ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110

มีวิธีแก้ Assassin's Creed Revelations เสียป่าวครับ

ผมพึ่งได้เล่น ACR เมื่อกี้นี่เอง เลยไปหาเทรนเนอร์ใน gamecopyworld แล้วเห็นมันเขียนว่า Game Fix เลยไปโหลดมาเพราะนึกว่ามันจะซ่อมเกม แต่ ACR ของผมมันเป็นเวอร์ชั่น Repack - Black_Box แต่ในตัวฟิกซ์มันเป็นของตัว Full ผมเห็นข้างในแล้วผมรู้แล้ว ผมเลยเอาไฟล์ฟิกซ์ไปใส่เพราะผมไม่รู้ว่ามันจะทำให้เกมเสีย พอเข้าไปมันขึ้น

เลยรีบแบ็คอัพเซฟออกมา มีวิธีแก้ไหมครับ ถ้าไม่มีจะได้ลงใหม่
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    ไม่ทราบครับแต่ลงใหม่เลยจะดีที่สุด เก็บเซฟไว้แล้ว เพราะเป็นทางเลือกที่ง่าย,ไม่มีปัญหาแน่นอนครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    ก็ขอบคุณครับ แต่พอดีว่าผมโพสต์เสร็จแลเวแต่ขี้เกียจรอเลยลงใหม่ซะเลย
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555