ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 47

Wink คนที่เกิดมาเป็นคนจนไม่ได้หมายถึงคนที่จะโชคร้ายเสมอไปนะ

คนที่เกิดมาจนก็ไม่ได้ความว่าจะต้องโชคร้ายเสมอไปนะ อย่างผมก็เกิดมาจน ครับ
    พ่อกับแม่ไม่มีตังค์ซื้อขนมให้ผมกินตอนเด็ก นมหวาน นมเปรี้ยว ตอนเด็กผมก็ไม่เคยได้กิน หรอก
    ผมกินแต่ข้าว กับ น้ำพริก และผักเขียว มาตั้งแต่เด็กๆ นะ มันทำให้ผมสามารถกินได้ไม่เลือก ทำให้ผมรู้จักใช้เงิน นี้หละ
    ใครที่เกิดมาจนๆ อย่าคิดน้อยเนื้อต่ำใจตัวเอง ครับ สู้ชีวิตกับโลก ซะ แล้วจะดีเอง
    I have great memories here!

กลับไปใช้ WinXP ดีมั้ยนะ.
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    Blog Entries
    1
    เยี่ยมครับ คนรวยสิโชคร้าย เนอะๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    เกิดมาจนเกิดมารวยมันดีคนละแบบครับ

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    ไม่เคยน้อยเนื้อต่ำใจอยู่แล้วครับ ขอแค่เกิดมาได้อยู่กับครอบครัว พ่อแม่พี่น้องของผม
    เกิดเป็นคนรวยก็ดีแล้วครับ อย่าไปว่าเค้า แต่สิ่งที่เค้าไม่อาจจะมี
    คือ รสชาติของชีวิต เค้าอาจจะไม่เจออุปสรรคเหมือนที่พวกเราฝ่าฟัน

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ค่าของคนมันอยู่บนหัวครับ ^^
    Don't let 'em say you ain't beautiful , they can all get fucked just stay true to you.

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    ความสุขอยู่ที่ใจครับ ถ้าเราจนแต่เราพอมีพอกินไม่โลภมากก็ สุขได้เหมือนกัน
    Avenged Sevenfold

The Joker
    กล่าวขอบคุณ
    5,717
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,647
    ค่าของความสุข ไม่ได้วัดที่ตัวเงินเสมอไป

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ผมได้เกิดมาเป็นลูกของ พ่อ ของแม่ผมก็ภูมิใจแล้วครับ ขอให้ได้แฟนดีๆสักคนก็ดีนะครับ ^^

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    ตอนเด็กๆเราก็เคยกินข้าวกะซีอิ๊วอ่ะ

แบบว่า ตอนนั้นมันหิวจริงๆ กินๆๆไป เออ อร่อยดี กลมกล่อม 555+

ละก็ เพื่อนเราบางคน(ที่มันพอมีฐาณะหน่อย มันเคยบ่นเรื่องอาหารที่ร.ร.ว่า ไม่อร่อย เเต่ทำไมพอเรากินเเล้วมันก็อร่อยดีนะ มันก็ไม่ถึงกะขนาดต้องอุทานออกมาเลย -0-

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 750
    มีพ่อแม่ พ่อแม่รักกัน แขนขาไม่พิการ มีครบ32 ก็พอใจละครับ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    1
    จนแล้วพอก็สุขได้ ชีวิตชาวนาแม้จะลำบากแต่ก็แสนจะเรียบง่าย.....

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    สุดยอดครับ ตรงใจผมเหมือนกันเลย

The Iconoclast
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    ความจนก็เป็นพื้นฐานที่ดีนะครับ ทำให้รู้จักใช้ของไม่ฟุ่มเฟื่อย แต่ก็ไม่ใช่กับทุกคนหรอกครับที่จะคิดได้ บางคนถึงกับต้องขายยา ขายตัว เพื่อให้ได้มาสำหรับของที่ต้องการ
    ผมก็จนเหมือนกัน เฮ่ะๆ แต่ผมไม่เคยขายยา ขายตัวนะเฟ้ยย !!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย n0om : 13th December 2011 เมื่อ 03:01

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    ใช่คับ คนจนโชคดีจริง ดูอย่างผมเกิดมาจนโชคดีมากที่ได้เมียรวย ขำๆคับ

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    คิดกันในแง่ดีก็ดีแล้วครับ แต่จริงๆ ไม่ได้มีความสุขขนาดนั่นหรอกนะ พอทำงานก็มีอุปสรรคเข้ามาเพียบ เดี๊ยวดู
    ถ้าให้เลือก ผมจะเลือกเกิดเป็นคนฐานะปานกลางค่อนข้างดีอะนะ แบบซื้อของให้ได้ แต่ไม่ได้ทุกอย่าง เพราะฉะนั่นก็ได้มาไม่ง่ายแต่ก็ไม่ยากนะ