ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076

Talking ดูจบแล้ว Angel Beats!

'ไม่มี คำอธิบาย ใด ' บอกได้คำเดียว ตอน จบ ผมขนรุก อิน กับมัน จริงๆ แล้วที่ข่าวบอกว่าจะมีภาค ต่อ ผมว่า ไม่มีหลอก
    เพราะ มันจบ แล้ว ตอนจบนึกว่า คานาเตะกับพระเอก จะได้ อยู่ รัก กัน อย่างมีความสุข แต่มันไม่
    ต้องแยกจากกัน แต่ก็อย่างดี 2 คนอย่าง ได้เจอกันใน โลก จริง.............. T_T

ส่งท้ายด้วยเพลงนี้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markops : 12th December 2011 เมื่อ 13:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    เป็นแบบ นี้ ทุก รายเมื่อผ่าน นางฟ้า ผม

One Kill One Shot
    กล่าวขอบคุณ
    978
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    ก็ ยัง ได้มาเจอกันอยู่ดี ละน =A=

⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    Blog Entries
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChickenBomB อ่านกระทู้
    เป็นแบบ นี้ ทุก รายเมื่อผ่าน นางฟ้า ผม
    แปลกแฮะ ผมกลับไม่เป็น ผมรู้สึกเศร้านิดเฉพาะตอนยุยหายแค่นั้นเอง
    มันยังไม่สายเกินไปที่จะกล่าวว่า "ขอโทษ” ...
    ดราม่าสามารถจบได้หากคนต้นเหตุกล่าวขอโทษ อิอิขอโทษจ่ะ

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ผมก็เศร้าที่สุดตอนยุยนี่แหละ Impact ที่สุดของเรื่องแล้ว
    หลังจากนัั้น เรื่องมันเริ่มเละๆแบบตัดจบเร็วไปนิด แต่ก็จบได้สมบูรณ์ Impact อีกฉากตอนเรียนจบแล้วจากไปทีละคน
    ฮินาตะ กับ ยูริปเป้ จากไปแล้วเศร้าจริงๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ผมชอบยูริปเป้มากกว่า - - พระเอกทำไมไม่ไปรักกับมันฟระ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,080
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    ชอบยูริปเป้มากกว่าเช่นกันค่ะ >< ชอบผู้หญิงมีความเป็นผู้นำแต่ก็มีนิสัยน่ารักๆอ้ะ อย่าง มิโอะ งี้ ชอบบบ \>[]</

ดูจบตอนที่ 13 แล้วแย่าลืมหาตอนที่ 13.5 กับตอนที่ 14 มาดูนะคะ สนุกมาก !!! ฮาท้องแข็งเลยทีเดียว 555
    ///ถ้าดูแล้วก็ขอโทษด้วยค่า ~
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GoodDreamMyBlue : 13th December 2011 เมื่อ 16:12
    --I Need-- Still Funny --I Want--
    ลั๊น ลา ลั๊นๆลา ล่ะๆ ลั๊นๆ ลา ล่ััะ~

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    มี OVA ออกมาตอนนึงมั้ง ที่ พระเอกก็ยังนั้งคอยนางเอกอยู่ เรื่องนี้ ผมชอบมากอ่ะ เรียกน้ำตาได้เยอะมาก T_T