ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: <{$ MUSIC MY CENTER $}>

Hybrid View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273

<{$ MUSIC MY CENTER $}>

ก่อนอื่นขอบอกก่อนว่า อาจจะอัพช้าหน่อยนะครับ เนื่องจากผมจะทดสอบแตกไฟล์ ติดตั้งเกม และเข้าเกมกับเครื่องผมก่อนทุกเกม เพื่อให้มั่นใจว่า คุณโหลดไปแล้วจะไม่มีปัญหาอะไร

- เกมทุกเกมที่อัพโหลด เป็นแบบ FULL ทั้งหมด ไม่ได้มีการตัดหรือลดคุณภาพอะไรทั้งสิ้น และจะมี Recovery 3% ให้ทุก ๆ เกม เผื่อไฟล์เสีย
    - ถ้าหากลองซ่อมไฟล์แล้วยังเสียอยู่ให้พาทที่เสียโหลดใหม่
    - ถ้าโหลดใหม่แล้วยังเสียอยู่ ส่งข้อความ PM มาแจ้ง ส่งลิงค์กรทู้และ part ที่เสียมาได้เลย แล้วจะแก้ไขให้โดยเร็วที่สุดครับ

- ต้องการเกมอะไร มาโพสที่นี่ได้เลยนะครับ ถ้าหาได้จะเอามาอัพให้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ musicmaneon อ่านกระทู้
    ปุกาศ ปุกาศ!!!!
    เนื่องจากไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาดูบ่อยๆ ต้องขออภัยด้วย สำหรับบางไฟล์มีปัญหา แจ้งเข้ามาแล้วผมไม่ได้เข้าไปตอบ ของแจ้งให้ทราบว่า หลังจากนี้จะเข้ามาเช็คในทุกๆวันอาทิตย์ สัปดาห์ละ 1 ครั้ง ช่วงประมาณ บ่ายๆ ถึงเย็นนะครับ หากมีปัญหาอะไรในส่วนไหน โพสได้ที่ my center นี้ได้เลย พร้อมลิงค์เกมที่มีปัญหา และแจ้งไฟล์ที่มีปัญหาด้วยนะครับ จะตรวจสอบและแก้ไขให้เร็วที่สุด หากเป็นไปได้จะแก้ไขให้ในวันที่เข้ามาตรวจเลยครับ

อีกเรื่อง บางเกมอาจจะมีไฟล์ที่โดนลบไปแล้วบ้าง หากใครเข้าไปแล้วเห็นว่าโหลดไม่ได้ แจ้งมาได้เลยนะครับ ผมมี backup ไว้ทุกเกม อัพใหม่ได้ตลอด (กลัวว่าใครเข้ามาแล้วเห็นว่าไฟล์หายแล้ว คิดว่าปล่อยไปแล้ว ไม่ได้ปล่อยนะครับ^^)

ขออภัยด้วยอีกครั้ง และขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาโหลดและคอยให้ข้อมูลท่านอื่นๆแทนผมนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ musicmaneon อ่านกระทู้
    ปัญหา ไม่สามารถดาวน์โหลดได้ และขึ้นข้อความเตือนนี้

ไม่ได้หมายความว่าไฟล์ถูกลบเสมอไปครับ บางครั้งเป็นเพราะเซิร์ฟเวอร์ของ One2Up ทำงานหนักจนเอ๋อ
    หากดาวน์โหลดแล้วเจอแบบนี้ ให้ลองโหลดใหม่ย้ำๆก่อนซักประมาณ 4-5 ครั้ง
    หากยังไม่สามารถโหลดได้ ให้เว้นระยะหรือเปลี่ยนช่วงเวลาในการโหลด
    หรือไม่มั่นใจว่าไฟล์หายไปรึเปล่าให้โพสบอกพร้อมแจ้ง ชื่อเกม และพาสที่สงสัยไว้ จะเข้าไปเช็คและตอบให้เร็วที่สุดครับ
    หากหายไปจริงจะอัพให้ใหม่ ทุกเกมของผม backup ข้อมูลไว้ทุกเกมครับ
    หากคลิกโหลดไปแล้วขึ้นภาพแบบด้านล่างนี้ แจ้งได้เลยนะครับ บอกชื่อเกมและ part ด้วย อันนี้หมายถึงไฟล์ถูกลบไปแล้ว
    ซึ่งถ้าหากเป็นแบบนี้ ผมจะอัพให้ใหม่ครับ ไม่ได้อัพแล้วปล่อยเลย หากมีไฟล์ไหนสูญหายไปจะอัพใหม่ให้ครับ ทุกเกมที่ปล่อยไป ผมมีไฟล์สำรองไว้ในเครื่องทั้งหมด
    ขณะนี้พบปัญหา ลิงค์ไฟล์ password และบางพาร์ท บางเกม หายไป หากไม่สามารถโหลดได้แจ้งด้วยนะครับ จะแก้ไขให้โดยเร็วครับ
    ชอบใจ ถูกใจ ก็กดกล่าวขอบคุณ
    เป็นกำลังใจให้ผมอัพเกมต่อไปด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

NEW UPDATE

รายชื่อเกมทั้งหมด

UPLOADING

Last Update 12/04/2014

โหลดไปแล้วเล่นได้ รบกวนกลับมายืนยันด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 28th May 2014 เมื่อ 20:35
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 144 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-AngelMafie-, 6syx, 808080808, Acedia, Amarant1995, amnat, anantu14, apitape, ATK, atomicwat, autoloot1, automat, babykill11, ben10, bigdog1995, birdboho, black@candy, bomjasper, BossMetalcore2236, brasso, bushii, Care, Chivall2y, ClickOnline, d01470, dac123, DeadCarnival, dignify, djhong, dolphins, domekrub, Dreamcup, Dropkickphycho, EARTH_VS, Eracus, Finally The Sun, fluke22009, FuaNgTiTaN, Fuk_VeilBridesBlack, GUN, hawkzkl, HiSoBoY, iherepea, infinite, inwharn205, ironmanzaaaza, isyou00, jakaphat, jatoorong007, jel, jobiiijobb, kari5555, karn0088, kawahi01, kazeok, khun22, kocudara, komcom, kongkung, korzaza1456, lekkynutt, lionlnw555, Lonely_Knight, lordkingdo, lovenon2006, lozlogame, Lupus, manopstn, maxsenarak, mikeza1230, misszee2012, mookwoo, Mr.FAP FAP, nakiann123, Napon, Nemisis', next 1000 clip, nextex, nhumluxnok, Num_ME, nutmaha, oammore, orikami, paanuu, paijit, pakapok, pakpoom21, Papang, paperton, PASS, patricklevy, PC ฝึกหัด, peetzaa2537, pes2999, Phang69, phathanbo, pn36lnp28, policeballza, poo296118, pp9798, PrimeΘҢΛĿΘ, rainsoundprm, rider rose, rikki_tan, rockohhh, RoMeoZ22, sadiz01, Sandqueen, sanim, sanser007, sector17, seiki2011, Sennin, shogun147, siamha2011, sigma, skylockerz, solo7410, Stitch24, su21, sunman24, tarkon123, teerachai212, teezaze, THEChen, tomyumgung, toopkungza, torkap, ultimatezpro, virus007, wattanaleaw, Wimpy Kid, worldedit, YOYO, yundaime, zForlorNz, zombie, ZUZHOD, คนห่วยๆ, คุณ enjoybb221105, ืnunlovetummm

กล่าวขอบคุณ
    373
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบคุณมากๆครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมเป็นแฟนพันธุ์เเท้คุณเลยนะ

มีเกมกมCALL OF DUTY 4มั้ยครับ ช่วยเอามาลงให้ที ทีลงๆกันไว้ไฟล์เสียสะส่วนใหญ่

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รบกวนขอ password ในการแตกไฟล์ Residentevil 6 และ Tomb Raider Survival Edition ขอบคุณมากนะคับ

พยายามโหลดทุกวิธีแล้วอ่ะคับโหลดไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    77
    แฟนพันธุ์แท้เลยเหรอ ผมพึ่งหัดอัพโหลดเองครับ ไงก็ขอบคุณมากๆที่ติดตามครับ^^

Call Of Duty ใช่ภาค Call Of Duty 4 Modern Warfare หน้าปกนี้ป่าวครับ

เดี๋ยวไว้หลังปีใหม่นะครับ วันนี้จะไปเที่ยวชลบุรีแล้ว กลับมาจะรีบอัพโหลดให้นะครับ^^
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

กล่าวขอบคุณ
    1
    Call Of Duty 4 Modern Warfare ละครับ พอดีเล่นภาคblack opsเเล้วรู้สึกว่าคอมจะดีขนาดไหนก็ยังเเลค

คิดว่าCall Of Duty 4 Modern Warfare คงมันสุดละ

โหAssassin's Creed : Revelations มาละ ภาค2ยังเล่นไม่จบเลย

กล่าวขอบคุณ
    77
    โอเคครับ กลับมาจากต่างจังหวัดแล้ว เดี๋ยวอัพให้หลังจาก Battlefield 3 เสร็จนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2

ติดพาสอ่ะคับ

โอเคครับ กลับมาจากต่างจังหวัดแล้ว เดี๋ยวอัพให้หลังจาก Battlefield 3 เสร็จนะครับ
    รบกวนขอพาส เวิด หน่อยคับ เข้าไปโหลดแลเวไ่มีไฟล์เลย ขอบคุณคับ

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    เป็นกำลังใจให้นะ สู้ ๆ

ปล. Happy New Year 2012
    Fansub

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    อยากให้ทําเป็น SaveUFile ด้วยอะครับ MediaFire มีปัญหาบ่อยมาก บางครั้งก็error ต้องรอวันรุ่งขึ้นถึงโหลดได้

ทําSaveUFile เเบบ1GB ก็ได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ๋อ ได้ครับ เดี๋ยวไว้จะทำให้นะครับ แต่ถ้า Mediafire มัน Error ใช้วิธีลบ คุ้กกี้ สามารถโหลดใหม่ได้เลยครับ ไม่ต้องรอ
    เดี๋ยวไว้จะลงวิธีลบคุ้กกี้ให้นะครับ

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณครับ MediaFire บางครั้ง ขนาดไฟล์เท่ากันเเต่ใช่เวลาโหลดไม่เท่ากัน บางครั้ง7นาที บางครั้งชมกว่าเลย

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    เป็นกำลังใจให้นะครับ
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณจร้าาา เกมดีๆทั้งนั้น สู้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอเกม World in Conflict หน่อยครับ ที่ลงๆกันไว้เสียหมดเเล้ว

รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณล่างหน้า

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnnocenttz อ่านกระทู้
    ขอเกม World in Conflict หน่อยครับ ที่ลงๆกันไว้เสียหมดเเล้ว

ขอบคุณล่างหน้า

อันนี้ใช่มั้ยครับ เดี๋ยวจัดให้^^

กล่าวขอบคุณ
    1
    ถูกต้องนะครับ รบกวนด้วย

กล่าวขอบคุณ
    77
    สำหรับการอัพโหลดเกมต่อๆไปของผม ตามความต้องการของผู้ดาวน์โหลดเกมหลายๆท่านขอมานะครับ

ผมจะอัพโหลดตัวเกม ,Crack ,Patch ,และตัวเสริมอื่นๆ แยกกันไว้นะครับ

ส่วนเกมเก่าที่อัพโหลดไปแล้ว อาจจะไม่ได้มีการเปลี่ยนแปลง เนื่องจากผมแบคอัพข้อมูลไปแล้ว

แต่บางเกมที่พอจะมีแพทแยกเอาไว้ จะเอามาอัพโหลดให้เรื่อยๆนะครับ

ส่วนเรื่องขนาดของพาทจะคงไว้ที่ประมาณ 200 MB ต่อพาทเหมือนเดิม และถ้ามีเวลามากพอ จะอัพโหลดลงใน Savefile เพิ่มให้ (200 MB/Part)

-------------------------
    ทำไมต้อง 200 MB/Part?
    V
    V
    V
    เนื่องจากเว็บ Mediafire มีข้อจำกัดสำหรับการอัพโหลดของสมาชิกทั่วไปที่ 200 MB/Part เพื่อลบปัญหาเวลาที่ท่านโหลดไม่ได้บ้าง ไฟล์เสียบ้าง

ท่านจะได้โหลดพาทนั้นๆในตัวเลือกสำรองที่จะอัพในภายหน้าไปใช้แทนในพาทที่เสียได้ โดยไม่ต้องเสียเวลารอให้ผมมาแก้พาทที่เสียให้

(แต่ไม่ใช่ว่าผมจะไม่แก้ให้ถ้ามีพาทเสียนะครับ แจ้งมาได้ ผมแก้ไขให้เหมือนเดิมครับ)

กล่าวขอบคุณ
    1
    เกมต่อไปขอ Need for speed carbon Full ภาษาไทย นะครับ คิดถึงดริฟไม่ได้เล่นนานละ COD4 เล่นจบละ

กล่าวขอบคุณ
    77
    จัดให้คร๊าบ รอหน่อยนะครับ ช่วงนี้กำลังย้ายบ้านอยู่ อาจจะไม่ค่อยว่างมาตอบนะครับ บ้านใหม่ไม่รู้จะได้เน็ตวันไหน

Edit : Need For Speed Carbon เอาเป็นภาษาอังกฤษได้มั้ยครับ ถ้าเป็นภาษาไทยมันจะทดสอบกับเครื่องผมไม่ได้อ่ะครับ
    ไงจะหาแพทแก้เป็นภาษาไทยมาให้ด้วย แต่เอาไปทดสอบกันเองจะได้มั้ยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 31st January 2012 เมื่อ 12:35

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ดันๆคับ จะติดตามผลงานเด้อ สู้ๆ
    อยากไปก็เชิญแต่ถ้าจะรีเทินกรุณารับบัตรคิว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ลงเกมแล้วมัน ขึ้น

bf3.exe - entry point not found

the procedure entry point getcurrent processornumber could be located in the dynamic link library KERNEL32.dll.

อะคับเข้าไม่ได้ BTF 3
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย deathmore : 21st February 2012 เมื่อ 22:36

กล่าวขอบคุณ
    77
    กลับมาแล้วครับ ย้ายบ้าน พึ่งได้เน็ตวันนี้เอง สำหรับ BF3 น่าจะมีไฟล์บางอันหายไปนะครับ ลองลงใหม่

แล้วเอาไฟล์ Missing Files ไปลงทับดูก่อนนะครับ เดี๋ยวไปธุระก่อน จะกลับมาหาวิธีแก้ให้อีกทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    ใครใช้เว็บครอบลิ้งค์ zpag.es บ้างครับ ขอถามหน่อย
    พอเปิดเข้าไปดูเว็บ zpag.es ล๊อกอินเข้าไป มันขึ้นแต่จำนวนคลิ็ก
    แต่จำนวนเงินที่ได้หายหมดเลย ใครเป็นบ้างครับ

Tags for this Thread