Revelations มันอยู่ใน Folder ไหนหรอครับ win xp ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momy2009 : 12th December 2011 เมื่อ 13:30

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    ลองดูก่อนนะครับ...

คลิก start >>> search >>> พิมพ์ว่า save.metadata

รอสักครู่...

คลิกขวา >>> properties >>> open files locations

และ... ไฟล์ที่อยู่ในโฟล์เดอร์นั้นทั้งหมดคือ savegame ครับ

ปล. เล่นไปแล้วถูกใจ หรือ ชอบ โดน คลั่ง เหาะ ฯลฯ อะไรทำนองนี้ มาลองเล่น multiplayer ด้วยกันไหม?

สนใจคลิก "ลายเซ็นผมเลยครับ"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jackylucky : 12th December 2011 เมื่อ 13:42

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    อยู่ใน

(Installed Drive):\Program Files\Ubisoft\Assassins Creed Revelations\orbit\40\
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555